NimitGuitar webboard
*** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน (/showthread.php?tid=958)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - Tai Labour - 01-02-2008

ตั้งแต่ ลงชื่อ ยังไม่ได้ไปซ้อมกับใครที่ไหนสักแอะ วันแข่งคงเก็บลูกตั้งลูกกันหลังยอก
ต้องจ้าง มาร์กกี้ สวยๆ ล่ำๆ ไว้สัก 7 คน กำลังดี

แล้วเค้าแข่งกันเมื่อไรเนี่ย?

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - san - 01-02-2008

dejemerry Wrote:ถ้ามีแข่งกินมาราธอน จะลงชื่อเป็นคนแรกเลยค่ะ น้าเว็บ....Tongue

ถ้ามีแข่งกินฟรี!!! ผมชนะแน่นอนครับ

Labour Wrote:ตั้งแต่ ลงชื่อ ยังไม่ได้ไปซ้อมกับใครที่ไหนสักแอะ วันแข่งคงเก็บลูกตั้งลูกกันหลังยอก
ต้องจ้าง มาร์กกี้ สวยๆ ล่ำๆ ไว้สัก 7 คน กำลังดี

เริ่มแข่งขันรอบแรก ประมาณต้นปี 2552

รอบสองประมาณ กลางปี 2555

รอบรองชนะเลิศ ประมาณปลายปี 2558

รอบชิงชนะเลิศ แข่งกันทุกวัน ตลอดทั้งปี ใครถึง 183 เฟลม ใน 365 เฟลมก่อนชนะครับ(แข่งวันละเฟลม)

คาดว่าคู่ชิง จะต้องลางานหนึ่งปี!!!

เพื่อมาชิงชนะเลิศกัน ในปี 2561 ครับ....

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - povation - 01-02-2008

ถ้าแข่งเพื่อมาชิงชนะเลิศกันในปี 2561 จริง
ปีนั้น คงเป็นปีที่ป้าแดงจะมานั่งแช่งมากกว่าจะมานั่งเชียร์!

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - LittleNomad - 01-02-2008

รางวัลสำหรับผู้ชนะเลิศ คงเป็น ไม้คิว (สามารถประกอบเป็นไม้เท้า สำหรับใช้ค้ำเดินกระย่องกระแย่งกลับบ้าน)...ฮ่าๆๆ...

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - dejemerry - 01-02-2008

san Wrote:
dejemerry Wrote:ถ้ามีแข่งกินมาราธอน จะลงชื่อเป็นคนแรกเลยค่ะ น้าเว็บ....Tongue

ถ้ามีแข่งกินฟรี!!! ผมชนะแน่นอนครับ

Labour Wrote:ตั้งแต่ ลงชื่อ ยังไม่ได้ไปซ้อมกับใครที่ไหนสักแอะ วันแข่งคงเก็บลูกตั้งลูกกันหลังยอก

เริ่มแข่งขันรอบแรก ประมาณต้นปี 2552

รอบสองประมาณ กลางปี 2555

รอบรองชนะเลิศ ประมาณปลายปี 2558

รอบชิงชนะเลิศ แข่งกันทุกวัน ตลอดทั้งปี ใครถึง 183 เฟลม ใน 365 เฟลมก่อนชนะครับ(แข่งวันละเฟลม)

คาดว่าคู่ชิง จะต้องลางานหนึ่งปี!!!

เพื่อมาชิงชนะเลิศกัน ในปี 2561 ครับ....

ขอถอนชื่อน้าป๋อ ออกจากการแข่งขันค่ะ Rolleyes

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - a_guitarmaker - 03-02-2008

me too'when,wher,crucible theatre?

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - povation - 03-02-2008

อ้าวช่างเอ... ถือว่าถนัดเข้าเหลี่ยมเข้ามุมหรือไงครับ
อย่างงี้สวย...น้า WEB กรุณาเพิ่มชื่อ a_guitarmaker
และคุณหมอ fretbuzz ไปร่วมการแข่งขันด้วยนะครับ
ส่วนแข่งเมื่อใดที่ใดคงหลังวันที่ 9 ก.พ. 51 จะแจ้งให้ทราบครับ
ตอนนี้ก็ซ้อมๆไปพลางๆก่อน เพราะมีคู่แข่งที่น่ากลัวหลายต่อหลายท่าน!

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - v74 - 10-02-2008

"สตีฟ เดวุฒิ" ลงด้วยคนครับ

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - Webmaster - 20-02-2008

ขอกำหนดวันแข่งขันใน
วันอาทิตย์ที่ 9 และหรือ 16 มีนาคม ศกนี้

เนื่องจากมีผู้แข่งขันไม่มากเท่าไหร่อาจจะทำการแข่งเสร็จภายในวันเดียวนะคับ
สถานที่ : ตึกฟอจูนชั้นใต้ดินคับ
ขอให้ผู้ที่ลงชื่อช่วยโหวตวันที่สะดวกด้วยนะคับ

RE: *** มาเล่นกีฬากัน *** เปิดรับสมัครนักสนุกเกอร์ ลงชื่อแข่งขัน - Tai Labour - 20-02-2008

มาร์คกี้ สวยป่ะ?
สวยที่ไหน ไปที่นั่น...มันทำให้มีกำลังใจและพลังลึกลับน่ะ Tongue