NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 09-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:เมื่อกี้ยังกัดอยู่เลย พอไม่มีพวก ทำเนียนเลยนะน้าสันมีด
ไปเรียกพวกมาซิไป๊..Tongue

ถ้าคนในแก็งรู้ว่า ผมถูกรังแกอยู่คนเดียวแล้วหละก็

ตอนนี้คง รวบรวมคนมา

โสน้าน่าผม!!!

pinkuitarz Wrote:นั่นเดะคะ เนียนจริงๆ...

แล้วเรื่องครอบครัวเดียวกันนี่ ยังไม่จบหรอคะ ปิ๊งว่ามันน่าจะจบไปตั้งนานแล้วนะคะ

บอกว่าไม่ใช่ก็คือไม่ใช่!!! เอ๊... หรือว่าพยายามจะมาตีสนิท..ใกล้ชิดเต่ากันแน่คะ Rolleyes

จำแม่นกว่าหนังสือเรียนอีกมั้งเนี่ย เรื่องครอบครัวเนี๊ยะ

เฮ้อ โอเคๆ ไม่เล่นมุกนี้แล้วก็ได้ครับ

น้องปั๊ง น้องปั๊ง มาหาพี่เร็ววววววว...Rolleyes

อิอิ ยังเหลืออีกคน

จนป่านนี้เค้าเลิกงานกันหมดแล้ว
แล้วทำไมเธอยังแบกข้าวสารไม่เสร็จสักที..น่าฉงฉาน..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 09-11-2007

บอร์ดเงียบเหงาจัง... Sad

คิดถึงพี่ฟิล์ม... คิดถึงคำว่า... OH MY GOD !!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 09-11-2007

pinkuitarz Wrote:บอร์ดเงียบเหงาจัง... Sad

เอ้าฮา ...เห่ฮา ชักช้า..อยู่ใย

เอ้า ..ห้า .. ห้า .ไห้ เราจะไป..ไหนกัน ดีหละ

พอคึกคักยังน้องปิ๊งRolleyes

เพลงใหม่สุดๆ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 09-11-2007

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:บอร์ดเงียบเหงาจัง... Sad

เอ้าฮา ...เห่ฮา ชักช้า..อยู่ใย

เอ้า ..ห้า .. ห้า .ไห้ เราจะไป..ไหนกัน ดีหละ

พอคึกคักยังน้องปิ๊งRolleyes

เพลงใหม่สุดๆ

ก็...โอแล้วค่ะ แต่ปิ๊งจะช่วยอีกแรง...

เอ้าฮา โห่... ฮี้วววว วู้วๆๆๆๆๆๆๆ จุ๊กกรู้วววว ... !!!

เฮ้อ.. เหนื่อย.. Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - nufilmka - 09-11-2007

OH MY GOD!!!
ดีใจจังมีคนคิดถึงด้วย อิอิ
คิดถึงน้องปิ๊งเหมือนกันจ้า
วันอาทิตย์เจอกันนะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 09-11-2007

nufilmka Wrote:OH MY GOD!!!

เอ้าป้ามาแล้วหรือครับ

ทำไมยังไม่เลิก เป่าฟรุต อีกหละครับ

เป็นห่วงจัง

กลัวคอหอยแตก!!!

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 09-11-2007

วันนี้ไม่อารมณ์เสียแล้วนะจ๊ะ จุ๊บ..จุ๊บ..
วันอาทิตย์ก็ทำไมไม่เรียนพร้อมน้องปิ๊งไปเลยล่ะคะ...Smile

น่าน.. พูดถึงปั๊บมาเลย แถมยังมาพร้อมกับคำว่า OH MY GOD!!! ซะด้วย (ตายยากจริง)

ค่า วันอาทิตย์นี้เจอกัน Smile

ปิ๊งก็คิดถึงพี่ฟิล์มนะคะ ตั้งแต่ปิ๊งเปิดเทอม.. เรายังม่ะค่อยมีเวลาด้วยกัลเรยเนอะตะเอง~ 555 (อุตส่าห์ว่าจะไม่ใช้ภาษาวิบัติในเว็บนี้แล้วนะเนี่ย เอิ๊กกกกก) Big Grin

san Wrote:

เอ้าป้ามาแล้วหรือครับ

ทำไมยังไม่เลิก เป่าฟรุต อีกหละครับ

เป็นห่วงจัง

กลัวคอหอยแตก!!!

น่าน... เอาเข้าไป งานนี้มีหน้าแตกแล้วค่ะ พี่สัน

ไม่ทราบว่าเครื่องคอมฯที่ใช้โพสท์อยู่ทุกวันของพี่สัน ไม่ทำงานอัพเดตรูปอเวต้าร์หรอคะ??

555 กร๊ากก วุ้ว สะใจ!!! หมอไม่รับเย็บซะแล้ว...

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - nufilmka - 09-11-2007

น้า SAN ฟิล์มเลิกเป่า flute แล้วค่ะ ตอนนี้หันมาเป่ากีตาร์แทน อิอิ
ป้าแดงขา วันอาทิตย์นี้อย่าลืมไก่ของหนูนะคะ
น้องปิ๊ง พี่ฟิล์มว่าวันอาทิตย์พี่ฟิล์มจะเรียนกะน้องปิ๊งด้วยดีมะ