NimitGuitar webboard
เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. (/showthread.php?tid=686)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - dejemerry - 02-12-2007

ปิ๊งมาอวยพรด้วยคนนะค้า...

HBD... สุขสันต์วันเกิดค่ะ

__เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
___เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
____เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
_____เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
______เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
_______เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
______เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
_____เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
____เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
___เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก
__เราทุกคน รัก น้าเฒ่าทารก ~วุ้ว ว~!!!

TongueBig Grin

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - call - 02-12-2007

สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้าปิ๋ว นอกจากได้กีตาร์เสียงดี ๆ แล้วขอให้ได้พระเครื่องที่ชอบสมความปรารถนาด้วยนะครับ

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - manoch - 02-12-2007

happy birthdayครับ

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - เฒ่าทารก - 02-12-2007

.........ผมมาแว้วคร๊าบบบบบบ!!!!!.......
.........ขออภัยทุกท่านที่อวยพรให้ผมโดยที่ผมไม่ได้อยู่รับพรอันมีคุณค่าในช่วงวันคล้ายวันเกิด.......
........เพราะผมได้ไปกับกลุ่มที่ทำงานไปแจกสิ่งของ เครื่องกีฬา เสื้อผ้า หนังสือให้กับเด็กๆที่อยู่บนโรงเรียนในเขตอนุรักษ์ฯห้วยขาแข้ง.....
........แล้วผมก็ได้เลยไปพักผ่อนในป่าเสีย 3 คืน ซึ่งเผอิญได้ฉลองวันเกิดบนนั้นไปในตัวกับผู้ร่วมทางสมทบซึ่งเป็นคุณหมอของศูนย์มาเลเรียของบ้านแก่งมะกรูดซึ่งเป็นหมู่บ้านกันชนชายป่าห้วยขาแข้งที่เกิดวันเดียวกับผม....
........ส่วนพวกรูปผมจะค่อยทยอยส่งมาให้ทุกๆท่านได้ชมกันนะครับ...
.......ขอบพระคุณอากฤษณ์ พี่call พี่ป๋อ พี่แดง พี่ป๊อปปี้ พี่ต่าย พี่บูที่เปิดกระทู้อวยพรผมเป็นคนแรก ฯลฯ และอีกหลายๆท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อ สำหรับคำอวยพรครับ ขอให้พรที่ท่านอวยพรให้ผม จงกลับอำนวยพรให้ท่านเป็น 2 เท่าด้วยนะครับ...ขอบพระคุณคร๊าบบบบบบ
........ ผมรักทุกๆท่านด้วยความจริงใจครับ!!!

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - boobyblue - 02-12-2007

จุ๊บ..จุ๊บ....

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - เฒ่าทารก - 02-12-2007

..........อ๊ะจึ๊ยส์....จั๊กกาเดียมพี่บู....
.........เล่นจุ๊บส์แบบนี้...สยิวกิ้ว....
.........ก้นเย็นวาบเลยพี่บู55555++

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - boobyblue - 02-12-2007

แหม...คิดมากไปได้...
ก็น้าบอกรัก...ผมจึงแสดงความรัก...ก็เท่านั้น
มันน่าหวาดเสียวตรงไหน?

......อิอิอิ ล้อเล่นอ่ะพี่บู ....
.....พี่บูเล่นจุ๊บส์ๆแบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อย..
.....แต่ถ้าเป็นสามสาว TKG ล่ะก็...งานนี้สยองครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
หากเป็นสามสาวนั่นผมขออนุญาตอาเจียนครับบบบบบบบ!!!

RE: เฒ่าทารก-เฒ่าเพิ่มอีกหนึ่งปีแล้วครับ...สุขสันต์วันเกิดครับ.. - san - 03-12-2007

เฒ่าทารก Wrote:.....แต่ถ้าเป็นสามสาว TKG ล่ะก็...งานนี้สยองครับ

นี่ถึงขนาดนำสามสาวสมาชิก TKG (ตุ๋ยคุณก่อน) มาพูดในกระทู้วันเกิดตัวเองอย่างนี้เลยหรือครับ

แลดูว่าน้าเฒ่าหมกมุ่น เกินไปแล้วนะครับ!!!

เพราๆบ้างครับ ผมเข้าใจว่าสามสาวเข้าไปอยู่ในจิตใต้สำนึก หรือ ก้น บึ้งในหัวใจน้าเฒ่าแล้ว

ต้องความคุมหัวใจนิดนึงนะครับ

อย่าให้จังหวะของหัวใจ ไปเต้นพร้อมกับสามสาวนั่น

ไม่งั้น..... นั่งทำงานไม่ได้เลยนะครับ!!!

วันเกิดปีนี้ ขอให้มีความสุขใจ สุขกายมากๆนะครับ

เพี้ยง!!! ขอให้ได้สามสาว TKG สมใจปราถนาครับRolleyesRolleyesRolleyes