NimitGuitar webboard
ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... (/showthread.php?tid=574)

Pages: 1 2 3 4

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - MafiaGirl99 - 16-11-2007

ว้าวววว...

เพิ่งรู้ว่า คุณ San เป็น...........................

กรำๆๆๆๆๆๆ

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - karn - 16-11-2007

kitalica Wrote: ป๋าสัน ไหงบอกไม่มีคนรู้ไง รู้กันทั้งเมืองแว้ว ตอนนี้ เก็บความลับยังไงกันหวานี่ !

ผมผิดเองครับน้า!Sad
SadSad

[Image: sorryeh4.png]

จะทำอะไรผมก็ยอมมมม

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - san - 16-11-2007

karn Wrote:จะทำอะไรผมก็ยอมมมม

ตกลงจะไม่คืน Taylor baby ให้หลานผมใช่มั๊ย

งั้นต้องพาผมไปเที่ยวต่างประเทศปีหน้า ตลอดทั้งปี

ถึงจะชดใช้ หายกัน!!!!RolleyesRolleyesRolleyes

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - pinkuitarz - 16-11-2007

สวัสดีค่ะ

...พี่สันเนี่ยไม่เนียนเลยจริงๆนะคะ เห็นมะ น้า karn มาสารภาพแล้วค่ะ.. Tongue

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - myakira - 16-11-2007

pinkuitarz Wrote:น้า karn มาสารภาพแล้วค่ะ.. Tongue
น้องปิ๊งหมายถึงรูปข้างบนหรือเปล่าคะ ?
วันก่อนที่ Balinee น้า karn ไม่ได้หน้าตาอย่างนี้นี่นา ???

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - pinkuitarz - 16-11-2007

myakira Wrote:
pinkuitarz Wrote:น้า karn มาสารภาพแล้วค่ะ.. Tongue
น้องปิ๊งหมายถึงรูปข้างบนหรือเปล่าคะ ?
วันก่อนที่ Balinee น้า karn ไม่ได้หน้าตาอย่างนี้นี่นา ???

ว้าย!! ไม่ใช่นะคะ ไม่ใช่ โห...พี่ม่ายอ่ะ ปิ๊งไม่แซวน้า karn แรงขนาดนั้นหรอกค่ะ ก็มีแต่พี่สันเนี่ยแล่ะ Big Grin

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - san - 16-11-2007

pinkuitarz Wrote:

ว้าย!! ไม่ใช่นะคะ ไม่ใช่ โห...พี่ม่ายอ่ะ ปิ๊งไม่แซวน้า karn แรงขนาดนั้นหรอกค่ะ ก็มีแต่พี่สันเนี่ยแล่ะ Big Grin

น้องปิ๊ง นิสัยน่ารักมาก โยนขี้ มาให้พี่ เต็มเต็ม!!!

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:

น้องปิ๊ง นิสัยน่ารักมาก โยนขี้ มาให้พี่ เต็มเต็ม!!!

โอ๋ๆๆ... ก็ได้ค่ะ ก็ได้ค่ะ.. อย่าน้อยใจไปเลย... Shy

รักพี่ชายนะคะ ((แหวะ)) Big Grin

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - karn - 16-11-2007

นี่ไม่ใช่รูปผมครับป้า!!!

เห็นหน้ามันสลดดี เลยเอามาลงอ่ะBig Grin

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - Therock - 20-11-2007

ใครจะเชื่อ.......ว่าคนเยี่ยงนี้ จะได้แต่งงานครับ....เดือนนี้ นี่เป็นเดือนของเค้าจริง ๆ

Artrist Of The Month.............................