NimitGuitar webboard
ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน (/showthread.php?tid=439)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - .::.pOoH.::. - 26-10-2007

น้าๆชีปะขาวทั้งหลาย ระวังนะครับ

เดี๋ยวจะกลายเป็นหวาน-อม-ขม-กลืน จะหาว่าปุ๊ไม่เตือน

ว่าแต่ คุณหวานเข้ามาเมียงๆมองๆหรือยังเอ่ย

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - SARUN - 26-10-2007

pood Wrote:ต้อนรับกันอบอุ่นจัง ขนาดน้องหวานยังไม่ใด้มาสมัครเลยนะนี่
ไม่รู้คราวนี้นักดนตรีสาวสวยจะยอมปรากฏตัวหรือเปล่า

นักดนตรีสาวสวยคนนี้ เป็น Guest ของPoppie
ส่วนจะยอมปรากฏตัวหรือเปล่า ....น้าPoppieกำลังดำเนินงานอยู่ครับ

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - โฟล์คน้อย - 26-10-2007

SARUN Wrote:ทำเป็นเล่นไป .....เรียกกัน น้องหวานนนนน ตามมาดูกัน แล้วจะเรียกว่า พี่ ....
(back ground ของ พี่หวาน ยิ่งใหญ่จริงๆนะครับ)

จบมาทางด้านศึกษาศาสตร์ เอกกีตาร์ CLASSIC ม.ศ.ว ประสานมิตร
ได้รับรางวัลชนะเลิศ ปี 2539 YAMAHA CLASSICAL
เคยเป็นอาจารย์สอนอยู่ที่ YAMAHA ที่โรงเรียนนานาชาติ และ P&L Studio(ไม่แน่ใจว่ายังสอนอยู่รึป่าว)
มีผลงานร่วมแสดงดนตรกะศิลปินดังๆหลายๆคน (รอถามพี่หวานอีกที)
แนวดนตรีที่ พี่หวาน ถนัด ตอนนี้คือ CLASSIC, FINGERING STYLE
อาวุธประจำกาย ;
Guitar Classic -Red Gate,Yamaha
Acoustic Guitar-Taylor 912c ,Little Martin LXM
Electric Guitar-Gibson Les paul Custom shop,Squier Hello Kitty
เป็นต้น.
ปัจจุบัน ยังศึกหาGuitar อย่างไม่หยุดหย่อน (ล่าสุดเพิ่งสำเร๊จวิชา จาก อ. บุญชอบ)

เห็นแล้ว ชื่นชม จริงๆครับ
ยังไงเด๋ยวรอ ตัวจริงเสียงจริง มาอีกทีนะครับ

โห.. น้าซารัน..
รู้ได้ไงเนี่ย..

อุอุ.. โฟล์คน้อยขอคาราวะ...

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - Webmaster - 26-10-2007

น้องหวานเป็นน้องสาว น้า poppie เองคับ คนซ้ายมือ...Tongue

[Image: attachment.php?aid=226]

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - .::.pOoH.::. - 26-10-2007

น้ารันฯเอาข้อมูลมาจากบ้านร้างไงครับ น้าโฟล์คเต่า อิอิ

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - Grid.. - 26-10-2007

ผมว่าเผลอๆจะเป็นพี่น้องตามสายเลือดกะพี่ป๊อบปี้แหงๆ

ดูจากทรงผมดิคับ.. Big Grin

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - โฟล์คน้อย - 26-10-2007

pOoH Wrote:น้ารันฯเอาข้อมูลมาจากบ้านร้างไงครับ น้าโฟล์คเต่า อิอิ

อุอุ.. พาดพิงครับ.. ถอนครับ..
เดี๋ยวถูกฟ้องนะครับ.. อุอุ..

................

เอ่อ.. น้าปุ๊..
ถ้าน้องหวานเป็นน้องสาว น้าpoppie... คนซ้ายมือแบบที่น้าม่อนว่า..
โพกผ้าพันหัวด้วย..
น่ากอดน่าฟัดดีมั๊ยละเนี่ย.. จุ๊บ จุ๊บ.. อิอิ..

เสี้ยมมมมมมมมม....

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - Tai Labour - 26-10-2007

อืม....น้าป๊อปปี้ นี่มีแววสวยเหมือนกันนะ ตางี้ เชื่อม เชียว...เห็นแล้วอยากมอมเหล้า

Labour Wrote:อืม....น้าป๊อปปี้ นี่มีแววสวยเหมือนกันนะ ตางี้ เชื่อม เชียว...เห็นแล้วอยากมอมเหล้า

แหม.. ชอบล่ะสิน้า..
ดู ๆไปแล้ว.. ก้นงอนด้วยนะ.. อิอิ..

RE: ยินดีต้อนรับ น้อง หวาน - povation - 26-10-2007

Labour Wrote:อืม....น้าป๊อปปี้ นี่มีแววสวยเหมือนกันนะ ตางี้ เชื่อม เชียว...เห็นแล้วอยากมอมเหล้า

ครับ..ตาเชื่อม...เชื่อม...