NimitGuitar webboard
โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ (/showthread.php?tid=2153)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Grid.. - 24-07-2008

Maow Wrote:ถ้าเป็นสมเด็จบางขุนพรหม
สงสัยน้าโอ๋ love666 ต้องตีรถไประยองทันที

ถ้าเป็นองค์นี้ที่น้าหม่าวว่า.. [Image: 30vu1.jpg] ผมเห็นคลับคล้ายคลับคลาอยู่ที่คอสมาชิกแก๊งค์ล่มฯคนนึงคับ.. (ไปเดาเอาเองนะคับ.. Tongue)

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - hui jung loey - 24-07-2008

love666 Wrote:
hui jung loey Wrote:ของ hui jung loey เองค่ะ
เป็นไปไม่ด้าย แงๆ ลืมด้ายไงเนี่ย..ย
ขอบคุณน้า Run ม๊ากๆ ๆ ๆ ๆ คร้า
ฝากไว้ที่บ้านระยองอันแสนอบอุ่นก่อนน้ะคร้า

อ้าวของหุยเองเหรอ มิน่าละช่วงนี้เธอถึงมีอาการแปลกๆ ไม่มีพระติดตัวนี่เอง 555
ล้อเล่นนะตะเอง

หุยไม่ได้มีอาการแปลก ๆ หรอก เพราะลืมอยู่บ่อย ๆ
แต่ที่แปลกก้อคนใกล้ตัวอ่ะค่ะ ไม่รู้เป็นไรพักนี้ ชอบ หยิกๆ กัด ๆ อยู่เรื่อยเรยอ่ะค่ะ แล้วก็บอกว่าล้อเล่นนะตะเอง
เค้าก้อ ล้อเล่นนะตะเอง เหมือนกัลลล..ลล

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - hui jung loey - 24-07-2008

poPPie Wrote:
hui jung loey Wrote:ของ hui jung loey เองค่ะ
เป็นไปไม่ด้าย แงๆ ลืมด้ายไงเนี่ย..ย
ขอบคุณน้า Run ม๊ากๆ ๆ ๆ ๆ คร้า
ฝากไว้ที่บ้านระยองอันแสนอบอุ่นก่อนน้ะคร้า

น้อง hui jung loey ช่วงนี้ต้องระวังนะ เพราะ ไม่มีพระเจ้าคุ้มครอง ??
น้าโอ๋ จะกระดี๊กระด๊า ลิงโลดมาก เป้นพิเศษ Tongue 5555

ช่ายค่ะน้า Poppie เห็นวันก่อนบอกว่านัดน้า Poppie ไว้ ไม่รุ๊ไปไหน
กระดี๊กระด๊า จริงๆ 555 ล้อเล่นค้า

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - love666 - 24-07-2008

Grid.. Wrote:
Maow Wrote:ถ้าเป็นสมเด็จบางขุนพรหม
สงสัยน้าโอ๋ love666 ต้องตีรถไประยองทันที

ถ้าเป็นองค์นี้ที่น้าหม่าวว่า.. [Image: 30vu1.jpg] ผมเห็นคลับคล้ายคลับคลาอยู่ที่คอสมาชิกแก๊งค์ล่มฯคนนึงคับ.. (ไปเดาเอาเองนะคับ.. Tongue)

ถ้าเป็นองค์นี้อย่างน้าหม่าวว่า ผมคงไม่ให้เธอใส่ละครับ
เดี๋ยวจะโดนตีหัวเอาพระไป เป็นห่วง...

เป็นห่วงพระ เสียดายพระแย่เลย ... แป่ว
อะย้อเย่นนะตะเอง ^_^

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Therock - 24-07-2008

อ่านแล้วอิจฉาตาร้อนนนนนนนนนน....

น้าโอ๋ ป้าฮุย........เจริญรอยตาม พ่อเต่า ป้าแดง มาติด ๆ ๆ 555

แซว.....กันเอง
แกล้ง....กันเอง
หยิก......กันเอง
หยอก.....กันเอง
จียูเอ็น....กันปืน

โอ๊ยยยยย......หนังเรื่องเดิมเป๊ะ !!!!! 555

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - love666 - 24-07-2008

hui jung loey Wrote:
love666 Wrote:

อ้าวของหุยเองเหรอ มิน่าละช่วงนี้เธอถึงมีอาการแปลกๆ ไม่มีพระติดตัวนี่เอง 555
ล้อเล่นนะตะเอง

หุยไม่ได้มีอาการแปลก ๆ หรอก เพราะลืมอยู่บ่อย ๆ
แต่ที่แปลกก้อคนใกล้ตัวอ่ะค่ะ ไม่รู้เป็นไรพักนี้ ชอบ หยิกๆ กัด ๆ อยู่เรื่อยเรยอ่ะค่ะ แล้วก็บอกว่าล้อเล่นนะตะเอง
เค้าก้อ ล้อเล่นนะตะเอง เหมือนกัลลล..ลล

poPPie Wrote:

น้อง hui jung loey ช่วงนี้ต้องระวังนะ เพราะ ไม่มีพระเจ้าคุ้มครอง ??
น้าโอ๋ จะกระดี๊กระด๊า ลิงโลดมาก เป้นพิเศษ Tongue 5555

ช่ายค่ะน้า Poppie เห็นวันก่อนบอกว่านัดน้า Poppie ไว้ ไม่รุ๊ไปไหน
กระดี๊กระด๊า จริงๆ 555 ล้อเล่นค้า

จ๊ากกกก มาได้ไงเนี่ย เค้าล้อเล่นนะตะเอง แหม ล้อเล่นวันละนิดจิตแจ่มใสนะ

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Grid.. - 24-07-2008

อิอิ.. ผมมีความลับจาบอกด้วยแหล่ะพี่หูยยยยย.. เมื่อวานพี่โอ๋มาทักผมใน msn.. อยากรู้ป่ะล่ะ.. อิอิ..

เสี้ยมมั่ง !!

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Therock - 24-07-2008

Grid.. Wrote:อิอิ.. ผมมีความลับจาบอกด้วยแหล่ะพี่หูยยยยย.. เมื่อวานพี่โอ๋มาทักผมใน msn.. อยากรู้ป่ะล่ะ.. อิอิ..

เสี้ยมมั่ง !!

เฮ้ยยยย!!! กริด อย่า....

พี่โอ๋เค้าขอไว้แล้วนะ

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - Katayoot - 24-07-2008

Therock Wrote:อ่านแล้วอิจฉาตาร้อนนนนนนนนนน....

น้าโอ๋ ป้าฮุย........เจริญรอยตาม พ่อเต่า ป้าแดง มาติด ๆ ๆ 555

แซว.....กันเอง
แกล้ง....กันเอง
หยิก......กันเอง
หยอก.....กันเอง
จียูเอ็น....กันปืน

โอ๊ยยยยย......หนังเรื่องเดิมเป๊ะ !!!!! 555

Therock ก็บอกให้เด็ก ๆ ของ rock เค้ามาบ้านฟ้าดิ หมดเลยก็ได้ จันทบุรี Korea ฯลฯ
(ใครนึกออกมาโพสเพิ่มให้หน่อยครับ)

RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - pop_250823 - 24-07-2008

คริๆๆๆๆๆ ^ ^