NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - nit gt - 19-11-2007

น้า...ผมบุกไปถึงถิ่น..น้า..แววตาน้าบงบอกอะไรบ้่างอย่าง..น้าหลุดมาคำหนึ่งว่า มี Surprise ผมก็ไม่แน่ใจ เลยไม่ถามต่อ..
..น้ากระตุ้นต่อมฮามาตลอด เจอแบบนี้ ไม่รู้จะฮาอย่างไร คือมันประมาณว่า" สีชมพู อะไร ประมาณนั้น "

...น้า ว่าที่เจ้าสาว ของน้าสวยสุดยอดมากๆ...หยั่งก็เดินออกมาจาก Catwalk อะไรปานนั้น..
น้าโชคดีจริงๆ

มีอะไรให้ผมช่วยเหลือ PM มาบอกด้วยนะครับ ...

ชาวบ้านสีม่วง ..ต้องมีประชดประชันแบบนี้แน่ๆ..

ใช่!! ซี้ !! ตู มัน ไม่มี ..ดลูก นี่

(ล้อเ่ล่นนุกๆ เด้อน้า)..

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - myakira - 19-11-2007

น้า nit มาถึงก็จ่อยิงเผาขนเลยนิ
..ไปนอนดีก่า ^__^

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - เฒ่าทารก - 19-11-2007

san Wrote:[quote=call]
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เจ้าสาวสวยมาก เพิ่งรู้ว่าน้าสันชื่อเหมือนผมเลย เพียงแต่สะกดต่างกันนิดหน่อย ขอให้โชคดีและมีความสุข สมหวังครองรักกันตลอดไปนะครับ

ขอบคุณมากครับน้า call สุดหล่อ

แต่เอะ ทำไมมาโพส อวยพรผม โพสที่ 69 หละครับ

มันสื่อถึงอะไรครับRolleyes

น้า call แกหวังดี กลัวว่าน้า san จะต้อนรับแขกเหรื่อในงานจนเหนื่อยเวลาเข้าหอกลัวถือชามหมี่เกี๊ยว 6 ตอน 9 เข้าที่เรือนหอน่ะคร๊าบบบบบบบ!!!!555555555+++

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - bobonuii19 - 19-11-2007

san Wrote:
bobonuii19 Wrote:น้าสัน ยินดีด้วยนะคะ เป็นฝั่งเป็นฝา ไปอีกคนแระ ว่าแต่ เจ้าสาวสวยจังเลยเน้อ

ขอบคุณครับป้านุ้ยสุดสวย เจ้าสาวถ่ายรูปขึ้นมากกว่า

ป้านุ้ยก็ถ่ายรูปขึ้นเหมือนกัน แต่ขึ้นคนละแบบอะค่ะ (ขึ้นอืด)
สาวๆบ้านฟ้า สวยไม่แพ้กันหรอกครับ

ตอนแรกว่าจะพาหนี วางแผนมาห้าปี

ไม่สำเร็จครับ

สุดท้ายก็ได้แต่งสมใจเจ้าสาวครับ

ฮืออออออออออออออ

ดีแล้วค่ะ อย่าไปหนีเลย เข้าตามตรอก ออกตามหน้าต่างแบบนี้ดีกว่าจ๊ะTongue

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - bobonuii19 - 19-11-2007

myakira Wrote:
pood Wrote:น้า call เป็นหนุ่มคนแรกที่ประกาศแต่งงานในเว็บนะครับ แต่ไม่มีใครไปร่วมงานซักคน
น้า san อย่าให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอยอีกแล้วกัน
น้า pood เจ้าขา...
สองหนุ่มยังดีที่มีโอกาสข้างต้น
ประกาศแล้วไม่มีใครไป ยังดีกว่าไม่มีแม้แต่จะให้ประกาศนะคะ
(น้าๆ หลายคนคงน้ำตาคลอเบ้า โศกนาฏกรรมแท้ๆ ..... T___T )

ป้า myakira ทำไม่เรื่องราวนี้คุ้น ๆ คะเนี่ย ประมาณว่าชะตากรรมเดียวกันเย้ย

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - Webmaster - 19-11-2007

ยินดีด้วยคับ...แต่...อย่าเพิ่งให้เจ้าสาวเข้ามาอ่านในเวบนะคับ เด๋วเธอจะเปลี่ยนใจอย่างที่ป้าแดงบอก อิอิ
ป.ล. น้า สัน ช่วยป่วนกระทู้นี้หน่อยสิคับ
ป.ล.2 บิลค่าโฆษณาจะส่งตามไปนะคับ อิอิ (ตามคำแนะนำของน้าป๋อ)

