NimitGuitar webboard
ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ (/showthread.php?tid=554)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - MUI - 12-11-2007

ของข่อย..ข่าโป๊ ก๊มาไม่ถึงบ้านจ้ะ

หมายถึง...ตอนผมขึ้นเล่น..เพลง (กะจะเล่นต่อไปเรื่อย ๆ เนื่องจากมีแมวมอง(น้าเลเบ้อร์กับน้านายกสภาฯ) ชูนิ้วเพิ่ม ให้เล่นต่อ)..แต่โฆษก(น้าป๋อ)บอก ลงได้แล้ว ลงได้แล้ว...เลยรีบวางกิ๊บสันของน้าที(มั้ง)..โดยข่าโป๊ยังคีบอยู่ที่คอเลย...สีมันดำนะ ถูกตังด้วย ไม่แพงหรอก..แต่ตอนนี้ ไม่มีคีบที่ชั้นสาม ต้องวิ่งลงมาเอาชั้นล่างขึ้นไปหนีบที่ชั้นสาม...โอ๊ยเหนื่อยแย่..แต่ก่อนจะมีประจำอยู่ทุกชั้น(บ้าน)..งงไหมเนี่ย ??

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - pinkuitarz - 12-11-2007

ขอโทษนะคะ น้า MUI

ถ้าโฆษก..ไม่บอกให้ลงได้แล้ว...กะจะเล่นอีกสักกี่เพลงคะ?? Tongue

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - MUI - 12-11-2007

pinkuitarz Wrote:ขอโทษนะคะ น้า MUI

ถ้าโฆษก..ไม่บอกให้ลงได้แล้ว...กะจะเล่นอีกสักกี่เพลงคะ?? Tongue

เอ่อ..น้องปิ๊งครับ...อันนี้ ถ้าไม่มีใครรอคิว ลุง เอ๊ย น้า คงต้องเล่นถึงเช้าน่ะ..แต่เป็นคนนอนง่าย..ตอนนั้นก็สองทุ่มกว่า..กะว่าจะนอนซักสามทุ่มน่ะครับ............เห็นไม้ พอสามทุ่ม ลุง เอ๊ย น้า เก๊าะหายแว้บทันที........แต่ถ้าตื่นสถานที่ เช่น นั่งเล่นอยู่ตามป่า ตามเขา ริมแม่น้ำ ใกล้ทะเล นะ...หลับไม่ค่อยลงจ้ะ...ต้องนั่ง(ร้อง)ยันช้าววววทุกที้ ทุกที

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - Therock - 12-11-2007

น้า Sitth ครับ......................คือผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่า Capo น้าอยู่ที่ใคร...................

แต่ครั้งแรกที่เราไป บาลินี กัน.............มีพี่ชายสุดหล่อ แสนดี ได้เป็นถึงหัวหน้าแกงค์ กระท่มลู้ .... ได้เก็บรักษาไว้ให้เป็นเวลานาน แรมครึ่งปี จนป่านนี้ คาโป้ จะกลายเป็น ร่วงโป้อยู่แล้ว (เพราะมันคา นานมาก) 555

ถ้าสนใจลองไถ่ถาม น้าแกดูนะครับ.....แต่ช่วงนี้แกจะยุ่ง เพราะกำลังจะกวาดตำแหน่งขี้ข้าดีเด่นครับ อิอิ

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - nufilmka - 12-11-2007

Therock น้องรัก
ไม่ต้องห่วงนะน้อง
ไข่ใบเล็ก ๆ สองใบของเธอยังอยู่ในสภาพดีBig Grin
พี่เก็บไว้ให้อย่างดี
น้องจะใช้งานเมื่อไหร่ก็หาเวลามาเอาคืนนะจ๊ะTongue

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - san - 13-11-2007

nufilmka Wrote:ไข่ใบเล็ก ๆ สองใบของเธอยังอยู่ในสภาพดีBig Grin

อย่าเผลอ เอาไปแช่น้ำปลาหล่ะครับ

เดี๋ยวจะกลายเป็น ไข่ไชยา!!!

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - Therock - 13-11-2007

nufilmka Wrote:Therock น้องรัก
ไม่ต้องห่วงนะน้อง
ไข่ใบเล็ก ๆ สองใบของเธอยังอยู่ในสภาพดีBig Grin
น้องจะใช้งานเมื่อไหร่ก็หาเวลามาเอาคืนนะจ๊ะTongue

โห....เจ๊ครับ ไข่ผมเนี่ยถึงจะเล็ก แต่ก็ประสิทธิภาพสูง ประหนึ่ง I-pod nano เลยนะครับบบ

เขย่าก็ดัง พกก็ง่าย...เสียงก็แน่น...มี 14 fret ไม้หน้า spruce ไม้หลัง Rosewood ด้วย......

พับเผื่อย !!!!!!!!!!!! ซิ อิอิ

ป.ล. เจ๊เรียน กะคุณ ซอง ฮี วันไหนนะครับ จะได้หาเรื่อง ไปเอาของ !!!!!!!!!!!!

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - nufilmka - 13-11-2007

Tomorrow 3:00pm ja

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - .::.pOoH.::. - 13-11-2007

ทำไมเรียนภาษาเกหลีกันถี่จริงๆ
intensive course หรือเปล่าครับ

RE: ไข่ผมหายไปสามใบคร๊าบบบบบบบบบบบบบ - Maow - 13-11-2007

น้าปุ๊ครับ ผมว่าเป็น sensitive course ครับ
พอเห็นอะไรสวยๆงามๆ คิกขุอาโนเน๊ะ ก็เกิดอาการ sensitive
ดูอย่างเดอะร๊อค พอยืนใกล้ๆสาว ทำหน้าหล่อสุดๆขึ้นมาเชียว