NimitGuitar webboard
บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ (/showthread.php?tid=1438)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - Therock - 17-04-2008

dejemerry Wrote:คิดถึงเดอะร๊อคจังเยยยย อดเล่นสงกรานต์กะพวกเราเลย..หนีไปเที่ยวซะไกล
แก๊งล่มหายหน้าหายตาสกันหลายคน บอร์ดเงียบเชียบ เซ็งห่านเจง ๆSad

เค้าเรียกว่า "ไปรักษามรดก เดี๋ยวโดนคนอื่นแย่ง" เฮ้ยยยย !!! ไม่ใช่ครับ หมายถึง ไปดูแลพ่อแม่ช่วงวันหยุดยาวครับ

อิอิ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - dejemerry - 17-04-2008

Therock Wrote:
dejemerry Wrote:คิดถึงเดอะร๊อคจังเยยยย อดเล่นสงกรานต์กะพวกเราเลย..หนีไปเที่ยวซะไกล
แก๊งล่มหายหน้าหายตาสกันหลายคน บอร์ดเงียบเชียบ เซ็งห่านเจง ๆSad

เค้าเรียกว่า "ไปรักษามรดก เดี๋ยวโดนคนอื่นแย่ง" เฮ้ยยยย !!! ไม่ใช่ครับ หมายถึง ไปดูแลพ่อแม่ช่วงวันหยุดยาวครับ

อิอิ

น่าน...เผลอพูดความจริงออกมาจนได้ ได้รับมรดกเมื่อไหร่ อย่าลืมพี่ลืมเชื้อนะจ๊ะ
ตอนนี้ป้าแดงก็เอาใจพ่อเต่า สุดฤทธิ์ กลัวไม่ได้มรดก(กีต้าร์)เหมือนกัน อิอิ อิอิ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - lungdang - 17-04-2008

หนุกมากๆๆๆ.....แต่ไม่ได้ไปอีกแหละ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - nit gt - 17-04-2008

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาครับ...ผมมาคิดได้เอาตอนบ่ายโมง ต้องขอโทษที่ขาดเหลือ ครับ
และทุกท่านที่มาทั้งร้องและเล่นได้สุดยอดมากๆ ครับ ปรีไมค์หลอด(TL Audio) ยังไม่ได้ต่อเล่นเลยครับ ครั้งหน้าจะเตรียมให้พร้อมกว่านี้ ครับ ขอบคุณที่สละเวลามาครับ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - .::.pOoH.::. - 17-04-2008

OHO สองงานติด ปาร์ตี้สงกรานต์ YOOHOO~~~~

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - san - 17-04-2008

dejemerry Wrote:
MUI Wrote:ฮือ ฮือ ฮือ ฮรือ ฮรือ.....ขาดสอบทุกงานเลยเรา

น้าสัน มือขาวจริง ๆ นะเนี่ย....สงสัยผงซักฟอก กัดมือ
น้าหมุ่ยเห็นพ้องต้องกันกะป้าแดงเลบค่ะ สงสัยน้าสันแพ้ผงซักฟอกแหงม ๆเลยค่ะBig Grin

ใครบอกว่าผมใช้ผงซักฟอกล้างมือครับ

ผมใช้ฟอร์มอร์ลีน ฉีดเข้าที่อุ้งมือมากกว่าครับ!!!

ขาวจนแทบซีด!!! ...ถ้าไม่ได้ฉีด มันจะเน่า และบวมเหลืองมากๆครับ.....บรื้ออออ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - dejemerry - 17-04-2008

san Wrote:
dejemerry Wrote:
MUI Wrote:ฮือ ฮือ ฮือ ฮรือ ฮรือ.....ขาดสอบทุกงานเลยเรา

น้าสัน มือขาวจริง ๆ นะเนี่ย....สงสัยผงซักฟอก กัดมือ
น้าหมุ่ยเห็นพ้องต้องกันกะป้าแดงเลบค่ะ สงสัยน้าสันแพ้ผงซักฟอกแหงม ๆเลยค่ะBig Grin

ใครบอกว่าผมใช้ผงซักฟอกล้างมือครับ

ผมใช้ฟอร์มอร์ลีน ฉีดเข้าที่อุ้งมือมากกว่าครับ!!!

ขาวจนแทบซีด!!! ...ถ้าไม่ได้ฉีด มันจะเน่า และบวมเหลืองมากๆครับ.....บรื้ออออ

คนนะไม่ใช่ศพ ซักผ้าผงซักฟอกกัดมือก็บอกมาตรง ๆ เหอ เหอ Big Grin

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - pop_250823 - 17-04-2008

ขอตอบแทนครับ ว่าอันที่จริงแล้วแพ้ผ้าอ้อมครับ อิอิ

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - .::.pOoH.::. - 17-04-2008

ไม่รู้ผมไปทำอะไรอยู่ คืนวันที่ 14 เมษาฯ ???

RE: บรรยากาศงาน nit gt party 14 เมษายน ค่ะ - myakira - 17-04-2008

.::.pOoH.::. Wrote:ไม่รู้ผมไปทำอะไรอยู่ คืนวันที่ 14 เมษาฯ ???
ทำกรรมมั้งครับ
ถ้าทำบุญ ผลบุญคงส่งให้ได้ไปร่วมงานดีๆ อย่างนี้แล้วหละ 555