NimitGuitar webboard
ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ (/showthread.php?tid=504)

Pages: 1 2 3 4

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - Maow - 05-11-2007

ยินดีต้อนรับครับผม
คนจอมแก่น

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - kitalica - 05-11-2007

san Wrote:
kitalica Wrote:ยินดีต้อนรับครับ น้องออย

ปล. 1. น้าม่อนโชคดีจังเลยครับ
2. น้าม่อนครับ ฝากถามว่า น้องออยมีน้องสาวหรือปล่าว (ถามเผื่อคนอื่นครับ)

อย่าอ้างคนอื่นเลยครับ

ผมรู้ถามเผื่อตัวเองมากกว่า ดูไม่ดีนะครับถามแบบนี้

เดี๋ยวผมถามให้ใหม่ครับ
.........

มีเพื่อนที่น้ารักมั๊ยครับ

มีพี่สาวที่น่าทะนุถนอมมั๊ยครับ

มีคนข้างบ้านที่ต้องการคนดูแลมั๊ยครับ

มี รปภ. ที่รู้จักเป็นผู้หญิงมั๊ยครับ

และมีญาติคนไหนที่ยังไม่ได้แต่งงานอีกครับRolleyes

ในที่สุดก็ได้รู้จักตัวตนที่แท้จริงของคุณ ผมไม่ได้ถามเผื่อตัวเองเล้ยครับ

คุณนั่นแหละที่มาบอกให้ช่วยถามแล้ว ผมก็ถามตรงๆ ให้ แต่มาทำแบบนี้

ต้องเรียกว่า หักหลัง ผมหลังหักแล้ว หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

น้าซัน ทำแสบจริงๆ สาวๆ ระวังตัวไว้ด้วย คนนี้แหละ............Xaki'oi1pq/z.,x

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - karn - 05-11-2007

kitalica Wrote:หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

ผมเห็นใจครับ....

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - san - 05-11-2007

kitalica Wrote:ในที่สุดก็ได้รู้จักตัวตนที่แท้จริงของคุณ ผมไม่ได้ถามเผื่อตัวเองเล้ยครับ

คุณนั่นแหละที่มาบอกให้ช่วยถามแล้ว ผมก็ถามตรงๆ ให้ แต่มาทำแบบนี้

ต้องเรียกว่า หักหลัง ผมหลังหักแล้ว หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

น้าซัน ทำแสบจริงๆ สาวๆ ระวังตัวไว้ด้วย คนนี้แหละ............Xaki'oi1pq/z.,x

แต่ยังไงผมก็ไม่เคย หักหัวใจใครนะคร๊าบ

karn Wrote:
kitalica Wrote:หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

นี่ก็อีกคน ได้ที ขี่แมวไล่!!! เลยนะ

สาธุ ถ้าน้าคิท กับน้ากาน ไม่ชอบผู้หญิง

ขอให้ได้สามี ให้ สาแก่ใจ!!! เลยนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - karn - 05-11-2007

san Wrote:นี่ก็อีกคน ได้ที ขี่แมวไล่!!! เลยนะ

สาธุ ถ้าน้าคิท กับน้ากาน ไม่ชอบผู้หญิง

ขอให้ได้สามี ให้ สาแก่ใจ!!! เลยนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

โอ๋.....ล้อเล่ง อะ ล้อเล่ง!!

อันที่จริงผมแอบปลื้มน้าsanมานานแล้ว
ที่แกล้งทำเป็นขี้หลีนั้นเพื่อจะได้ใกล้ชิดกับน้าsanตาหาก...ตัวเอง

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - kitalica - 05-11-2007

san Wrote:
kitalica Wrote:ในที่สุดก็ได้รู้จักตัวตนที่แท้จริงของคุณ ผมไม่ได้ถามเผื่อตัวเองเล้ยครับ

แต่ยังไงผมก็ไม่เคย หักหัวใจใครนะคร๊าบ

karn Wrote:

นี่ก็อีกคน ได้ที ขี่แมวไล่!!! เลยนะ

น้าสัน ผู้นี้ เขาเป็นชายในอุดมคติ ของใครหลายคน ซึ่งต่างพากันต้องการตัวเขา

ทุกวันนี้ ต้องอยู่โดดเดี่ยว ตามลำพัง Sadไม่สามารถแสวงหาใครมาเป็นที่พักพิงใจได้

เพราะสิ่งที่เขาทำลงไปในอดีต มันตามมาหลอกหลอน จนไม่สามารถจะหลับตาลงได้

เขาจึงขออย่างเดียว ว่าขอให้เจอ ใครก็ได้ ชายก็ได้ หญิงก็ดี มา 2 คนยิ่งดี ช่วยมา

กล่อมให้หลับได้ซักทีเถอะ ผมปฎิเสธไป เพราะผมไม่ใช่ เขาก็ยังไม่ยอมลดละ

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - ชินจังจอมแก่น - 05-11-2007

kitalica เขียน:
ยินดีต้อนรับครับ น้องออย

ปล. 1. น้าม่อนโชคดีจังเลยครับ
2. น้าม่อนครับ ฝากถามว่า น้องออยมีน้องสาวหรือปล่าว (ถามเผื่อคนอื่นครับ)
...............................................................................................

1. อาจจะโชคร้ายก้ได้นะคะ อิอิ

2. มีน้องสาว 2 คนค่ะ แต่อย่าพึ่งจีบเลยนะคะ (เดี๋ยวโดนข้อหาพรากผู้เยาว์ อิอิ)

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - .::.pOoH.::. - 05-11-2007

เบื่อคนเจ้าชู้จริงๆ...เต็มไปหมดทุกกระทู้!

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - Ether - 05-11-2007

หวัดดีจ้านู๋ออย

RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - boobyblue - 05-11-2007

หวัดดีด้วยครับ
แต่ขอโทษทีครับผมนึกไม่ออกว่าคนไหน
เพราะอยู่บนเวทีมัวแต่หลับไม่กล้าสบตาใคร
คือมันอาย!!
รู้แต่ว่ามีคนถือกล้องจ่ออยู่หน้าเวที
ขอโทษทีครับ
(แล้วผมจะบอกทำไม...ถ้าไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ดอกเน้อ)