NimitGuitar webboard
POOD PARTY PICTURE GALLERY - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: POOD PARTY PICTURE GALLERY (/showthread.php?tid=1187)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - kjb_kevin82 - 04-03-2008

เกินบรรยายเลยครับงานนี้

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - edo - 05-03-2008

....น่าสนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - เฒ่าทารก - 05-03-2008

เห้ออออออออออ.............น่าอิจฉาครับ...แต่ละท่านใบหน้าเปื้อนความสุขกันทั้งนั้น

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - povation - 05-03-2008

เฒ่าทารก Wrote:เห้ออออออออออ.............น่าอิจฉาครับ...แต่ละท่านใบหน้าเปื้อนความสุขกันทั้งนั้น

แต่มีบางท่านใบหน้าเปื้อนเปรอะเลอะเทอะความสุขผิดหูผิดตาไปจากท่านอื่นๆยังไงพิกล!
[Image: DSC00743.jpg]

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Webmaster - 05-03-2008

สงสัยใครเหยียบเท้าน้ากะทะ อิอิ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - เฒ่าทารก - 05-03-2008

povation Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:เห้ออออออออออ.............น่าอิจฉาครับ...แต่ละท่านใบหน้าเปื้อนความสุขกันทั้งนั้น

แต่มีบางท่านใบหน้าเปื้อนเปรอะเลอะเทอะความสุขผิดหูผิดตาไปจากท่านอื่นๆยังไงพิกล!
เอ๊ะ!!!!!........ร้องให้ หรือ ร้องเพลงกันหว่า 55555++(ดูหน้าเหมือนอย่างแรกมากกว่า)

Webmaster Wrote:สงสัยใครเหยียบเท้าน้ากะทะ อิอิ
สงสัยจะโดนบังคับให้เปล่งเสียงแข่งกับกีต้าร์อยู่รึเปล่าน้าม่อน? Smile

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Grid.. - 06-03-2008

Webmaster Wrote:สงสัยใครเหยียบเท้าน้ากะทะ อิอิ

อาจจะโดนบีบอะไรบางอย่างน่ะครับ..Rolleyes

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Therock - 06-03-2008

เฒ่าทารก Wrote:

เอ๊ะ!!!!!........ร้องให้ หรือ ร้องเพลงกันหว่า 55555++(ดูหน้าเหมือนอย่างแรกมากกว่า)

สงสัยจะโดนบังคับให้เปล่งเสียงแข่งกับกีต้าร์อยู่รึเปล่าน้าม่อน? Smile

อ้าปากแบบนี้ น่าจะโดนไมค์ยัดเข้าไป แบบที่น้ายอดจุ๊...เอา Youtube มาให้ดูจริง ๆ เลยครับ..........

ป.ล. ผมลืมยังไม่ได้เข้ามาขอบคุณเจ้าของบ้านเลยอุอุ..........สนุกมากเลยครับวันนั้น..................เดี๋ยวเก็บตัว เตรียมตัวเตรียมใจ ไปบุกรังสิงห์เกษตร อาทิตย์หน้าก่อนครับ ............ เดี๋ยวจะเล่นให้ O-35 เปื่อยเลย

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - karn - 06-03-2008

Therock Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:

อ้าปากแบบนี้ น่าจะโดนไมค์ยัดเข้าไป แบบที่น้ายอดจุ๊...เอา Youtube มาให้ดูจริง ๆ เลยครับ..........

ป.ล. ผมลืมยังไม่ได้เข้ามาขอบคุณเจ้าของบ้านเลยอุอุ..........สนุกมากเลยครับวันนั้น..................เดี๋ยวเก็บตัว เตรียมตัวเตรียมใจ ไปบุกรังสิงห์เกษตร อาทิตย์หน้าก่อนครับ ............ เดี๋ยวจะเล่นให้ O-35 เปื่อยเลย

แหม!...เปรี้ยวไปนะ...

(ทำท่า อ.ยิ่งศักดิ์)

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - LittleNomad - 06-03-2008

เห็นภาพแล้ว... ผมว่าเข้าพรรษานี้น้ากะทะ น่าจะมีงานชุกขึ้นนะ!!!... ลีลาท่วงท่าเหมาะเป็นหมอทำขวัญนาคจังเลยครับ...