NimitGuitar webboard
ป้า Ether มีของดี..... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ป้า Ether มีของดี..... (/showthread.php?tid=540)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: ป้า Ether มีของดี..... - san - 09-11-2007

dejemerry Wrote:
kitalica Wrote:
Ether Wrote:ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ

น้าสั้น ขายกางเกงในด้วยจริงๆ หรือนี่ ตามหามานาน

วันก่อนเห็นใส่กางเกงในไร้เป้า
บอกว่าใส่แล้วเย็นดี

ใครอยากเย็น เชิญสั่งได้ที่น้าสันครับ[/b]

ช่วงนี้บ้านเราไม่รุ๊..เป็นไง กระทู้ไหน ๆ ก็ออกแนวเอ๊กซ์ ๆ ชอบก๊ล..
สงสัยป้าแดงต้องแจ้งไปทางน้า Web ให้ถอนชื่อสมาชิกเด็ก ๆ
ที่อายุต่ำกว่า 20 ปี ออกไปให้หมด แล้วอีกหน่อย คงจะเหลือซึ่งไว้แต่ผู้ชาย
เท่านั้น..ป้าแดงก็ทำใจไว้แล้วค่ะ Sad

รู้สึกว่าจะจริงจังกับกางเกงในมากเกินไปแล้วครับ

จริงอย่างที่พี่แดงบอก ผู้ชายแท้ๆ หายากจริงๆ

เดี๋ยวผมจะแสดงความแมนให้ พี่แดงเห็นเองครับ

....

ใครต้องการไซด์ไหน ผมยินดีไปวัดขนาดให้ ถึงห้องนอนเลยครับ!!!

RE: ป้า Ether มีของดี..... - dejemerry - 09-11-2007

Ether Wrote:ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ

น้าสั้น ขายกางเกงในด้วยจริงๆ หรือนี่ ตามหามานาน

ใครอยากเย็น เชิญสั่งได้ที่น้าสันครับ[/b]

ช่วงนี้บ้านเราไม่รุ๊..เป็นไง กระทู้ไหน ๆ ก็ออกแนวเอ๊กซ์ ๆ ชอบก๊ล..
สงสัยป้าแดงต้องแจ้งไปทางน้า Web ให้ถอนชื่อสมาชิกเด็ก ๆ
ที่อายุต่ำกว่า 20 ปี ออกไปให้หมด แล้วอีกหน่อย คงจะเหลือซึ่งไว้แต่ผู้ชาย
เท่านั้น..ป้าแดงก็ทำใจไว้แล้วค่ะ Sad

เห็นด้วยครับป้าแดง น้าสั้น มีอาชีพหลัก ขายกางเกงใน แต่แฝงตัวเข้ามาใน web

อ้างว่า ชอบกีตาร์ แล้วยังมายัดเยียดให้ซื้อตั้ง 2 โหล 3 โหลด้วย

ผมไม่อยาก ให้เป็นอย่างนี้เหมือนกัน มันไม่เหมาะสมกับเด็กครับ

ก็เลยปฏิเสธไป เพราะ ไม่ชอบใส่กางเกงในครับTongue[/b]

ดีนะที่น้าขี้ไหลคาเสียงเหมือนพี่เบิร์ด ไม่งั้นไม่คุยด้วยและ..เฮ้อ..Shy

RE: ป้า Ether มีของดี..... - dejemerry - 09-11-2007

san Wrote:

รู้สึกว่าจะจริงจังกับกางเกงในมากเกินไปแล้วครับ

จริงอย่างที่พี่แดงบอก ผู้ชายแท้ๆ หายากจริงๆ

เดี๋ยวผมจะแสดงความแมนให้ พี่แดงเห็นเองครับ

....

ใครต้องการไซด์ไหน ผมยินดีไปวัดขนาดให้ ถึงห้องนอนเลยครับ!!!

ไม่ห้ามและ..ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ เด็ก ๆ พวกนี้..ไหน..ดูดิ..มีไซส์น้าป๋อป่าวอ่ะ..

RE: ป้า Ether มีของดี..... - โฟล์คน้อย - 09-11-2007

คำเตือน!

กรุณาอย่าทิ้งบุตหลานไว้เพียงลำพัง..
ผู้ปกครองควรชักนำไปสู่กระทู้อื่น..
เพราะกระทู้นี้กำลังจะกลายเป็นฉี...

