NimitGuitar webboard
น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ (/showthread.php?tid=4563)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - povation - 23-07-2009

(23-07-2009, 20:55)pood Wrote: ผมต้องไปอินเดียพรุ่งนี้ครับเลยอดไปดู mini concert เลย

เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ กลับมาไม่ต้องซื้อโรตีมาฝากน้องๆก็ได้ครับ
ไปกี่วันครับ ป้าแดงจะได้ชวนหนูฟิล์มออกเที่ยว!

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - pood - 23-07-2009

หนูฟิล์มก็ไปเที่ยวฮ่องกงครับ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - yodLove - 24-07-2009

(23-07-2009, 20:55)pood Wrote: ผมต้องไปอินเดียพรุ่งนี้ครับเลยอดไปดู mini concert เลย

เสียดายที่น้าpoodมาไม่ได้จริงๆครับ ขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพนะครับ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - karn - 24-07-2009

(24-07-2009, 03:17)yodLove Wrote:

เสียดายที่น้าpoodมาไม่ได้จริงๆครับ ขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพนะครับ

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับพี่Smile
ถ้ามีโอกาสไปคลี่ส่าหรี ซื้อมาฝากผมพับนึงนะครับBig Grin

อ่า...ผมขอส่วนลดค่าอาหารและค่าเครื่องดื่มในวันงานให้เพื่อนๆสมาชิกอ่ะครับ หุ้นส่วนร้าน LOVE ว่าไงกันครับRolleyesTongueRolleyes

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - yodLove - 25-07-2009

อ่า...ผมขอส่วนลดค่าอาหารและค่าเครื่องดื่มในวันงานให้เพื่อนๆสมาชิกอ่ะครับ หุ้นส่วนร้าน LOVE ว่าไงกันครับRolleyesTongueRolleyes
[/quote]

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ในวันงานทางร้านไม่คิดค่าเปิดขวด / ลดค่าอาหารและเครื่องดื่ม15%
(ยกเว้นเหล้ากับBeerนะครับ) Cool

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - Tai Labour - 25-07-2009

ผมดื่มเฉพาะที่ยกเว้นนั่นแหละครับ..เศร้าสิ
บร้า!...จะเศร้าไปทำไม ถูกกว่าภาษีทีรัดทะบานขึ้นราคาอีก Tongue

ผมคงไม่ขออะไรแล้ว แค่ทุกคนมาแล้วมีความสุขเหมือนชื่อซอยฯก็พอ.........นะ Big Grin

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - karn - 25-07-2009

(25-07-2009, 17:18)Labour Wrote: ผมคงไม่ขออะไรแล้ว แค่ทุกคนมาแล้วมีความสุขเหมือนชื่อซอยฯก็พอ.........นะ Big Grin

จ๊ะ..Wink

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - poPPie - 27-07-2009

ขอ... ให้ได้ไปครับ สุดท้ายก็ได้ไป สนุกมากเลยครับ

ศิลปินที่ร้านนี้เค้าเล่นเพลงไรก็ไม่รู้ .. ย๊าววววยาวววววววววว Big Grin

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - karn - 27-07-2009

ขอปิดท้ายกระทู้นี้ด้วยคำว่า...ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณศิลปินทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานครับ
ผมเชื่อว่าศิลปินทุกท่านมีความสุขที่ได้มาร่วมบรรเลงเพลงให้พวกเรา(ซึ่งชื่นชอบและศรัทธาในตัวศิลปิน)ฟัง
หลังจากงานเลิกศิลปินหลายท่านยังไม่อยากกลับ ร่วมนั่งดื่มนั่งสนทนากันต่ออย่างสนุกสนาน

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน แแม้ว่าจะเป็นวัน Family Day แต่ก็สู้อุตส่าห์หนีเมียมา...เอ๊ย!!! สละเวลามาร่วมงาน
ต้องขออภัยครับที่จัดงานในวัน Family Day เนื่องจากวันศุกร์-เสาร์ เป็นวันที่ร้านมีแขกประจำที่อาจชอบเพลงอีกแนวหนึ่ง และทางร้านก็ต้องพึ่งพาแขกประจำเหล่านี้เพื่อให้ร้านอยู่ได้
และศิลปินก็มีร้านที่ต้องเล่นประจำ และร้านนั้นๆก็คงไม่อยากให้ศิลปินลางานในวันศุกร์-เสาร์
คราวหน้าคงประชุมกันว่าจะจัดวันพุธหรือพฤหัสฯ จะได้สะดวกทุกๆฝ่ายครับ

ขอบคุณร้าน LOVE และ Staff ทุกท่านที่เตรียมงานในครั้งนี้เป็นอย่างดี
แม้จะขลุกขลักบ้างเล็กๆน้อยๆ แต่โดยภาพรวม ในฐานะลูกค้า..ผมว่า สอบผ่านนะWink

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - Katayoot - 28-07-2009

ที่ร้าน LOVE จัดวันไหนก็ได้ ยกเว้น อังคาร - ศุกร์ - เสาร์ ครับ....

เพราะผมเล่น 3 วันนั้น เหอ ๆ ๆ TongueTongueTongueTongueTongue