NimitGuitar webboard
Happy Birthday to Povation - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Happy Birthday to Povation (/showthread.php?tid=1148)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: Happy Birthday to Povation - pood - 26-02-2008

ขอให้ปีนี้มี Lowden มากกว่า Adamas ครับ

RE: Happy Birthday to Povation - dejemerry - 26-02-2008

ยอดเยี่ยม69 Wrote:พี่ป๋อมีครบทุกอย่างแล้ว ทั้งครอบครัวที่อบอุ่น ลูกๆน่ารัก เมียสวยอวบ การงานดีทำเงินได้เยอะ กีตาร์ดีๆหลายร้อยตัว
เลยไม่รู้ว่าจะอวยพรอย่างไรดี เอาเป็นว่าขอให้มีความสุขก็แล้วกันนะครับ มีกิ๊กเยอะๆ มี Lowden เพิ่มขึ้นอีก ทำบุญบ่อยขึ้นโดยขายกีตาร์ให้แก่น้องๆในราคาถูก ผมจองแบบไม่จ่ายตังค์ไว้หลายตัวเลยครับ

..................................................................................................................................
I wish you a very HAPPY 50th BIRTHDAY always and forever.

ตรงที่ตัวหนังสือใหญ่ ๆสีแดง ๆ ลบออกไปเลยได้มั้ยคะ ขอร้อง..Sad

RE: Happy Birthday to Povation - pop_250823 - 26-02-2008

Happy birthday ครับน้าป๋อ ..........ให้น้าป๋อเฮงๆ และเจอกีต้าร์เจ๋งๆที่ตามหามานานครับ

RE: Happy Birthday to Povation - Tai Labour - 26-02-2008

เหนือสิ่งอื่นใดที่ปรารถนา....คือ "ความสุข"

ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุขมากๆครับ

RE: Happy Birthday to Povation - Katayoot - 26-02-2008

วันเกิดน้าป๋อมีข้อดีอีกอย่างคือ น้า ๆ ป้า ๆ ที่หายตัวไป กลับมาบ้านฟ้าเยอะเลย

ทั้ง ๆ ที่หายไปตั้งแต่วันเกิดผม.... (เกี่ยวกันมั้ย ไม่รู้ แต่อยากป่วน อิ ๆ )

RE: Happy Birthday to Povation - san - 26-02-2008

Katayoot Wrote:วันเกิดน้าป๋อมีข้อดีอีกอย่างคือ น้า ๆ ป้า ๆ ที่หายตัวไป กลับมาบ้านฟ้าเยอะเลย

ทั้ง ๆ ที่หายไปตั้งแต่วันเกิดผม.... (เกี่ยวกันมั้ย ไม่รู้ แต่อยากป่วน อิ ๆ )

อ้าว!!! ไม่ใช่หายหน้ากันไป ตั้งแต่ ผมมาเป็นสมาชิกบ้านฟ้าหรือครับ... (ขอป่วนด้วยคน มามะ เขถิบมานั่งป่วนใกล้ๆกันเลยBig Grin)

RE: Happy Birthday to Povation - karn - 26-02-2008

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ป๋อBig Grin

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักสิทธิ์คุ้มครองพ่อเต่าแม่เต่าลูกเต่าทั้งสอง
และเต่าทุกตัวในบ้านเต่า ให้มีสุขภาพแข็งแรง เสียงดี กันทุกๆท่านเลยนะครับBig Grin

(และขอให้ไม่มีกลิ่นเต่าด้วยครับTongue)

RE: Happy Birthday to Povation - dejemerry - 26-02-2008

san Wrote:
Katayoot Wrote:วันเกิดน้าป๋อมีข้อดีอีกอย่างคือ น้า ๆ ป้า ๆ ที่หายตัวไป กลับมาบ้านฟ้าเยอะเลย

อ้าว!!! ไม่ใช่หายหน้ากันไป ตั้งแต่ ผมมาเป็นสมาชิกบ้านฟ้าหรือครับ... (ขอป่วนด้วยคน มามะ เขถิบมานั่งป่วนใกล้ๆกันเลยBig Grin)

น้าสันกะน้าหนุ่มไม่ต้องแย่งกันได้หน้าได้ตาหรอกจ้ะ
อิตอนที่น้าสันมาเป็นสมาชิกบ้านฟ้า มีหลายคนที่หายหน้าไปเลย
พอถึงวันเกิดน้าหนุ่ม ยิ่งแล้วใหญ่ หายหน้าไปเกือบหมด
พอมาถึงวันเกิดป้าแดง โห..เกลี้ยง..เงียบ...เหมือนป่าช้า 555

RE: Happy Birthday to Povation - มืออ้วน - 26-02-2008

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ปึ๋งปั๋งๆ นะครับน้าป๋อ

RE: Happy Birthday to Povation - Therock - 26-02-2008

สุขสันต์วันเกิด พี่ชายสายเลือดนะครับ....ขอให้พี่ป๋อ มีสุขภาพแข็งแรง...มีพลังสั่งซื้อกีตาร์ได้อีกเยอะ ๆ อิอิ
อย่างอื่นน้า ๆ ท่านอื่นคงอวยพรไปเยอะแล้วอุอุ........
และ...ขอให้ได้เงินก้อนโตจากแถวบ้านผมนะครับ....จะได้มาเปลี่ยนเป็น Lowden อีกซัก เจ็ดแปดตัว....

ป.ล. ว่าแต่ น้า ๆ ที่หายหน้าหายตาไปกลับมากันเพียบเลยครับ.....หรือน้า ๆ เค้านึกว่าเป็นงานแซยิด กันครับเนี่ย