NimitGuitar webboard
ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... (/showthread.php?tid=4)

Pages: 1 2 3 4

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - Teera - 30-08-2007

Webmaster Wrote:
Maow Wrote:อย่างเช่นน่าโฟล์คน้อย ถ้าเกิดว่ามี meeting แล้วกลับบ้านดึกก็ขอให้ใช้ยุทธวิธีนี้จัดการกับฮูหยินครับ
เช่นกลับบ้านตอนตีสี่ เวลาฮูหยินตื่นมาก็ทักอย่างกล้าหาญว่า ....ยู้ ฮู้.... ดูน่ารักไปอีกแบบ แต่ผลหลังจากนั้นผมไม่รับประกันความปลอดภัย

ผมมีอีกวิธี กลับมาตอนตีสี่ เจอภรรยาตื่นมาพอดี ให้เดินถอยหลังเข้าบ้าน...อาจโดนดุนิดหน่อยว่า...จะออกไปไหน...อิอิ

ฮูหยินผมดีครับ เสาร์ที่แล้วเล่นเสร็จ ไปกินกับเพื่อนต่อถึง ตี 5 กลับบ้านมา เค้าตื่นพอดี ไม่พูดอะไรซักกะคำ

มาถึงวันนี้ เกือบอาทิตย์นึงแล้วครับ ยังไม่พูดอะไรกับผมเลย

ฮือ ๆ ๆ ๆ Sad

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - Maow - 30-08-2007

น้า Teeraparp ครับ ก็เงียบดีนะครับ...ไม่หนวกหู...จ๊ากกกกก

งั้นคราวหน้าเอาใหม่ครับน้า จะได้เงียบไปเลย....
แต่เสียวสันหลังชอบกล.....

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - โฟล์คน้อย - 30-08-2007

Teeraparp Wrote:
Webmaster Wrote:
Maow Wrote:อย่างเช่นน่าโฟล์คน้อย ถ้าเกิดว่ามี meeting แล้วกลับบ้านดึกก็ขอให้ใช้ยุทธวิธีนี้จัดการกับฮูหยินครับ
เช่นกลับบ้านตอนตีสี่ เวลาฮูหยินตื่นมาก็ทักอย่างกล้าหาญว่า ....ยู้ ฮู้.... ดูน่ารักไปอีกแบบ แต่ผลหลังจากนั้นผมไม่รับประกันความปลอดภัย

ผมมีอีกวิธี กลับมาตอนตีสี่ เจอภรรยาตื่นมาพอดี ให้เดินถอยหลังเข้าบ้าน...อาจโดนดุนิดหน่อยว่า...จะออกไปไหน...อิอิ

ฮูหยินผมดีครับ เสาร์ที่แล้วเล่นเสร็จ ไปกินกับเพื่อนต่อถึง ตี 5 กลับบ้านมา เค้าตื่นพอดี ไม่พูดอะไรซักกะคำ

มาถึงวันนี้ เกือบอาทิตย์นึงแล้วครับ ยังไม่พูดอะไรกับผมเลย

ฮือ ๆ ๆ ๆ Sad

โห.. ขอบคุณคร๊าบ..
ของน้าหม่าวนี่ป๋มว่าเสี่ยงไปหน่อยอ่ะดิ่.. มันดูเฉียว ๆ..
น้าหม่าวเองยังไม่รับประกันเยย..

ส่วนของน้านิว ฮะ ฮะ.. เข้าเค้า.. มีลุ้นอ่ะ..
แต่ป๋มกัวว่าฮูหยินป๋มเธอจะส่งเสียงออกมาว่า..
"..นี่พ่อ.. ดูโฆษณาเมนต๊อสมาเหรอ.. ออกไปแล้วอย่ากลับมานะ..
มีหวังได้นอนนอกห้อง แหงม แหงม.."

ส่วนของน้าตีละป้าป.. ของผมอ่ะ.. ไม่ใช่แค่ไม่คุยนะ..
มีหวังถูกกักบริเวณ ตัดค่าขนม แถมยังต้องทำงานบ้านล่วงเวลาด้วยดิ่..

ฮูหยินป๋มดุจิง จิงนะ.. อิอิ..

เสี้ยมมมมมกันเถอะคร๊าบบบบบบบบบบ..

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - .::.pOoH.::. - 30-08-2007

วีแปด ๔ooo Wrote:
Webmaster Wrote:โห...น้า วีแปด มาแบบไทยแท้ เลยเนี่ย...

v8 4000 มัน loginไม่ได้ครับ เลย เปลี่ยนซ๊ะงั้น อุอุ

น้าๆ..เปลี่ยนเป็น 6 เม็ด 2800 ได้แล้ว...ฮี่ๆๆๆๆ
หรือจะ 6 เม็ด 2000 ผูกโบว์..ก็ดีนา...

ส่วนปุ๊ 4 เม็ด 2000 ก็พอละ...ปุ๊มักน้อย

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - karn - 30-08-2007

Quote:น้าๆ..เปลี่ยนเป็น 6 เม็ด 2800 ได้แล้ว...ฮี่ๆๆๆๆ
หรือจะ 6 เม็ด 2000 ผูกโบว์..ก็ดีนา...

ส่วนปุ๊ 4 เม็ด 2000 ก็พอละ...ปุ๊มักน้อย

งง ง่ะ......หมายถึง ไวอากร้า อ๊ะเปล่า????

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - .::.pOoH.::. - 30-08-2007

karn Wrote:
Quote:น้าๆ..เปลี่ยนเป็น 6 เม็ด 2800 ได้แล้ว...ฮี่ๆๆๆๆ

งง ง่ะ......หมายถึง ไวอากร้า อ๊ะเปล่า????

มันเป็นรหัสส่งยาครับ อิอิ น้า karn สุดหล่ออยากลองไหม...จี๊ดดดดด ฟู่~~~

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - karn - 30-08-2007

ขอน้าปุ๊เม็ดนึงนะครับ..จะเอาไปอมเล่น
เอ....ว่าแต่เค้าใช้อมใช่ป่ะครับน้า....

RE: ตกลงเสาร์ที่ 1 นับ 1 กันไหมครับ... - yodchula - 30-08-2007

เอ๊ะ สงสัย ยาอะไรน่ะ ต้องมีระหัสลับ??