NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 08-12-2007

Webmaster Wrote:น่าส่งนางพยาบาลคนนี้ให้น้าบูฯ เห็นป่วยมานาน ส่วนผมขอนางสาวพยาบาลละกัน อิอิ

จัดให้เลย..ไม่ชักช้า..อย่าส่งคืน!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - hattaya111 - 08-12-2007

กระทู้.....โต้รุ่ง...โต้ บ่ายย

รูปพยาบาล เเปลกๆนะครับ หน้าดูใหญ่ๆ รูปใครรึเปล่าวพี่ อิ อิ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Webmaster - 08-12-2007

povation Wrote:
Webmaster Wrote:น่าส่งนางพยาบาลคนนี้ให้น้าบูฯ เห็นป่วยมานาน ส่วนผมขอนางสาวพยาบาลละกัน อิอิ

จัดให้เลย..ไม่ชักช้า..อย่าส่งคืน!

เออ...อ่า...หน้าตาคุ้นๆนะเนี่ย...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 08-12-2007

hattaya111 Wrote:กระทู้.....โต้รุ่ง...โต้ บ่ายย

รูปพยาบาล เเปลกๆนะครับ หน้าดูใหญ่ๆ รูปใครรึเปล่าวพี่ อิ อิ

ดูใน Avatar ของน้าWEB แล้วรีบแก้ข้อความซะ!
อย่างนี้เค้าเรียกว่า หน้ารูปไข่ (ไข่ขวาง) เหมือนป้าแดงเด็กที่บ้านเต่าเลย!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - hattaya111 - 08-12-2007

povation Wrote:
hattaya111 Wrote:กระทู้.....โต้รุ่ง...โต้ บ่ายย

ดูใน Avatar ของน้าWEB แล้วรีบแก้ข้อความซะ!
อย่างนี้เค้าเรียกว่า หน้ารูปไข่ (ไข่ขวาง) เหมือนป้าแดงเด็กที่บ้านเต่าเลย!

คร้าบบบ ..... ทักมั่วไม่รู้เรื่องเลยผม ข้าน้อยสมควรตาย ....อถัยข้าเถิด ไทเฮาBig Grin

เเต่โห วาทะทนาย คลี่คลายไม่เบา เล่นมา/....หน้ารูปไข่ (ไข่ขวาง) /....

ป้าเเดง ได้ยินมีหวัง มื้อเย็น นั่งหิวข้าวได้นะพี่ อิอิ5555Smile

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pinkuitarz - 08-12-2007

ถาม : ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

ตอบ : ก็เพราะว่า...ฉันคิดถึงเธอจนนอนไม่หลับน่ะสิ...

ช่วยกันสนับสนุนหน่อยนะคะ

...ข้อความชวนอ้วกวันละประโยคค่ะ... Tongue

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 08-12-2007

จริงจ๊ะจริงจ๊ะจริงจ๊ะน้องปิ๊ง
น้ามาช่วยหนับหนุนจ้า....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pinkuitarz - 08-12-2007

boobyblue Wrote:จริงจ๊ะจริงจ๊ะจริงจ๊ะน้องปิ๊ง
น้ามาช่วยหนับหนุนจ้า....

อ่า นี่มันสนับสนุนเกินหน้าเกินตาไปแล้วมั้งคะ อิอิ Tongue

แล้วงานแต่งพรุ่งนี้น้าบูไปได้มั้ยคะ??

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 08-12-2007

สงสัยจะยากครับ
เพราะต้องเลี้ยงลิงสองตัว
แม่บ้านของผมต้องไปจัดหาสินค้าส่งให้ลูกค้า
ผมเลยต้องทำหน้าที่พ่อบ้านที่ควรจะดีน่ะครับ
ยังไงฝากน้องปิ๊งไปขอโทษน้าสันด้วยนะครับ...

วันนี้คอมฯไม่รู้เป็นไงมันอืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดชอบกล?

เอ๊ะ!?! เลี้ยงลิงสองตัวนี่มันยังไงๆนะคะ 555 Rolleyes

ไม่เป็นไรหรอกค่า พี่สันเค้าไม่คิดมากหรอกค่ะ เค้าคงแค่เคือง!!!...เฉยๆ... Tongue