NimitGuitar webboard
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+---- Forum: All solid blue house Meeting II (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=21)
+---- Thread: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II (/showthread.php?tid=1794)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - pop_250823 - 10-06-2008

น้าหมอกับน้าติงเล่นและร้องได้เยี่ยมมากครับ สมบูรณ์แบบมากครับ

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - pinkuitarz - 10-06-2008

ขอบคุณทุกๆท่านนะคะ สำหรับงานมีตติ้งครั้งนี้...

((ปิ๊งก็ชอบโชว์ของน้าหมอราซันกับน้าติงแนลมากเป็นพิเศษเหมือนกันค่ะ ร้อง+ประสานเสียงออกมาได้อย่างลงตัวมากๆ เล่นก็ดีนะคะ)) Big Grin

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - myakira - 11-06-2008

povation Wrote:
rasun Wrote:ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ

เป็นโชว์ที่ผมประทับใจเช่นกันครับ
ขอเอี่ยวด้วยคนครับ โชว์ที่ร้องคู่กับน้า Call ก็แหล่มมากกกก
เกือบนึกว่า Acapella 7 มาเองซะแระ ถ้าไม่เหลือบไปเห็นริ้วรอยแห่งวัยบนใบหน้าของน้าๆ ซะก่อน Wink

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - VaneZa - 11-06-2008

ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบบบบ

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - povation - 11-06-2008

VaneZa Wrote:ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบบบบ

อ้าว..เข้าบ้านสีฟ้าไม่ทันไรกลายเป็นเป็ดไปซะแล้ว!

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - yodchula - 11-06-2008

ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนครับ Smile งานสนุกดี
เสียดายต้องกลับไปทำงานก่อน ไม่งั้นจะอยู่ถึงลูกๆพี่ป๋อหลับเลยครับ Big Grin

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - povation - 11-06-2008

yodchula Wrote:ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนครับ Smile งานสนุกดี
เสียดายต้องกลับไปทำงานก่อน ไม่งั้นจะอยู่ถึงลูกๆพี่ป๋อหลับเลยครับ Big Grin

นึกว่าจะหลับอยู่ข้างๆน้องปั๊งซะอีก
แต่อย่าเลยครับ เดี๋ยวมีสาวสวยน้องใหม่แห่งบ้านสีฟ้าแอบมาหอมแก้มผิดตัว!
จริงๆนะ...

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - Kitja - 11-06-2008

myakira Wrote:
rasun Wrote:ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ

เป็นโชว์ที่ผมประทับใจเช่นกันครับ
ขอเอี่ยวด้วยคนครับ โชว์ที่ร้องคู่กับน้า Call ก็แหล่มมากกกก
เกือบนึกว่า Acapella 7 มาเองซะแระ ถ้าไม่เหลือบไปเห็นริ้วรอยแห่งวัยบนใบหน้าของน้าๆ ซะก่อน Wink

ภาษาอังกฤษจะเขียนว่า "TEEN KA" ใช่เปล่าป้า

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - Tingnal - 11-06-2008

karn Wrote:โอยยยยย....เพิ่งฟื้นก๊าบบบบบ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในงานนี้
ขอบคุณพี่นิมิตร ที่ทำให้พวกเราได้มาหันหน้าอคูสติกหากันอีกครั้ง
คนหลากวัย หลายอาชีพ ต่างประสบการณ์ ต่างความเชื่อ ต่างมุมมอง
ได้มาพบปะกันพูดคุย และสนใจในเรื่องเดียวกัน...สนุกมากๆครับ

ขอบคุณพี่กฤษณ์ ที่อุตส่าห์แบกแอมป์มาให้ด้วยตัวเองครับ ขอโทษด้วยครับที่ผมไม่ได้ไปรับเอง
ขอบคุณพี่ป๋อ ที่มอบกีต้าร์ให้แก่เว็บ โดยไม่คิดมูลค่าครับ
ขอบคุณพี่จู๋ มือเปอร์ของน้าบู (อดีตมือเปอร์ เจ๊อุ๊ หฤทัย) ที่มาร่วมงานครับ

ประทับใจ
น้าหมอ rasun และ น้า Tingnal ร้องประสานเสียงสุดยอดครับ
น้องหนุ่ยและพี่พืช มืออาชีพจริงๆครับ
ป้ามาย น้าป๊อปปี้ และน้าปิง ร้องและเล่นเพราะมากๆครับ
น้องปิ๊งและครอบครัว เยี่ยมมากๆเลยครับ อนาคตยาวไกลแน่นอน
และที่สำคัญ แก็งค์ล่มฯ...พวกนายเจ๋งจริงๆWink

pop_250823 Wrote:น้าหมอกับน้าติงเล่นและร้องได้เยี่ยมมากครับ สมบูรณ์แบบมากครับ

Kitja Wrote:
myakira Wrote:

ยังดีนะที่ป้ามุกไม่นึกถึง Caterpilla TongueCoolTongue

ภาษาอังกฤษจะเขียนว่า "TEEN KA" ใช่เปล่าป้า

ม่ายช่ายนะน้า Kitja ภาษาอังกฤษจะเขียนว่า "TEEN KAI" ขอรับ...Big GrinTongueBig Grin

RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - ake555 - 12-06-2008

ให้ทุก ๆ ครั้งที่ได้ฟังเพลงนี้
ก็ขอให้รู้ ที่แห่งนี้นั้นยังมีรักอยู่
เคยเป็นยังไงในตอนนี้ขอให้รู้
จะไม่มีเปลี่ยนไป

และทุก ๆ ครั้งที่ได้ฟังเพลงนี้
ก็ขอให้รู้ที่ตรงนี้ไม่ว่าจะนาน เท่าไหร่
เราจะมีกันและกัน เป็นหนึ่งในดวงใจตลอดไป
ก็เพราะหัวใจเราผูกกัน

งานสนุกดีครับชอบแก๊งร่ม ขำดี เอิ๊กๆ
ได้รู้จักพี่ๆ เพิ่มขึ้นด้วย (^_^)