NimitGuitar webboard
กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ (/showthread.php?tid=631)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - bobonuii19 - 23-11-2007

povation Wrote:ถ้าน้าอ้าฯเข้ากลุ่มป้านุ้ยได้จริงๆละก้อ...น่ากลัวมาก..กลุ่มป้านุ้ยจะเป็นกลุ่มใหญ่มากและน่าเกรงขามอย่างยิ่ง

น้าป๋อ น่าเกรงขามตรงหน่ายยยยยย คะเนี่ย งั้นป้านุ้ยเปลี่ยให้ song hee นำกลุ่มละกัน คราวนี้กลุ่มจะเป็นยังไงคะเนี่ยRolleyes

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - pop_250823 - 23-11-2007

bobonuii19 Wrote:
povation Wrote:ถ้าน้าอ้าฯเข้ากลุ่มป้านุ้ยได้จริงๆละก้อ...น่ากลัวมาก..กลุ่มป้านุ้ยจะเป็นกลุ่มใหญ่มากและน่าเกรงขามอย่างยิ่ง

น้าป๋อ น่าเกรงขามตรงหน่ายยยยยย คะเนี่ย งั้นป้านุ้ยเปลี่ยให้ song hee นำกลุ่มละกัน คราวนี้กลุ่มจะเป็นยังไงคะเนี่ยRolleyes

อยู่ด้วยๆ หัวหน้า song hee

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Ether - 23-11-2007

san Wrote:
Ether Wrote:สวัสดีและยินดีต้อนรับค๊าพี่เอก เจอกันครั้งหน้า พี่เป่าเม้าท์ออแกนเพลงโจ๊ะๆอีกนะคะ เยี่ยมมาก ๆ เลยค่ะBig Grin

คนละเอกกันนะจ๊ะ (เอกที่เป่าเม้าท์ทูเมาท์ เล่นอยู่ที่บาลินี่นะจ๊ะ)

ส่วนเอกคนนี้ แค่ร้องอย่างเดียว

เสียงก็ทรมาน สาวแก่ แม่ม้าย มากแล้วครับ!!!

ยินดีอย่างยิ่งยวดที่เข้ามาเพิ่มความหล่อเหลาให้กับหนุ่มบ้านฟ้านะจ๊ะRolleyes

อุแม่จ้าว "เพล้งงงงงงง"

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Mr.ake_00 - 23-11-2007

อะไรหล่นหรอ ดังเชียว หรือ อะไรแตกหว่า?

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - manoch - 23-11-2007

ยินดีต้อนรับครับ

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - dejemerry - 23-11-2007

Mr.ake_00 Wrote:อะไรหล่นหรอ ดังเชียว หรือ อะไรแตกหว่า?

พุงน้องใน Avatar ของน้า ake นั่นแหละค่ะ แตกดังโพล๊ะ!!!!
น้องแกกินแตงโม ไม่ผ่าลูกเหรอคะ..กลมเชีย....Big Grin

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Grid.. - 23-11-2007

ผมว่ากินแตงโมที่ผ่าแล้วครับ แต่พี่เอกแกคงเผลอกลืนเม็ดลงไปด้วย.. ก็เลยไปงอกอยู่ในท้อง.. 555..

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - pop_250823 - 24-11-2007

Maow Wrote:มีหลายเอกเหรอครับน้า san
คนที่น้า pop สองแสนกว่ากอดคอกอดเอวตอนถ่ายรูปเมื่อครั้งกระโน้นหรือเปล่า

น้า san เล่นเปิดประเด็น mouth ประกบ mouth นี่เสียววว จริงงงง
โอว อดีต ที่ขื่นขม.....

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - บัติ - 24-11-2007

เข้ามาต้อนรับอีกคนนึงครับ
ขอให้มีความสุขในบ้านหลังนี้นะครับ

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Mr.ake_00 - 26-11-2007

พุงน้องใน Avatar ของน้า ake นั่นแหละค่ะ แตกดังโพล๊ะ!!!!
น้องแกกินแตงโม ไม่ผ่าลูกเหรอคะ..กลมเชีย.... ?

ไม่ได้กิน แตงโม ที่ผ่าแล้วนะ เลย น้อง กริด อย่างที่ป้าเขาพูดอะถูกแล้ว จะกิน กินก้อกินทั้งเปลือก บางทีก้อ อมทั้งลูกกลืน ลงไปเลย แต่ที่มันกลม อยู่ในท้องอะ มันไม่ได้ งอกหรอก ที่อยู่ในท้องอะ มันมะใช่แตงโมหรอก แต่มันเป็นเด็ก เกือบจาคลอด ก้อไม่คลอด ........ เด็ก มันกลับหัว อิๆ ไม่รู้ว่ามันจาตคลอดเมื่อไร่