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - povation - 19-11-2007

Webmaster Wrote:ยินดีด้วยคับ...แต่...อย่าเพิ่งให้เจ้าสาวเข้ามาอ่านในเวบนะคับ เด๋วเธอจะเปลี่ยนใจอย่างที่ป้าแดงบอก อิอิ
ป.ล. น้า สัน ช่วยป่วนกระทู้นี้หน่อยสิคับ
ป.ล.2 บิลค่าโฆษณาจะส่งตามไปนะคับ อิอิ (ตามคำแนะนำของน้าป๋อ)
น้าสุสานเค้าถือคตินี้ครับ..
เรื่องของเอ็งข้าพร้อมซ่าส์ เรื่องของข้ามิกล้าป่วน

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - san - 19-11-2007

nit gt Wrote:น้า...ผมบุกไปถึงถิ่น..น้า..แววตาน้าบงบอกอะไรบ้่างอย่าง..น้าหลุดมาคำหนึ่งว่า มี Surprise ผมก็ไม่แน่ใจ เลยไม่ถามต่อ..
..น้ากระตุ้นต่อมฮามาตลอด เจอแบบนี้ ไม่รู้จะฮาอย่างไร คือมันประมาณว่า" สีชมพู อะไร ประมาณนั้น "

...น้า ว่าที่เจ้า ของน้าสวยสุดยอดมากๆ...หยั่งก็เดินออกมาจาก Catwalk อะไรปานนั้น..
น้าโชคดีจริงๆ

มีอะไรให้ผมช่วยเหลือ PM มาบอกด้วยนะครับ ...

ชาวบ้านสีม่วง ..ต้องมีประชดประชันแบบนี้แน่ๆ..

ใช่!! ซี้ !! ตู มัน ไม่มี ..ดลูก นี่

(ล้อเ่ล่นนุกๆ เด้อน้า)..

ขอบคุณพี่นิตรูปหล่อสำหรับคำชมนะครับ

พี่แค่ช่วยซื้อไฟฉายให้หน่อยแล้วกันครับ

ช่วงนี้ผม มองอะไรไม่ค่อยเห็นครับ หรือจะจริงอย่างที่เค้าบอกกันว่า

ความรักทำให้ คนตาบอด

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววว

เฒ่าทารก Wrote:น้า call แกหวังดี กลัวว่าน้า san จะต้อนรับแขกเหรื่อในงานจนเหนื่อยเวลาเข้าหอกลัวถือชามหมี่เกี๊ยว 6 ตอน 9 เข้าที่เรือนหอน่ะคร๊าบบบบบบบ!!!!555555555+++

คนเราถ้าจิตใจไม่ดี ประมาณผม คงคิดไม่ได้ถึงขั้นนี้นะครับ

ศึกษาธรรมมะ มาจากที่ไหนครับ!!!Rolleyes

bobonuii19 Wrote:ดีแล้วค่ะ อย่าไปหนีเลย เข้าตามตรอก ออกตามหน้าต่างแบบนี้ดีกว่าจ๊ะTongue
[/quote]

หน้าต่างก็คงไม่ได้ออกแล้วครับ

เพราะแฟนผม ขังผมไว้ในหัวใจเค้าแล้วคร๊าบบบบบบบบบ

ฮิ้ววววววววววววววววว (อย่าเพิ่งอ้วกนะครับ ให้ผมอ้วกคนเดียวพอRolleyes)

Webmaster Wrote:ยินดีด้วยคับ...แต่...อย่าเพิ่งให้เจ้าสาวเข้ามาอ่านในเวบนะคับ เด๋วเธอจะเปลี่ยนใจอย่างที่ป้าแดงบอก อิอิ

ขอบคุณน้าม่อนสุดเซ็กซี่ที่อวยพรครับ

ช่วงนี้คงป่วนอะไรได้ไม่มากครับ

เพราะตอนนี้จิตใจผมก็ปั่นป่วน มือไม้สั่นมากแล้วครับ

กลัวแฟนเค้า เปลี่ยนใจ!!!

povation Wrote:น้าสุสานเค้าถือคตินี้ครับ..
เรื่องของเอ็งข้าพร้อมซ่าส์ เรื่องของข้ามิกล้าป่วน

นี่ผมยังไม่ได้รับคำอวยพรจากน้าป๋อเลยนะครับ

โพสทำร้ายหัวใจผม ในกระทู้นี้ สิบกว่าโพสแล้ว

คนหน้าตาดีเหมือนกัน เค้าไม่ทำร้ายกันอย่างนี้หรอกครับ!!!

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - bobonuii19 - 20-11-2007

น้าสัน บริโภค น้ำตาลเป็นอาหารหลักหรือเปล่าค่ะช่วงนี้ สุดยอดดดดดค่ะ

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - bobonuii19 - 20-11-2007

ลืมไป คงไม่ใช่น้ำตาลอยากเดียวแล้วหละ ท่าจะบริโภคมีดอีกอย่างด้วย

คารมน้า ช่างหวานและ คนจริง ๆ eh eh eh