NimitGuitar webboard
กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ (/showthread.php?tid=631)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - bobonuii19 - 22-11-2007

ake555 Wrote:Smileกราบสวัสดีอย่างเป็นทางการนะครับยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกท่าน และขอขอบพระคุณ พี่ป๋อ พี่สัน และพี่กิต ด้วยครับ ที่ทำให้ผมรู้ จัก เว็บดีๆแบบนี้ ซาบซึ้ง อย่างมากมายครับ เอิ๊กๆ อิอิอิ ลืมบอกไปเลยผมชื่อเอกนะครับ ลืมบอกไปผมเล่นกีต้าร์ไม่เป็นนะครับแต่มีความหลงไหล ในเสียงกีต้าร์อย่าง มากมาย ยังไงนะจุดๆนี้ ผม ฝากเนื้อฝากตัวฝากไขมัน ด้วย555 ขอบคุณพี่นิมิตรด้วยนะครับที่ให้คำแนะนำอย่างอบอุ่น Tongue

สวัสดีค่ะคุณเอก มาค่ะ มา มาอยู่กลุ่มเดียวกันกะป้านุ้ยนะคะ (กลุ่มเล่นกีต้าร์ไม่เป็นเนี่ยอค่ะ) (กลุ่มเก่งทุกอย่างที่ไม่ใช่งาน**อันนี้ท่าป้าจะเป็นคนเดียวอะค่ะ)

ป้านุ้ยเองก็เพิ่งมาเข้าบ้านนี้ได้ไม่นานเหมือนกันค่ะ แต่รับประกัน คนบ้านนี้ น่ารักทุกกกกกคนเลยนะคะ ยินดีต้อนรับค่ะSmile

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - bobonuii19 - 22-11-2007

ว้ายยย น้าเล่นกีต้าร์ไม่ได้แต่ร้องเพลงเก่งนี่นา ส่วนป้าเนีย ทั้งร้องทั้งเล่นไม่ได้สักอย่างเลยเนี่ย ว่าแต่ใครมีรูป น้าเอกบ้างเนี่ย ป้านุ้ยจำหน้าไม่ได้แล้วอะจิ

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - .::.pOoH.::. - 22-11-2007

เมื่อวานเลยไม่ได้ไปโรบินสันฯเลยง่ะ ป้านุ้ย Sad รถติ๊ดดดดติดSadSad

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - pop_250823 - 22-11-2007

bobonuii19 Wrote:ว้ายยย น้าเล่นกีต้าร์ไม่ได้แต่ร้องเพลงเก่งนี่นา ส่วนป้าเนีย ทั้งร้องทั้งเล่นไม่ได้สักอย่างเลยเนี่ย ว่าแต่ใครมีรูป น้าเอกบ้างเนี่ย ป้านุ้ยจำหน้าไม่ได้แล้วอะจิ
หน้าคล้ายๆสเตฟาน น่ะครับป้านุ้ย เจอตอนไปหาgird ที่ลานเบียร์

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - povation - 22-11-2007

ถ้าน้าอ้าฯเข้ากลุ่มป้านุ้ยได้จริงๆละก้อ...น่ากลัวมาก..กลุ่มป้านุ้ยจะเป็นกลุ่มใหญ่มากและน่าเกรงขามอย่างยิ่ง

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - เฒ่าทารก - 22-11-2007

ยินดีต้อนรับ.......ถูกใจไหมคร๊าบบบบบบบ!!!

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - coldsteel - 22-11-2007

ยินดีต้อนรับครับ
คุณเอก555 มีสมาชิกในเวปอีกท่านคือคุณเอก_00 ที่หายหน้าไป
ไม่ทราบว่าเป็นญาติกันรึเปล่า.......เปลี่ยน

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - boobyblue - 22-11-2007

หวัดดีครับเอก...

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Mr.ake_00 - 22-11-2007

ไม่ได้ไปไหนหรอกครับ ตอนนี้กำลังฟักตัว ว่าจะเลิกเป่า เม้าท์ ทู เม้า ไป เป่า แอลกอฮอล์ ด่านแถวบ้านแทน

RE: กราบสวัสดีพี่ๆทุกๆท่านด้วยนะคร๊าบผมสมาชิกใหม่มาแว้ววววคร๊าบบบ - Tai Labour - 22-11-2007

ยินดี ตอดรัด ครับ....

เอ๊ะ พิมพ์ผิด พิมพ์ถูก ท่าจะเมาแฮะ ...เอื๊อกกกกกกกกกกกกกก