NimitGuitar webboard
คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! (/showthread.php?tid=1339)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Maow - 04-04-2008

เปิดดูกระทู้นี้แล้วต้องรีบปิด
เพราะอิจฉาคนได้กีต้าร์ใหม่
กลิ่น BZ คงหอมคลุ้ง...
รวมถึง Mcilroy ก็สวยมากครับ

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - dejemerry - 04-04-2008

Webmaster Wrote:
dejemerry Wrote:ก็บอกแล๊วววว ว่าแจ๋วจัดให้ มิใช่เลขานุการ(ากินี) รู้งี้ ไปขัดส้วม ถูบ้าน ง่ายกว่าเยอะSad

ปล. น้าเว็บขา ชอบรูปโฉมใหม่ของเว็บจังค่ะ แต่น้องปิ๊งฝากถามว่า ขอ Smilies เพิ่มให้
เยอะกว่านี้ได้ป่าวคะ..Big Grin อ๋อได้เหรอ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ Big Grin

โอ๋ๆป้าแดงอย่าเพิ่งน้อยใจไป เด๋วให้พี่เต่าช่วยโอ๋...
ขอบคุณที่ชอบคับ แต่ตอนนี้จะสลบแล้ว ไว้จามาเพิ่มให้อีกทีนะค้าบ Cool

รอพี่เต่าโอ๋ ก็เหมือนกะรอ น้ำท่วมหลังเป็ดมังคะ ฝันไปเห๊อะ...

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - povation - 04-04-2008

โอ๋...Love666

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - dejemerry - 04-04-2008

povation Wrote:โอ๋...Love666

จะเอาแบบนี้... [Image: 311740647.jpg] Sad

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - Maow - 04-04-2008

dejemerry Wrote:

จะเอาแบบนี้... [Image: 311740647.jpg] Sad

แบบนี้ผมเสียวแทนน้าแดง น้องปิ๊ง และน้องปั๊ง
น้าป๋อ เปลี๊ยนไป๋

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - pop_250823 - 04-04-2008

เอ้อ....เขาจะจีบกันนี่นา

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - san - 04-04-2008

Maow Wrote:

แบบนี้ผมเสียวแทนน้าแดง น้องปิ๊ง และน้องปั๊ง

นี่โกรธกันถึงขนาด กะโดดตัวขึ้นไปตีศอกลงมากลางกระหม่อมเลยหรือครับ [Image: 311740647.jpg]

ทำไมโหดร้ายกันจัง ผมรับเรื่องความรุนแรงแบบนี้ไม่ได้จริงๆครับ
ไปดีกว่า ไปดูมวยที่สวนลุมพินี และไปเช่าหนังมวยปล้ำ และหนังสงครามมาดูดีกว่า (สันเกลียดความรุนแรงจริงๆนะRolleyes)

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - pop_250823 - 04-04-2008

แบบนี้ยอดมนุษย์ปั๊งอาจมีน้อง(เป็นกีต้าร์อีกตัว)อิอิ

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก! - PAPAAEG - 04-04-2008

ขอแสดงความยินดีกับน้าป๋อ และน้าสัน สำหรับกีตาร์ตัวใหม่ด้วยครับ....... ขอให้มีความสุขมากๆกับกีตาร์ตัวใหม่ครับ

san Wrote:
Maow Wrote:

นี่โกรธกันถึงขนาด กะโดดตัวขึ้นไปตีศอกลงมากลางกระหม่อมเลยหรือครับ [Image: 311740647.jpg]

ทำไมโหดร้ายกันจัง ผมรับเรื่องความรุนแรงแบบนี้ไม่ได้จริงๆครับ
ไปดีกว่า ไปดูมวยที่สวนลุมพินี และไปเช่าหนังมวยปล้ำ และหนังสงครามมาดูดีกว่า (สันเกลียดความรุนแรงจริงๆนะRolleyes)

ไม่ต้องไปหาซื้อที่ไหนหรอก ที่ป้าแดงจัดหนังให้ไป โหดทุกเรื่อง แทงกันเลือดสาด
เนี่ย..ดูจากบุคลิกคนดูแล้วจัดให้นะเนี่ย Big Grin

pop_250823 Wrote:แบบนี้ยอดมนุษย์ปั๊งอาจมีน้อง(เป็นกีต้าร์อีกตัว)อิอิ

อีกหลายตัวเลยล่ะ เหอ เหอ