NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 25-11-2007

หวัดดีป้านุ้ย...
ป้านุ้ยอยู่มั้ยครับ?
ผมมาตามนัดแล้ว....แต่ป้าไม่อยู่
ขอโทษที่ทำให้รอนานจนทนรอไม่ไหว
งั้นไว้วันดีอากาศเป็นใจก็ได้ครับ
เพราะอีกเดี๋ยวแม่บ้านผมต้องใช้คอมฯทำงาน
ผมคงกว่าจะกลับมาอีกทีก็อีกเป็นชั่วโมงนั่นแหละครับ
ผมมาเพื่อจะบอกว่ามาแล้วเท่านั้น.............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 25-11-2007

boobyblue Wrote:หวัดดีป้านุ้ย...
ผมมาตามนัดแล้ว....แต่ป้าไม่อยู่
ขอโทษที่ทำให้รอนานจนทนรอไม่ไหว
งั้นไว้วันดีอากาศเป็นใจก็ได้ครับ
เพราะอีกเดี๋ยวแม่บ้านผมต้องใช้คอมฯทำงาน
ผมคงกว่าจะกลับมาอีกทีก็อีกเป็นชั่วโมงนั่นแหละครับ
ผมมาเพื่อจะบอกว่ามาแล้วเท่านั้น.............

ป้านุ้ยไม่อยู่หรอกค่ะ ป้าแดงมาแทนค่ะ
อ้าว..มาแล้ว จะไปแล้วเหรอคะน้าบู Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 25-11-2007

ขอเวลาแป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 25-11-2007

boobyblue Wrote:หวัดดีป้านุ้ย...

มาแว้ว แอบไปตอบ mail แฟนคลับหน่อยเดียว น้า blue จะยกเครื่องให้คุณแม่บ้าน ทำกับข้าวซะแระ (อ้าว ทำงาน มิใช่ทำกับข้าว) พอดี แฟนคลับเยอะค่ะ ตอบไป 60 กว่า mail Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin เลยใช้เวลานานนิ๊ดนึง ไม่ว่ากันนะคะ วันนี้ น้า blue สบายดีไหมค่ะ ป้าตื่นตั้งเที่ยงอะค่ะ พรุ่งนี้ ลอยลำ อีกวัน ลาหยุดค่ะ มีธุระจัดหา เอ้ยไม่ใช่ จัดการนิดหน่อยค่ะRolleyes

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - myakira - 25-11-2007

bobonuii19 Wrote:พรุ่งนี้ ลอยลำ อีกวัน ลาหยุดค่ะ มีธุระจัดหา เอ้ยไม่ใช่ จัดการนิดหน่อยค่ะRolleyes
ป้านุ้ยเล่นอะไรหวาดเสียว
ฟังคล้ายๆ เวลาแจ้งข้อหาจับแม่เล้าเลยง่ะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 25-11-2007

boobyblue Wrote:ขอเวลาแป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

น้า blue เอา แป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ แบบที่มีเงินล้านซ่อนอยู่ข้างในหรือเปล่า ก็ที่เค้าว่า หายไปท่อนนึงอะ อยู่ที่บ้านป้านุ้ยเอง อุตสาห์ปิดเงียบแล้วเชียว น้า blue มาพูดอะไร แป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ เนี่ย เลยคันปากอะค่ะ ว่าแต่ ของที่อยู่ใน แป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ที่บ้านป้า ท่าจะไม่ใช่เงินล้านซะแระ แต่น่าจะเป็นหัวล้าน ของป้านุ้ยเอง ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง ผมร่วงเอา ร่วงเอา เจี๊ยววววว

myakira Wrote:
bobonuii19 Wrote:พรุ่งนี้ ลอยลำ อีกวัน ลาหยุดค่ะ มีธุระจัดหา เอ้ยไม่ใช่ จัดการนิดหน่อยค่ะRolleyes
ป้านุ้ยเล่นอะไรหวาดเสียว
ฟังคล้ายๆ เวลาแจ้งข้อหาจับแม่เล้าเลยง่ะ

น้า myakira ป้าก็พูดให้หวาดเสียวเล่น บ้านป้า มีหลายเล้าเน้อ ข้างในมีเบอร์ด้วย เบอร์ 1 ถึง เบอร์ 9 เอาสีอะไรสั่งได้จร้า Big GrinBig Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - myakira - 25-11-2007

bobonuii19 Wrote:ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง ผมร่วงเอา ร่วงเอา เจี๊ยววววว
ป้าจ๋า..พูดจาหวาดเสียวอีกแล้ว
เดี๋ยวก็ติด rate "ฉ" หรอก

myakira Wrote:
bobonuii19 Wrote:ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง ผมร่วงเอา ร่วงเอา เจี๊ยววววว
ป้าจ๋า..พูดจาหวาดเสียวอีกแล้ว
เดี๋ยวก็ติด rate "ฉ" หรอก

อ้าววววว ป้าขอโทษ ป้าสะกดผิดมิได้มีเจตนา คือวา ภาษาไทยป้าไม่ค่อยถนัดอะค่ะ ปกติ ป้าจะ Hey!!!! what's up man? yo Yo (ต่อจากนี้ภาษามือล้วนค่ะ)Big Grin

ฉ!