NimitGuitar webboard
Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. (/showthread.php?tid=11398)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - Taylor814aura - 18-09-2011

(18-09-2011, 13:38)วันละเป๊ก Wrote: ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ที่ให้ความรู้และความสนุกสนาน

ดีใจที่ได้นำเจ้าJ200ของผมไปเล่นกะเพื่อนๆของมันและได้ให้พวกพี่ๆได้ลองฟังกัน

คราวหน้าของมีงานแบบนี้อีกครับ ว่าแต่อยากมีงาน Taylor บ้างครับ
Big GrinTongue

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - piggyprince - 18-09-2011

Taylor Taylor Taylor เค้าจะอยากไปงาน Taylor Big Grin

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - kitalica - 18-09-2011

ขอบคุณที่ได้มีโอกาสได้ไปร่วมงานนี้ ได้มีโอกาสฟังเสียง gibson หลายๆ รุ่น จากยอดฝีมือหลากหลายท่าน ยอมรับว่า หลอนมากมาย ไม่ไหวแล้วจริงๆ ต้องจรลีก่อนขอบคุณมากครับพี่นพดล พี่ป๋อ พี่กฤษณ์ และพี่นิมิตร รวมถึงขอขอบคุณทุกๆ ท่าน

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - Kwang Uttaradit - 18-09-2011

นั่งรถกลับบ้าน ใช้เวลา 7 ชั่ีวโมง ในหัวสมองมีแต่เรื่อง Gibson ล้วน ๆ จนรถที่นั่งมา จอดถึงหน้าบ้าน ยังไม่เชื่อเลยว่า คิดแต่เรื่อง Gibson ผ่านมา 7 ชัวโมงได้ ยังไง ?
ขอขอบคุณ น้า Taylor814aura ที่ชักชวน น้าป๋อ ที่ให้โอกาส และอนุญาต ให้เข้ามาร่วมงาน พี่นพดล ที่อนุญาตให้เข้ามาเยี่ยมชมที่บ้าน พี่ ๆ น้า ๆ ทุกท่าน ที่ให้ความเป็นกันเองด้วยอัธยาศัยไมตรี อย่างดียิ่ง หากมีโอกาสครั้งต่อ ๆ ไป คงได้มาร่วมงานอีกครับ

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - Webmaster - 18-09-2011

ขอบคุณคุณนพดล คุณเทส น้องเทียร่า เจ้าบ้านเอื้อเฟื้อสถานที่ครับ
ขอบคุณทีมงานผู้ดำเนินงานครับ
ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่นำกีต้าร์มาแสดงครับ
ขอบคุณสมาชิกผู้มาร่วมงานทุกท่านครับ

ป.ล.น้ากวาง ว่างๆมาลองเสียงกีต้าร์ผมได้นะครับ

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - SARUN - 18-09-2011

ขอขอบพระคุณ ....ผู้ก่อการชุมนุม ผู้ร่วมชุมนุม สถานที่ชุมนุม และ ผู้ที่กระทำการยั่วยุให้เกิด เกิดการปะทะสังสรรกัน ระหว่างผู้ชุมนุมด้วยกันเอง ตลอดเวลาตั้งแต่เริ่มการชุมนุม จนกระทั่งเวลาที่กระผมหนีกลับไปก่อน Big Grin

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - nattapat - 18-09-2011

ขอบคุณเจ้าของบ้าน คณะผู้จัดงาน เจ้าของกีตาร์ และผู้ร่วมงานทุกคนครับ
งานสนุก ลุกนั่งสบาย ของกินมากมาย เมื่อไรจะจัดกันอีกครับ
ขอบคุณครับ

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - povation - 18-09-2011

ขณะนี้กำลังดำเนินการเพื่อทยอยลง Clips ในงานนี้
โปรดอดใจรอนะครับ

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - lekleklek - 18-09-2011

ขอบคุณเจ้าของบ้าน พี่นพดล คุณเทรส น้องเทียร่า พี่สมนึก และแม่บ้านที่ทำงานในบ้านทุกท่านครับ ไปทีไรนำความเดือดร้อนไปให้ทุกทีอิอิ ...
งานสนุกสนาน ของกินละลานตา ขลุกขลักเรื่องซาวด์ตอนไหนขออภัยครับพอดีคนคลุมซาวด์มือใหม่ครับ

RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - Guitarmania - 18-09-2011

ขอขอบคุณพี่นพดล และครอบครัว ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน ที่นำกีตาร์มาให้ได้ชม ได้ลองกันอย่างจุใจ นาน ๆ ได้มาสักครั้ง รู้สึกตื่นเต้นมาก ๆ ครับ