ม่วง!

RE: ป้า Ether มีของดี..... - pinkuitarz - 09-11-2007

สายไปแล้วค่ะ.. เพราะเด็ก 14 คนนี้เห็นทุกอย่างหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เล่นพูดเรื่อง กกน. กันซะโจ่งแจ้งนี่นา

แต่ว่า... ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ปิ๊งรับได้ แยกออกด้วย และ... เรื่องนี้ก็เป็นหัวข้อที่เพื่อนปิ๊งเอามาเม้าท์กันเป็นประจำด้วย... 555 Big Grin

ล้อเล่นนะคะ Tongue

RE: ป้า Ether มีของดี..... - โฟล์คน้อย - 09-11-2007

อะจึ๋ย!..
จุ๊ จุ๊..
อายหลานกันมั่ง!

ชะแว๊บบบบบบบ...

RE: ป้า Ether มีของดี..... - san - 09-11-2007

quote=dejemerry]
ไม่ห้ามและ..ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ เด็ก ๆ พวกนี้..ไหน..ดูดิ..มีไซส์น้าป๋อป่าวอ่ะ.
[/quote]

จะแสดงความรัก อย่าไปเขินอายครับพี่แดง

โฟล์คน้อย Wrote: คำเตือน!

กรุณาอย่าทิ้งบุตหลานไว้เพียงลำพัง..
ผู้ปกครองควรชักนำไปสู่กระทู้อื่น..
เพราะกระทู้นี้กำลังจะกลายเป็นฉี...

ม่วง!

ใครเสพยาบ้าหรือครับ !!!

เท่าที่ผมรู้

น้าๆในบ้าน ถึงไม่ต้องเสพยา

ก็เมายาดอง กันหลายคนแล้วจ้า

pinkuitarz Wrote:สายไปแล้วค่ะ.. เพราะเด็ก 14 คนนี้เห็นทุกอย่างหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เล่นพูดเรื่อง กกน. กันซะโจ่งแจ้งนี่นา

แต่ว่า... ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ปิ๊งรับได้

แต่ทำไมหลายคนก็รับไม่ได้นะครับน้องปิ๊ง

ปกติพี่ก็ใส่ ทุกๆคนก็ใส่ นี่พูดจริงจังนะครับ

วันก่อนพี่ไปทำงาน แปลกมาก มีแต่คนมองพี่

งงครับ กางเกงในก็ใส่

กางเกงข้างนอก ก็ไม่ขาด

มองอะไรกัน พี่หงุดหงิดมาก เลยตะโกนถามเลยครับ

ไม่เคยเห็น ซุปเปอร์แมนหรือไง ที่ใส่กางเกงในไว้ข้างนอกอ่ะ!!!

โห.. น้าสันเล่นมุขเนี๊ยะ..

อ่ะ.. ป๋มยอมแป๊ดีก่าาาาาาาาาาาาาา...
มันชักจะติดเรทยังไงไม่รู้ดิ..

เดี๋ยวกลับไปนอนละเมอ..
ฮูหยินตีตายยยยยยยยย... แหงงงง...

RE: ป้า Ether มีของดี..... - pinkuitarz - 09-11-2007

san Wrote:
pinkuitarz Wrote:สายไปแล้วค่ะ.. เพราะเด็ก 14 คนนี้เห็นทุกอย่างหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เล่นพูดเรื่อง กกน. กันซะโจ่งแจ้งนี่นา

แต่ว่า... ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ปิ๊งรับได้

แต่ทำไมหลายคนก็รับไม่ได้นะครับน้องปิ๊ง

ปกติพี่ก็ใส่ ทุกๆคนก็ใส่ นี่พูดจริงจังนะครับ

วันก่อนพี่ไปทำงาน แปลกมาก มีแต่คนมองพี่

งงครับ กางเกงในก็ใส่

กางเกงข้างนอก ก็ไม่ขาด

มองอะไรกัน พี่หงุดหงิดมาก เลยตะโกนถามเลยครับ

ไม่เคยเห็น ซุปเปอร์แมนหรือไง ที่ใส่กางเกงในไว้ข้างนอกอ่ะ!!!

ถ้าเป็นอย่างงี้ปิ๊งก็ช่วยอะไรไม่ได้แล้วล่ะค่ะ เหอะๆ Rolleyes