NimitGuitar webboard
บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ (/showthread.php?tid=620)

Pages: 1 2 3 4

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - .::.pOoH.::. - 21-11-2007

ไปละครับ หนทางอีกยาวไกล อิอิ แดดกำลังดี เดินเวิ้งฯสนุก ผิวจะได้เข้มๆ กร๊ากกก~~

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - pop_250823 - 21-11-2007

ตายเลยแบบนี้ตัวอิจฉาอย่างผมจะทำไงดีล่ะเนี่ย พระเอกใกล้สานสัมพันธ์กับนางเอกสำเร็จแล้ว หน้าที่บกพร่องเลยตัวอิจฉา

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - kitalica - 21-11-2007

bobonuii19 Wrote:
pop_250823 Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:อยากไปเดินเล่นที่เวิ้งฯ ผมไม่ได้ไปนานมากแล้ว

แล้วกะจะไปเดินเล่นต่อที่ทองหล่อฯ แถวๆ Yellow mama

อยากหาเพื่อนเดินเล่นครับ เป็นเพื่อนใจด้วยยิ่งดี Tongue

น้าปุ๊ เพื่อนใจที่ว่า คงเดินอยู่ แถว โรบินสันอโศก เน้อ ตอนเย็น ๆ อะค่ะ Big Grin

ชี้นำ เป็นธุระจัดหา ฟ้อง!!!!!!!น้าป๋อครับ ฟ้องคร๊าบ

แหมมมมมมมม โรบินสันออกจะกว้าง ยังไม่ได้ชี้เฉพาะที่เลย คำฟ้องตกไป นะคะ น้าป๋อ

โทษครับ พี่
ถ้าโทรจีบกัน เอ้ย... ไม่ช่าย โทรนัดกัน ป่านนี้ธุระก็คงเสร็จ กลับถึงบ้านไปแล้ว..............
แวะมาแซวคร้าบ.....ตอนนี้อยู่ yellow คร้าบCool

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - bobonuii19 - 21-11-2007

pop_250823 Wrote:ตายเลยแบบนี้ตัวอิจฉาอย่างผมจะทำไงดีล่ะเนี่ย พระเอกใกล้สานสัมพันธ์กับนางเอกสำเร็จแล้ว หน้าที่บกพร่องเลยตัวอิจฉา

น้า pop สองแสน ที่ว่าตัวอิจฉาเนี่ย ละครเกาหลี หรือเปล่าคะ ถ้าใช่

ข่าวดี
นางรอง และ พระรอง ของหนังเกาหลี จะ หน้าตาดี กว่า นางเอง กะ พระเอก

ข่าวร้าย
ทุกครั้งที่ป้านุ้ยดูละครเกาหลี แล้ว หลาย ต่อ หลายครั้ง ป้าอยากสวมวิญาณ ไอ้มดแดง โดด............. ตัวรอง (โดยเฉพาะตัวรองฝ่ายชาย) ช่างเสี้ยมได้สุด ๆ Cool

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - pop_250823 - 21-11-2007

โอกระจายกำลังเข้ายึดพื้นที่กันแล้วหรือนี่

pop_250823 Wrote:ตายเลยแบบนี้ตัวอิจฉาอย่างผมจะทำไงดีล่ะเนี่ย พระเอกใกล้สานสัมพันธ์กับนางเอกสำเร็จแล้ว หน้าที่บกพร่องเลยตัวอิจฉา

น้า pop สองแสน ที่ว่าตัวอิจฉาเนี่ย ละครเกาหลี หรือเปล่าคะ ถ้าใช่

ข่าวดี
นางรอง และ พระรอง ของหนังเกาหลี จะ หน้าตาดี กว่า นางเอง กะ พระเอก

ข่าวร้าย
ทุกครั้งที่ป้านุ้ยดูละครเกาหลี แล้ว หลาย ต่อ หลายครั้ง ป้าอยากสวมวิญาณ ไอ้มดแดง โดด............. ตัวรอง (โดยเฉพาะตัวรองฝ่ายชาย) ช่างเสี้ยมได้สุด ๆ Cool

ชอบเป็นผู้ร้ายครับป้านุ้ย เพราะได้ขืนใจนางเอก ส่วนพระเอกมาช่วยตอนหลังพร้อมพลีชีพได้ใจไปอย่างเดียว ตายในอ้อมแขนนางเอก จบ

RE: บ่ายวันนี้ 21 พ.ย. ว่างกันไหมครับ - bobonuii19 - 21-11-2007

pop_250823 Wrote:

ข่าวดี

ข่าวร้าย

ชอบเป็นผู้ร้ายครับป้านุ้ย เพราะได้ขืนใจนางเอก ส่วนพระเอกมาช่วยตอนหลังพร้อมพลีชีพได้ใจไปอย่างเดียว ตายในอ้อมแขนนางเอก จบ

หล้งจากพระเอกไปรอนางเอกที่ทางช้างเผือกแล้ว ผู้ร้ายก็ถูกจับเข้าซังเต ไปกินข้าวแดงฟรี ตลอดชีวิตค่ะ ..... อวสาน.....

ป้านุ้ยใจร้ายอีกแย้ว ทำลายความฝันจอมโจร บ้ากาม แก้อะไรก็ไม่ทันแระดันอวสานไปแล้วเสียอีก อือ ช้ำๆ

pop_250823 Wrote:ป้านุ้ยใจร้ายอีกแย้ว ทำลายความฝันจอมโจร บ้ากาม แก้อะไรก็ไม่ทันแระดันอวสานไปแล้วเสียอีก อือ ช้ำๆ

แหม นี่เห็นแกความเป็นพี่น้องที่บ้านสีฟ้านะเนีย เอาค่ะ งั้นเป็น

อวสาน ภาคแรก ละกัน ดีปะ น้า pop สองแสน

pop_250823 Wrote:ป้านุ้ยใจร้ายอีกแย้ว ทำลายความฝันจอมโจร บ้ากาม แก้อะไรก็ไม่ทันแระดันอวสานไปแล้วเสียอีก อือ ช้ำๆ

แหม นี่เห็นแกความเป็นพี่น้องที่บ้านสีฟ้านะเนีย เอาค่ะ งั้นเป็น

อวสาน ภาคแรก ละกัน ดีปะ น้า pop สองแสน

เอ แล้วภาคสองนี่ยังใช้นางเอกคนเดิมหรือเปล่าครับ แสตนอินไม่เอานะคร๊าบ ต้องจูบจริงหนังไทยจะได้โกอินเตอร์555