NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? (/showthread.php?tid=4853)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Katayoot - 03-09-2009

(02-09-2009, 17:02)Grid.. Wrote: กีต้าร์ใครอ่ะพี่หนุ่ม..

ปล.บรรยากาศดีมาก.. น่าแก้ผ้าโดดน้ำจริงๆ.. Big Grin

สั่งไป 3 ปีครับ เพิ่งได้มาจาก france

ยี่ห้อ Changchoodore

ไม่ต้องไปหาข้อมูลนะครับ ไม่มีทางเจอ เพราะช่างฯท่านนี้เก็บตัวมาก เรื่องเสียงไม่อยากบรรยาย... ครับท่าน.... Shy

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Grid.. - 03-09-2009

(03-09-2009, 13:44)Katayoot Wrote: สั่งไป 3 ปีครับ เพิ่งได้มาจาก france

ยี่ห้อ Changchoodore

ไม่ต้องไปหาข้อมูลนะครับ ไม่มีทางเจอ เพราะช่างฯท่านนี้เก็บตัวมาก เรื่องเสียงไม่อยากบรรยาย... ครับท่าน.... Shy

ยี่ห้อ Changchoodore = ช้างชู_.. เนี่ยนะ.. Tongue
(03-09-2009, 13:35)Labour Wrote: ป.ล.ในรูป เป็นขณะที่รอปิ้งไข่จริงๆ ครับ Tongue

ใช่เลย.. หลักฐานมันทนโธ่.. Big Grin

[Image: dsc0460k.jpg]

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - เดอะตู่ - 04-09-2009

ตอนนี้เจ้าตัวที่โพสอยู่กะผม ...อิอิ ไข่เบี้ยววววววววว เกือบสุก อิอิขอเรียกเมนูนี้ว่า ไข่สันสุขใจที่loveๆๆๆ

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - yoshimar - 05-09-2009

แล้วก้อไม่บอกผมว่าน้าสันแกลำบากขนาดนี้ ผมจะได้ไปช่วย (นั่งให้กาลังจัย)555
:Pแล้วก้อไม่บอกผมว่าน้าสันแกลำบากขนาดนี้ ผมจะได้ไปช่วย (นั่งให้กาลังจัย)555

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Therock - 05-09-2009

ที่เค้าบอกว่า....
สสารเมื่อเจอความเย็นจะหดตัว
......เมื่อเจอความร้อนจะขยายตัว

ต้องทำกันถึงขั้นนี้เลยหรอครับ

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - yodLove - 05-09-2009

(03-09-2009, 13:35)Labour Wrote:
(03-09-2009, 13:07)yodLove Wrote: [quote='karn' pid='95979' dateline='1251806549']
เมนูพิเศษ...

[Image: dsc0460.jpg]

ให้ทำงานนิดทำหน่อยดูทำหน้า...เฮ้อ พอตอนกินอย่างกับปล้นTongue

ให้ติดไฟตั้งแต่บ่ายสอง ได้ย่างห้าโมงเย็น...ฮ่วย
เทกุ้งทิ้งแม่น้ำไปหลายกิโลฯเพราะกุ้งตาย (ที่บ้านให้กินเฉพาะกุ้งสดๆ กระโดดสูงเกิน 1 ฟุตเท่านั้น)

น้าสันแกเป็นคนไฮโลว์ เอ้ย! ไฮโซ ครับ
แกบอกไม่เคยทำงานหนักมาก่อน เคยรับจ้างดำนาที่ ตปท.(หาเงินเรียนเองแบบกีกี้)ยังไม่เหนื่อยเท่านี้เลย

เฮ้อ...น่าสมเพช Sad ห๊า! อะไรนะ? อ๋อ..เออใช่ ต้องเรียกว่า "น่าสงสาร"ครับ

ป.ล.ในรูป เป็นขณะที่รอปิ้งไข่จริงๆ ครับ Tongue

กว่าจะติดไฟได้ใช้กระดาษไปเกือบห้าตั้งถ้าไม่ติดอีกมีหวังกระดาษทิชชูหมดบ้านแน่
ว่าแต่ทำหน้าอย่างงี้ตกลงงานมันหนักหรือรอปิ้งไข่อยู่....เฮ้อคงร้อนน่าดูเลยไข่ เอ้ยไม่ใช่คงร้อนน่าดูเลยไฟBig GrinBig GrinBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - pinkuitarz - 05-09-2009

แฟนจ๋า ฉันมาแล้วจ้ะ ! อยู่นี่แล้วน่ะ ! เขยิบ มาใกล้ๆ ~ (อาลาวา)
แฟนจ๋าเราเป็นเนื้อคู่.. รักจริงไม่อู้.. โอ้แม่ยอดชู้ ~ (ตาลาลา)

ล.ลิง ค่ะ

XD

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - yodLove - 06-09-2009

(05-09-2009, 23:40)pinkuitarz Wrote: แฟนจ๋า ฉันมาแล้วจ้ะ ! อยู่นี่แล้วน่ะ ! เขยิบ มาใกล้ๆ ~ (อาลาวา)
แฟนจ๋าเราเป็นเนื้อคู่.. รักจริงไม่อู้.. โอ้แม่ยอดชู้ ~ (ตาลาลา)

ล.ลิง ค่ะ

XD

ลืมแล้วไยเจ้าเอย ก่อนเราเคยสัญญา จะรักกันไว้ให้มั่น
แต่ก่อนจะจากกันนั้น โปรดได้ฟัง ฉันสักบ้างเป็นไร
ฟังนะฟังฉันก่อน โปรดอย่าได้ร้างรอน อ้อนวอนด้วยหัวใจ
เธอรักเขา(แล้ว)ใช่ไหม ขวัญใจ ตอบฉันหน่อยคนดี
เขา?มีดีที่ไหนเธอ เธอจึงละเมอ เพ้อถึงอยู่ร่ำไป
โปรดอย่าลืม รักเราที่เคยปักใจ โปรดเห็นใจ ขอจงได้ปราณี

(มาได้ไงเนี่ยกระทู้อยู่ว่างๆต่อเพลงกันไหมกับอยู่ว่างๆไปอัมพวากันมั๊ย...งงจังTongue)

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Tai Labour - 06-09-2009

เฺฮ้ยย!!! น้องปิ๊งล่มกระทู้

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - karn - 06-09-2009

(06-09-2009, 09:04)Labour Wrote: เฺฮ้ยย!!! น้องปิ๊งล่มกระทู้

สงสัยตอนโพสต์ลืมใส่แว่นTongueTongue