NimitGuitar webboard
อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ (/showthread.php?tid=651)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - myakira - 25-11-2007

povation Wrote:
Webmaster Wrote:ติดยา....หยี Tongue

Kitja Wrote:น้าป๊อปกล้บมาบ้านแล้วเหรอ สนุกหรือเปล่าครับ เมื่อคืนผมไปลอยกระทงที่สมุทรสงครามครับ ที่แม่น้ำแม่กลองครับ อากาศเย็นดีครับ
ลืมฝากลาสาวแม่กลองคับ Big Grin
เหมือนกันเลย
ติดยา...ใจ
หวานอย่างงี้ต้องไบกอนเขียว..เอาแรงๆ เลย
มดขึ้นยกรังแบบนี้ ไบกอนเหลืองเอาไม่อยู่แน่ๆ ค่ะ

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - merlot - 25-11-2007

myakira Wrote:
povation Wrote:
Webmaster Wrote:ติดยา....หยี Tongue

Kitja Wrote:น้าป๊อปกล้บมาบ้านแล้วเหรอ สนุกหรือเปล่าครับ เมื่อคืนผมไปลอยกระทงที่สมุทรสงครามครับ ที่แม่น้ำแม่กลองครับ อากาศเย็นดีครับ
ลืมฝากลาสาวแม่กลองคับ Big Grin
เหมือนกันเลย
ติดยา...ใจ
หวานอย่างงี้ต้องไบกอนเขียว..เอาแรงๆ เลย
มดขึ้นยกรังแบบนี้ ไบกอนเหลืองเอาไม่อยู่แน่ๆ ค่ะ

ก็ เจ้ จะ Hard Core อย่างเดียวนี่ครับ Cool
เดี้ยว meeting คราวหน้าโดนบรรดาน้า น้า จับร้อง เพลง Metal

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - myakira - 25-11-2007

merlot Wrote:ก็ เจ้ จะ Hard Core อย่างเดียวนี่ครับ Cool
เดี้ยว meeting คราวหน้าโดนบรรดาน้า น้า จับร้อง เพลง Metal
จ๊ากกกกกก !!!!!
metal ไม่ถนัดครับ ถนัดแต่เพลงปลุกใจ(เสือป่า)
ป.ล.ใครสั่งใครสอนให้เรียกเจ้ ชั้นเพิ่ง 18 เองนะยะ

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - poPPie - 25-11-2007

merlot Wrote:ก็ เจ้ จะ Hard Core อย่างเดียวนี่ครับ Cool
จ๊ากกกกกก !!!!!
metal ไม่ถนัดครับ ถนัดแต่เพลงปลุกใจ(เสือป่า)
ป.ล.ใครสั่งใครสอนให้เรียกเจ้ ชั้นเพิ่ง 18 เองนะยะ

เพลงปลุกใจเสือป่าของ บิ๊กแอส เลยเหรอป้า โอวว...กรี๊ดดสนั่น !! ถึกๆโป๊ะ ...

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - merlot - 25-11-2007

merlot Wrote:

งั้นถูกแล้วละ ผมเพิ่ง 14 เอง ยังดื่มแอลกอฮอไม่ได้..................ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ Tongue

poPPie Wrote:เพลงปลุกใจเสือป่าของ บิ๊กแอส เลยเหรอป้า โอวว...กรี๊ดดสนั่น !! ถึกๆโป๊ะ ...
ก้นใหญ่ (big ass) ก็น่าจะเหมาะกับการปลุกใจเสือป่า(เดียวกัน)จริงๆ นั่นแหละครับน้า pop..pie

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - poPPie - 25-11-2007

poPPie Wrote:เพลงปลุกใจเสือป่าของ บิ๊กแอส เลยเหรอป้า โอวว...กรี๊ดดสนั่น !! ถึกๆโป๊ะ ...
ก้นใหญ่ (big ass) ก็น่าจะเหมาะกับการปลุกใจเสือป่า(เดียวกัน)จริงๆ นั่นแหละครับน้า pop..pie
ไม่อาวว ! ไม่อาว เสีย ลุ๊ค ป้า มุก หมด

เมื่อไหร่นักเรียนคนนี้จะมาร่วมร้องเพลงกันซะทีหละครับ ลุง Call รอเหงือกแห้งละ Cool

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - myakira - 26-11-2007

ขอทำการบ้าน..เอ้ย..ทำบ้านกับย้ายบ้านให้เรียบร้อยก่อนนะครับ

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - Therock - 26-11-2007

อ้าวว่าจะเข้ามาตอบ.....แต่และแล้วกระทู้นี้ก็ไปซะแล้ว.....555

RE: อยากรู้จัง....นอกจากกีต้าร์แล้ว พวกพี่/น้อง/น้า ยังชอบ (บ้า) อะไรเป็นพิเศษอีกบ้างครับ - Grid.. - 26-11-2007

myakira Wrote:บ้าผู้ชายค่ะ...
ผัวรวยช่วยเราได้ ^__^

ดีนะ ที่ผมจน..