NimitGuitar webboard
ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ (/showthread.php?tid=2923)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - Grid.. - 20-11-2008

(20-11-2008, 14:19)Therock Wrote: เชอะ !!! เสียใจครับลุงเต่า เผอิญผมมีผ้าปิดปากจมูก ที่ออกแบบมาพิเศษ สามารถกันเชื้อไวรัส ไวรอยด์ รวมถึงกันเสน่ห์ที่โปรยออกมาจากสาว ๆ ได้ด้วย...

ในบางครั้งยังเปลี่ยนเป็น หมวกแบบวัยรุ่น เทรนด์สยามได้อีกต่างหาก อิอิ

ขังรวม เนี่ยไม่กลัวครับ แต่ ขังคัง เนี่ยต้องรีบไปหาหมอจริง ๆ แล้วล่ะซิ Big Grin

แล้วหายยังวะเดอะร็อค.. เห็นคราวก่อนยืนเกาแกร่กๆๆ อยู่.. Big Grin

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - Golf - 20-11-2008

หน้าหนาวเป็นฤดูที่ผมชอบที่สุดครับ
ตื่นมาแล้วรู้สึกสดชื่น และกระปรี้กระเปร่าดีครับ
แต่ลมหนาวนี้ รู้สึกคิดถึงแฟน เพิ่งเลิกกัน
ก็เลยหงอย ๆ หน่อย

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - Kitja - 20-11-2008

ผมชอบบรรยากาศหน้าหนาวครับอากาศเย็น ๆ จำได้ว่าตอนอายุ 10 กว่าขวบ พูดตอนหน้าหนาว มีควันออกมาจากปากด้วย แต่ตอนนี้ไม่มีครับ มีแต่ขี้ฟัน

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - san - 21-11-2008

(20-11-2008, 22:49)Kitja Wrote: ผมชอบบรรยากาศหน้าหนาวครับอากาศเย็น ๆ จำได้ว่าตอนอายุ 10 กว่าขวบ พูดตอนหน้าหนาว มีควันออกมาจากปากด้วย แต่ตอนนี้ไม่มีครับ มีแต่ขี้ฟัน

ถ้าตอนน้ากิจจาอายุ 10 กว่าขวบ ผมคงต้องย้อนระลึก ไปถึงสมัยสุโขทัยตอนต้นเลยครับ

ปล. เริ่มหนาวๆ ร้อนๆ แล้วครับ สงสัยงานวันพรุ่งนี้ ผมคงโดนน้ากิจจาทำปืนลั่นใส่.......ร้อยกว่านัด!!!

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - povation - 21-11-2008

ภายในงานไม่อนุญาตให้นำอาวุธใดๆมาด้วย
ยกเว้นใช้ฝีปากเป็นอาวุธ

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - san - 21-11-2008

ผมถนัด ใช้แต่ ฝีเท้า วิ่งหนีตอนมีเรื่องครับ ฟริ้ววววว

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - poPPie - 22-11-2008

อากาศเริ่มเย็น นึกถึงว่า ศุกร์หน้า จะแวะไปเยี่ยมสิงห์เกษตร
เล่นกีต้าร์ พูดคุยกันเรื่องปางก่อนดีมั๊ย แล้วไปนอน บังกะโล
ที่ สวนผึ้ง ซักคืนดีมั๊ย !! ตื่นเช้าขึ้นมาก็มุ่งหน้ากาญจนบุรี
นอนแพ อีกซักคืน เฮฮากะแก๊งค์ล่ม ฮู๊วว.. Big Grin แค่นึกก็เสียว แว๊ววว Tongue

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - ping - 22-11-2008

(22-11-2008, 00:00)poPPie Wrote: อากาศเริ่มเย็น นึกถึงว่า ศุกร์หน้า จะแวะไปเยี่ยมสิงห์เกษตร
เล่นกีต้าร์ พูดคุยกันเรื่องปางก่อนดีมั๊ย แล้วไปนอน บังกะโล
ที่ สวนผึ้ง ซักคืนดีมั๊ย !! ตื่นเช้าขึ้นมาก็มุ่งหน้ากาญจนบุรี
นอนแพ อีกซักคืน เฮฮากะแก๊งค์ล่ม ฮู๊วว.. Big Grin แค่นึกก็เสียว แว๊ววว Tongue

ไปด้วยคนนึง

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - โฟล์คน้อย - 22-11-2008

(21-11-2008, 20:03)povation Wrote: ภายในงานไม่อนุญาตให้นำอาวุธใดๆมาด้วย

อิอิ.. เจอกันนนนนนนนนนแน่่่่่่่่่่่่่่................!!

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม...!

RE: ลมหนาวนี้ ทำให้คุณคิดถึง....อะไรครับ - karn - 22-11-2008

(22-11-2008, 11:24)โฟล์คน้อย Wrote:
(21-11-2008, 20:03)povation Wrote: ภายในงานไม่อนุญาตให้นำอาวุธใดๆมาด้วย

อิอิ.. เจอกันนนนนนนนนนแน่่่่่่่่่่่่่่................!!

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม...!

แล้วเจอกันครับน้า...แต่เรื่องฝีปากเป็นอาวุธนี่..ยอมแพ้ตั้งแต่ในมุ้งแล้ว!!

อิอิ.. เสียววววววววววววววววววววววววว...!!