NimitGuitar webboard
ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน (/showthread.php?tid=5625)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - povation - 14-12-2009

(14-12-2009, 23:38)เด่น Wrote: ผมยังไม่เลิกฝันที่จะไปแบ่งปันความสุขในโครงการ "ดนตรีในสวน" นะครับน้าpoP...Cool
(แบบถูกต้องตามกฎหมาย) ถ้ามีโอกาสเมื่อไหร่ รับรองครับ ทีมใหญ่แน่...ขอบอกBig GrinBig GrinBig Grin

ปีใหม่ไปแล้ว จะต้องได้ข่าวดีครับ
กำลังเล็งๆไว้ที่ไหน บอกมานะครับ ผมจะได้ไปทาบทามหาเส้นสายใยไว้ก่อน

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - เด่น - 14-12-2009

สวนหลวงร.9ครับน้าป๋อ...Big GrinBig GrinBig Grin

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - poPPie - 14-12-2009

จะซ้อมและจัดเพลงเมื่อไหร่ดีครับ
วัยรุ่นใจร้อนBig Grin

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - เด่น - 15-12-2009

งานไหนครับน้าpoP ?
ถ้าสวนหลวงร.9คงต้องรอข่าวดีจากน้าป๋อก่อน
แต่ถ้าที่รพ.BCH...ผมกำลังคิดถึงวันValentineปีหน้า
คิดว่าน่าจะจัดโปรแกรมดีๆได้ ที่นอกเหนือไปจากการมอบเสียงเพลงเพียงอย่างเดียว
กำลังคิดอยู่ครับ...ขอเวลาหน่อยBig Grin

แหม...วันรุ่นใจร้อน Tongue

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - poPPie - 15-12-2009

ก็นึกว่าซ้อมๆเพลง ให้มีหลากหลาย
ผมมองเห็นความก้าวหน้าสำหรับเรา 3 คน
แต่ต้องปรับเปลี่ยนบุคลิคและเข้าคอส์ดฝึก entertain ครับ

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - povation - 15-12-2009

(14-12-2009, 23:53)เด่น Wrote: สวนหลวงร.9ครับน้าป๋อ...Big GrinBig GrinBig Grin

จัดการให้ หายห่วง ต้องได้ครับ จะใช้ความสามารถสุดตัว

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - เด่น - 15-12-2009

(15-12-2009, 00:24)poPPie Wrote: ก็นึกว่าซ้อมๆเพลง ให้มีหลากหลาย
ผมมองเห็นความก้าวหน้าสำหรับเรา 3 คน
แต่ต้องปรับเปลี่ยนบุคลิคและเข้าคอส์ดฝึก entertain ครับ

ผมมองเห็นความสามารถของทุกๆคนในบ้านนี้ ที่จะไปรวมตัวกันเล่น "ดนตรีในสวน"
รับรองได้เลยครับ...น้าpoPจะมีความสุขมากกว่าไปเล่นที่BCHอีกหลายร้อยเท่า...Big Grin

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับน้าpoP...Smile
(15-12-2009, 00:29)povation Wrote:
(14-12-2009, 23:53)เด่น Wrote: สวนหลวงร.9ครับน้าป๋อ...Big GrinBig GrinBig Grin

จัดการให้ หายห่วง ต้องได้ครับ จะใช้ความสามารถสุดตัว

ขอบคุณน้าป๋อครับ...Smile

ขอตัวไปนอนเอาแรงก่อนนะครับ

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - povation - 15-12-2009

(15-12-2009, 00:35)เด่น Wrote:
(15-12-2009, 00:24)poPPie Wrote: ก็นึกว่าซ้อมๆเพลง ให้มีหลากหลาย

ผมมองเห็นความสามารถของทุกๆคนในบ้านนี้ ที่จะไปรวมตัวกันเล่น "ดนตรีในสวน"
รับรองได้เลยครับ...น้าpoPจะมีความสุขมากกว่าไปเล่นที่BCHอีกหลายร้อยเท่า...Big Grin

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับน้าpoP...Smile
(15-12-2009, 00:29)povation Wrote:

ขอบคุณน้าป๋อครับ...Smile

ขอตัวไปนอนเอาแรงก่อนนะครับ

เบาๆก็ได้ครับ Guide Nude ครับ

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - poPPie - 15-12-2009

น้าเด่นช่วยเทสเสียงนู๋สุหน่อยนะครับ ว่าคีย์นี้ร้องไปไหวมั้ย
ผมตามหาคนร้องของ Peter Paul & Mary มาหลายคนแล้วครับ

เพลงธรรมดาๆ แต่ขับกล่อมออกมาได้ไพเราะมาก
ผมฟังไปไม่ต่ำกว่า100เที่ยวละครับ

RE: ป๊อบ เด่น สุกัญญา มอบเสียงเพลงสู่สังคม ณ.รพ.กรุงเทพคริสเตียน - sukanyastory - 15-12-2009

(15-12-2009, 01:43)poPPie Wrote: น้าเด่นช่วยเทสเสียงนู๋สุหน่อยนะครับ ว่าคีย์นี้ร้องไปไหวมั้ย
ผมตามหาคนร้องของ Peter Paul & Mary มาหลายคนแล้วครับ

เพลงธรรมดาๆ แต่ขับกล่อมออกมาได้ไพเราะมาก
ผมฟังไปไม่ต่ำกว่า100เที่ยวละครับ

อืม...สองเพลงนี้เคยร้องสมัยเป็นสาวๆ อยู่เลยค่ะ

น้าป๊อป...วัยรุ่นม๊ากกกค่ะ...ขอบอก
ชอบค่ะ...ชอบทั้งสองเพลงเลย

คีย์น่าจะพอไหว...แต่หน้าตาคงไปไม่ถึงน่ะค่ะBig GrinBig Grin