NimitGuitar webboard
POOD PARTY PICTURE GALLERY - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: POOD PARTY PICTURE GALLERY (/showthread.php?tid=1187)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Grid.. - 03-03-2008

pop_250823 Wrote:ถนัดแก้ครับ อิอิ(แก้ตัว)

แต่เรื่อง(เก้าอี้)คืนนั้นไม่ต้องแก้(ไข)นะ.. เดี๋ยวถ้าผมเจอแล้วจะซื้อมาใช้คืนค๊าบบบ..

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - pop_250823 - 03-03-2008

ผมซ่อมมันแล้วครับ ไม่ต้องซื้อมาหรอกครับ ใช้ได้ดีกว่าเดิมอีกล่ะ ผมชอบของเก่าๆ โทรมๆ บิดๆ หักๆ แตกๆ ครับ(ผมพูดจริงนะไม่ชอบเลยของใหม่ๆ)อิอิ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Tai Labour - 03-03-2008

กล้องเสียหรือเปล่า...ถ่ายออกมาผม "ดำ" ทุกรูปเลย

กล้องเสียพร้อมกันหลายตัวแน่ๆ ผมคิดงั้นนะ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - pop_250823 - 03-03-2008

Labour Wrote:กล้องเสียหรือเปล่า...ถ่ายออกมาผม "ดำ" ทุกรูปเลย

กล้องเสียพร้อมกันหลายตัวแน่ๆ ผมคิดงั้นนะ
น่านน่ะซิผมก็ว่างั้นแหล่ะ ว่าตัวจริงกับในรูปทำไมช่างต่างกันจริงๆ กล้องเสียนี่เองหรือเป็นเพราะฟีล์ม ไม่มีคุณภาพนะเออ วันหลังผมเอากล้องผมไปเองครับน้าต่าย แชปแมน ของผมหายห่วงเพราะเป็นขาวดำ อิอิ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - ลูกแกะ - 03-03-2008

pop_250823 Wrote:
Labour Wrote:กล้องเสียหรือเปล่า...ถ่ายออกมาผม "ดำ" ทุกรูปเลย

น่านน่ะซิผมก็ว่างั้นแหล่ะ ว่าตัวจริงกับในรูปทำไมช่างต่างกันจริงๆ กล้องเสียนี่เองหรือเป็นเพราะฟีล์ม ไม่มีคุณภาพนะเออ วันหลังผมเอากล้องผมไปเองครับน้าต่าย แชปแมน ของผมหายห่วงเพราะเป็นขาวดำ อิอิ

ผมว่าเป็นที่ฟิล์มแน่ๆครับ
เพราะฟิล์มมันสีดำ
(แต่เค้าใช้กล้องดิจิต้อนนะครับน้า เอิ้กๆๆๆๆ)

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - MUI - 03-03-2008

pop_250823 Wrote:

ขอต่อว่าน้ากรรมกรหน่อย...บ่นว่ารูปออกมาดำ มาดำ เพราะไม่เห็นโชว์ขาวซักกะรูปเลย

ผมว่าไม่ใช่ "ขาว-ดำ" นะ...ใช่ "ดำ-ดำ" จริง ๆ....ถ้าแสยะโชว์ขาวซะหน่อยละก็...ดาร์ลี่ อายเลยจ้ะ......

ผมว่า..เสน่ห์ ของน้าต่าย อยู่ฟันนะครับ....ลอง ๆ เอาออกมาโชว์หน่อย..เอ๊..รึว่า สมาธิล่องหนหายไปบ้านโม้ดดด

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - povation - 03-03-2008

ที่จริงแล้วน้ากรรมกรพอใจในความดำของตัวเอง
เพราะถ้าขาวไปกว่านี้อาจต้องเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น " น้าBoss " หรือ " น้าEmployer "

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - boobyblue - 04-03-2008

ดูภาพความสนุกของพี่น้องทั้งหลายแล้ว
ได้แต่นึกเสียดายที่ไม่อาจอยู่ร่วมได้นานกว่านั้น
เพราะมีหลายท่านที่ยังไม่เคยได้พบและอยากพบเหลือเกิน............

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - ลูกแกะ - 04-03-2008

เห็นรูปทั้งหมดแล้ว
เสียดายที่ไม่ได้อยู่จนจบงาน
เหอๆๆๆๆ
รอบหน้าซอดแจ้งเด้อครับเด้อ

RE: POOD PARTY PICTURE GALLERY - Webmaster - 04-03-2008

boobyblue Wrote:ดูภาพความสนุกของพี่น้องทั้งหลายแล้ว
ได้แต่นึกเสียดายที่ไม่อาจอยู่ร่วมได้นานกว่านั้น
เพราะมีหลายท่านที่ยังไม่เคยได้พบและอยากพบเหลือเกิน............
แล้วคนที่เคยพบแล้ว อยากพบอีกมั้ยคับ อิอิ

ลูกแกะ Wrote:เห็นรูปทั้งหมดแล้ว
เสียดายที่ไม่ได้อยู่จนจบงาน
เหอๆๆๆๆ
รอบหน้าซอดแจ้งเด้อครับเด้อ

น่านสิ ไม่ได้เจอกันเลย...เนื่องจากร้านที่ผมเล่นอยู่เค้าไม่หยุดอ่ะคับ เลยต้องมาดึก