NimitGuitar webboard
ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! (/showthread.php?tid=684)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - call - 30-11-2007

coldsteel Wrote:เหอๆๆๆๆๆๆขําอ่ะ เห็นรูปทั้ง3สาวแล้วมีความสุขจัง
เสาร์นี้ว่างอ๊ะเป่าน้อง กินข้าวกับพี่มั๊ยจ๊ะ เจอกันที่balineeนะ.......เอิ๊ก

พี่เล็กอย่าลืมเรียกน้องสาวทั้งสามมานั่งตัก ให้น้องป้อนข้าวให้พี่เล็กทานทีละคนด้วยนะครับ ถ้าจะให้ได้ดีช่วยถ่ายรูปตอนพี่เล็กเอามือลูบขนหน้าแข้งสาก ๆ ของน้องทั้งสามคน เพื่อแสดงความรักใคร่เอ็นดูด้วย จักขอบคุณยิ่ง

แล้วรบกวนส่งภาพมาอวดเพื่อนสมาชิกในบ้านสีฟ้าด้วย รับรองภาพนี้ถ้าส่งเข้าประกวดงานสมาคมผู้สื่อข่าวประจำปีเมื่อไหร่ ต้องได้รางวัลพูลิตเซอร์แน่ ๆ

ชื่อภาพ "TGK = ตุ๊ก แก เกาหลี"

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - Grid.. - 30-11-2007

...................

ไม่ต้องมีคำบรรยาย.. นี่ถ้าแฟนผมมาเห็นละ.. โอยย ตายยยยๆๆ

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - yodchula - 30-11-2007

..... โถ ............

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - pinkuitarz - 30-11-2007

เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - karn - 30-11-2007

ต๊ะโทรมาบอกตอนบ่ายๆครับ ว่ารีบเปิดเว็บดูเร็วๆ
มีศิลปินหน้าใหม่ของบ้าสีฟ้า จะออกเทป ผมเพิ่งจะว่างเข้ามาดูนี่แหละBig Grin
call Wrote:โห!!! พี่ป๋อ ฝีมือแปลงโฉมหน้าของท่าน บรรลุถึงขั้นเทพจริง ๆ แต่ละท่านดูไม่จืดเลยจริง ๆ โดยเฉพาะคนขวามือสุดเนี่ย ถูกใจมากกว่าใครเพื่อน นับถือ นับถือ

ขอบคุณครับน้าcall...เบอร์ผมครับ xxxxxxxxx....ถ้าคุณเหงา โทรหาเราสิคะBig Grin

Ether Wrote:หะหะหะ น้ากานต์หน้าเทรนด์เกาหลี สุดๆ 555

สวยสู้ป้า song ไม่ได้เลยฮ่ะTongue

Maow Wrote:เดอะร๊อค กับน้า Karn นี่มีอนาคตครับ
ดูจากหน้าตาและทรงผม
ทำไปได้

ครับ!...รู้งี้ผมเป็นกาเทยไปตั้งนานแล้ว หลงเป็นผู้ชายอยู่ได้Tongue

coldsteel Wrote:เหอๆๆๆๆๆๆขําอ่ะ เห็นรูปทั้ง3สาวแล้วมีความสุขจัง
เสาร์นี้ว่างอ๊ะเป่าน้อง กินข้าวกับพี่มั๊ยจ๊ะ เจอกันที่balineeนะ.......เอิ๊ก

เสาร์นี้ไม่ว่างฮ่ะ!เจอกันเสาร์ที่ 15 นะคะBig Grin

nit gt Wrote:อะไร อะไร ก็เปลี่ยนได้เราะอากาศเปลี่ยนแปลง....
ของน้า กาน เทรน น้อง แพนเค้กเลยอ่ะ แต่มองไปมองมากลับเป็นน้อง "ขนมครก"ซะฉิบ

เดี๋ยวหนูจะเปลียนไซส์เป็นน้องแตงโมแทนฮ่ะ Big Grin

dejemerry Wrote:นู๋กานขา..เป็นผู้หญิงแบบนี้..ดูเซ็กซี่..ดีกว่าเป็นผู้ชายอีกนะยะ...
เดี๋ยวนี้อะไร อะไร มันก็เปลี่ยนกันด้ายยย.. ป้าแดงว่าน่าจะลองดูสักตั้ง ดีมั้ย...Big Grin

หนูต้องตอบแทนพี่ป๋อเป็นคนแรกเลยฮ่ะ ที่ทำให้หนูค้นพบRolleyes

lekleklek Wrote:คนขวาสุดผมขอครับ ... รักนะ จุ๊บๆ

จุ๊บๆ ฮ่ะWink

Katayoot Wrote:เอ่ออ... เห็นเป็นน้า lekleklek นะครับ ผมรอได้...

คิวต่อไป...เชิญฮ่ะWink

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - karn - 30-11-2007

pinkuitarz Wrote:เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin

ขอบคุณค่ะ....ฝากขอบคุณ คุณพ่อด้วยนะคะBig GrinBig GrinBig Grin

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - pinkuitarz - 30-11-2007

karn Wrote:
pinkuitarz Wrote:เป็นภาพที่อุจาดตามากค่ะ เอ้ย!! ไม่ใช่... งามตามากค่ะ วงสาวสวยวงใหม่หรอคะเนี่ย?? โห...เชื่อดิคะ ศิลปินดีๆ เพอร์เฟคท์ทั้งรูปร่าง หน้าตาอย่างเงี้ย แกรมมี่ อาร์เอส หรือค่ายอื่นๆต้องแย่งกันเขี่ยทิ้ง เอ้ย!! แย่งกันรับแน่นอนค่ะ จุ๊ๆๆ สุดยอดจริงๆ และอย่างที่คนอื่นๆบอก โดยเฉพาะกับคนขวาสุดเนี่ย ซ้วย..สวยนะคะ เล่นเอาปิ๊งและป้าๆในเว็บล่ะชิดซ้ายเลย Big Grin

ขอบคุณค่ะ....ฝากขอบคุณ คุณพ่อด้วยนะคะBig GrinBig GrinBig Grin

ค่ะ พี่คาร์นี่ ( k a r n y ) คุณพ่อฝากมาบอกว่า.. "ไม่เป็นไรครับ...ผมยินดี" Big Grin

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - Mr.ake_00 - 01-12-2007

น่าจับไปต้มยำรวมมิตร ทั้ง 3 คน เลย ท่าทางจาอร่อย (แหวะ)

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - povation - 01-12-2007

Mr.ake_00 Wrote:น่าจับไปต้มยำรวมมิตร ทั้ง 3 คน เลย ท่าทางจาอร่อย (แหวะ)

ถ้าเป็นเช่นนั้น..ผมขอแนะนำให้ลองซดน้ำแกงดูก่อนครับน้าเกรกมะเหรก

RE: ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน! - ปู กีตาร์ปะ - 01-12-2007

[quote=povation]
คาดว่าไม่เกินศตวรรษนี้...ศิลปิน TGK เตรียมออกอัลบั้ม...ป่วน! ป่วน! ป่วน!
ค่ายเพลงใดหากสนใจจะขอซื้อตัว(ทั้งสามตัว) ไปอยู่ในสังกัด กรุณาติดต่อโดยตรงที่
ผู้จัดการ Labour ได้ตลอด 24 ชม.
(ฝากข่าวบันเทิง)
..เอ......ขายเทปแน่เหรอน้าป๋อ..รึขายถั่ว..ยิ่งน้ากรำมะกรเป็นผู้จัดการด้วย..ยอดขาย...บานนน....Big GrinBig Grin