NimitGuitar webboard
### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### (/showthread.php?tid=11172)

Pages: 1 2

### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - cross - 11-08-2011

### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ###

เนื่องจากหลายวันก่อน ผมได้ลืมพาสเวริค์ประจำตัว
เลยไม่สามารถล็อคอินเข้ามาโพสท์ข้อความได้ ก็เลยเมล์ไปรบกวนน้าเว็บมาสเตอร์แห่งบ้านสีฟ้าให้ช่วยดำเนินการแก้ไขให้

ตอนนี้ผมสามารถล็อคอินเข้าได้ตามปกติแล้วครับ

ต้องขอขอบคุณน้าเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar มาก ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

Shy

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - วันละเป๊ก - 11-08-2011

ขอขอบคุณด้วยอีกคนครับ Smile

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - Katayoot - 11-08-2011

งั้นผมขอ password. ของ webmaster. ด้วยครับ. :p

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - lekleklek - 11-08-2011

ผมขอเบอร์ของน้องคนนั้นที่มาถ่ายแบบให้ webmaster ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - Webmaster - 12-08-2011

(11-08-2011, 08:40)cross Wrote: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ###

เนื่องจากหลายวันก่อน ผมได้ลืมพาสเวริค์ประจำตัว
เลยไม่สามารถล็อคอินเข้ามาโพสท์ข้อความได้ ก็เลยเมล์ไปรบกวนน้าเว็บมาสเตอร์แห่งบ้านสีฟ้าให้ช่วยดำเนินการแก้ไขให้

ตอนนี้ผมสามารถล็อคอินเข้าได้ตามปกติแล้วครับ

ต้องขอขอบคุณน้าเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar มาก ๆ ครับ

ขอบคุณครับ

Shy
ยินดีครับ

(11-08-2011, 09:37)วันละเป๊ก Wrote: ขอขอบคุณด้วยอีกคนครับ Smile
ยินดีครับ

(11-08-2011, 15:51)Katayoot Wrote: งั้นผมขอ password. ของ webmaster. ด้วยครับ. :p

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
password คือ ********** ครับ

(11-08-2011, 16:34)lekleklek Wrote: ผมขอเบอร์ของน้องคนนั้นที่มาถ่ายแบบให้ webmaster ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

คนไหนอ่ะ...

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - karn - 13-08-2011

(11-08-2011, 16:34)lekleklek Wrote: ผมขอเบอร์ของน้องคนนั้นที่มาถ่ายแบบให้ webmaster ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

PM ไปให้แล้วครับCool

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - Kitja - 14-08-2011

(13-08-2011, 16:27)karn Wrote:

PM ไปให้แล้วครับCool

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ (สงสัยส่งผิด)

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - karn - 14-08-2011

นะ..นะ...นั่นมันเบอร์ ช่างแต่งหน้า คร๊าบบบ!!!! ถ้าชอบแนวนี้ก็โทรไปเล๊ยยย!!Tongue

พี่สิงห์เกษตรเล่าเรื่องลันดั้นให้ฟังอีกสิครับ เดี๋ยวเล่าจบผมจะเล่า Grindelwald ให้ฟังBig Grin

ฝากเพลงนี้ให้ฟังแก้คิดถึงครับ

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - เดอะตู่ - 16-08-2011

งั้นผมขอเบอร์ของภรรยาทั้งสามท่านเลยครับ lekleklek Katayoot karn อิอิ

RE: ### ขอบคุณเว็บมาสเตอร์แห่ง nimitguitar ครับ ### - โฟล์คน้อย - 16-08-2011

(16-08-2011, 10:18)เดอะตู่ Wrote: งั้นผมขอเบอร์ของภรรยาทั้งสามท่านเลยครับ lekleklek Katayoot karn อิอิ

ฮ่า ฮ่า.. โสน้าน่า... คริคริ