NimitGuitar webboard
คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! (/showthread.php?tid=1339)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - povation - 04-04-2008

PAPAAEG Wrote:ขอแสดงความยินดีกับน้าป๋อ และน้าสัน สำหรับกีตาร์ตัวใหม่ด้วยครับ....... ขอให้มีความสุขมากๆกับกีตาร์ตัวใหม่ครับ

ขอบคุณครับ แต่เมื่อไหร่จะพาครอบครัวมาแจมเพลงกันล่ะครับ

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - pinkuitarz - 04-04-2008

บอร์ดเงียบจริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ...เซ็ง!!!

Sad

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - .::.pOoH.::. - 04-04-2008

เงียบจริงๆด้วยแฮะ..ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ก็ยังเงียบงัน...สงสัยอากาศร้อน...ออนฯไม่ไหวม้างน้องปิ๊ง...

เห็นใจผู้เฒ่า ผู้แก่บ้างเต๊อะ!

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - pinkuitarz - 04-04-2008

อ้าวหรอคะ?? 555 บอร์ดไม่กระเตื้องเลย.. ยัย pinkuitarz นั่งตอบอยู่คนเดียว เหอะๆ

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - .::.pOoH.::. - 04-04-2008

วันเสาร์เลิกงาน 6 โมงเย็นแล้วก็ไม่ว่างไปแล้วครับ เซ็งจิตเลย

ผมจะต้องหาวัน เวลาไปบ้านเต่าอีกครั้งบ้างแล้วสิ...อิอิ

ยินดีกับน้าสันหวาน คารมเป็นต่อฯ กับอ้วนยักษ์ O38 นะครับ ใจถึงและใจเย็นในการรอคอยจริงๆ

Gibson สวรรค์ชั้นห้า...ของน้าป๋อนี่ก็..อูยยยยส์....

คิดถึงแก๊งค์ล่มด้วยซีน้อ...^^

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - dejemerry - 05-04-2008

.::.pOoH.::. Wrote:วันเสาร์เลิกงาน 6 โมงเย็นแล้วก็ไม่ว่างไปแล้วครับ เซ็งจิตเลย

ผมจะต้องหาวัน เวลาไปบ้านเต่าอีกครั้งบ้างแล้วสิ...อิอิ

ยินดีกับน้าสันหวาน คารมเป็นต่อฯ กับอ้วนยักษ์ O38 นะครับ ใจถึงและใจเย็นในการรอคอยจริงๆ

Gibson สวรรค์ชั้นห้า...ของน้าป๋อนี่ก็..อูยยยยส์....

คิดถึงแก๊งค์ล่มด้วยซีน้อ...^^

อย่ามาโม้เลยค่ะ อาจารย์ปุ๊ เสาร์ อาทิตย์นี้ หนึไปเที่ยวเขาใหญ่กันล่ะซิ รู้น่า..
วันอาทิตย์ถ้ากลับมาไม่เหนื่อย ก็เลยมาบ้านเต่านะคะ เพราะคนที่โคราชก็ลงมา
เที่ยวบ้านเต่าเหมือนกันค่ะ Big Grin

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - povation - 05-04-2008

เผยโฉมหน้าเจ้าของ 2007 Lowden O50
Top Wood: Rare 'Lucky Strike' Redwood
Back/Sides Wood: Quilted Honduras Mahogany

คุณ Dech.....
[Image: 01my7.jpg]
[Image: 02uj7.jpg]
[Image: 03wa4.jpg]
[Image: 04xx6.jpg]
[Image: 05co1.jpg]
[Image: 06qn5.jpg]
[Image: 07el6.jpg]

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Maow - 05-04-2008

น้าป๋อชอบเสื้อยืดตัวนี้จริงๆเลยนะครับ
วันที่ผมไปบ้านน้าป๋อ ก็ใส่ตัวนี้ วันอื่นๆน้าป๋อก็ใส่ตัวนี้
คนที่ให้ยิ้มแก้มปริเลย

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - โฟล์คน้อย - 05-04-2008

Maow Wrote:น้าป๋อชอบเสื้อยืดตัวนี้จริงๆเลยนะครับ
วันที่ผมไปบ้านน้าป๋อ ก็ใส่ตัวนี้ วันอื่นๆน้าป๋อก็ใส่ตัวนี้
คนที่ให้ยิ้มแก้มปริเลย

ความจริงน้าป๋อแกไม่ชอบหรอกน้าหม่าววววววววววววว..
แต่แกกลัวว่า.. ถ้าไม่ใส่..
เดี๋ยวคนให้จะพาพวกชาวแก๊งมาถล่มที่บ้านทุกวันอ่ะ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Katayoot - 05-04-2008

ขอบคุณบ้านเต่ามาก ๆ ครับ ผมกับน้องกุ้งอิ่มท้องข้ามวันเลย โดยเฉพาะกุ้งอบวุ้นเส้น ผมกลัวหลาย ๆ ท่านแพ้ของทะเล ผมเลยเสียสละ เลือกกินแต่กุ้ง เหอ ๆ ๆ ยอมเห่อยอมคันคนเดียวเลย อิ ๆ