NimitGuitar webboard
ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... (/showthread.php?tid=3481)

Pages: 1 2 3

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - Grid.. - 23-02-2009

(23-02-2009, 09:34)ลูกแกะ Wrote: งั้นศุกร์นี้เลยดีมั้ยครับน้าตู่
หรือจะเป็นซักวันพุธหรือพฤหัสบดี ผมก็ว่างหลัง 20.00 น.
แต่สถานที่ผมไม่ทราบครับ
(จริงๆอยากนัดมาที่พักของผมเลยตอนกลางวัน)

ชวนผู้ชายไปห้อง.. น้าหมอเป็นเกย์ป่าวเนี่ย.. ??

เสียวว้อย.. !! Tongue

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - love666 - 23-02-2009

เต็มที่ครับ ว่ามาจะให้เตรียมการอย่างไรบ้าง

นัดเจอเมื่อไหร่ดี คิดถึงไม่ได้เจอกันตั้งนาน Tongue

ส่วนเรื่องวิปริตคงไม่ถึงขนาดนั้นหรอกนะครับ

คนเราต่างมุมมอง เอาแค่ว่า คิดดี ทำดี ไม่ให้ร้ายใคร ถึงคิดต่าง รสนิยมต่าง ก็อยู่ร่วมกันได้ครับ Big Grin

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - โฟล์คน้อย - 23-02-2009

น้าตุ๊ดตู่.. อุอุ..

หากสำเร็จเสร็จสมอัลบั้ม..
อย่าลืมโฟล์คตัวน้อยตัวนิด..สำนักเสี้ยมนะจ๊ะ..
เดี๋ยวจะลงให้ทุกเพลงเลย..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - anchovy99 - 23-02-2009

(22-02-2009, 21:31)acousticboy Wrote: [quote='lekleklek' pid='78642' dateline='1235300807']
อดเจอน่าตู่เลย ไม่น่ารีบไปสวรรค์เลยตู... อิอิ

อ้าววว.. ยังไงเนี่ย.. ที่กลับไปกะผู้ชายคนนั้นอ่ะ.. Tongue
(21-02-2009, 20:12)anchovy99 Wrote: เด๋วช่วยสมทบทุนนะพี่นะ จัดไปๆๆๆๆ อย่าให้เีสีย

เก้งล้ม เอ๊ย แก๊งค์ล่ม งิงิงิงิ

สมาชิกคนก่อนเรียกชื่อแก๊งค์ฯผิดแบบนี้ล่ะ.. รู้มั้ยครับ.. ว่าเกิดไรขึ้น..

เค้าก็ได้ดิบได้ดีไปแล้วอ่ะเด่ะ..

ง๊ะ อยากเป็นแบบนั้นบ้างจังคับพี่ ว่าแต่ไปทำบุญกันที่ไหน ไปด้วยนะพี่ Big Grin

แต่ถ้าจะไปปล่อยโค (โยตี้) หรือกองทุนอาหารกลางคืนสำหรับนักศึกษาสาวผู้ยากไร้ ผมคงขอบาย

เนื่องจาก..........ผลิตแบ๊งค์ไม่ทันก๊าบบบบบบบบ Big Grin

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - เดอะตู่ - 23-02-2009

ครับเดี๋ยวผมจัดหาสถานที่มาให้เลือกกันครับหรือไม่ก็ช่วยกันเลือกมาครับว่าว่างเปล่าหรือสะดวกกันที่ไหน ว่ามาครับ เต็มที่ครับ อิอิอิ

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - lekleklek - 23-02-2009

เต็มที่ด้วยคนครับ อิอิ อิอิ

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - เดอะตู่ - 24-02-2009

(23-02-2009, 12:16)acousticboy Wrote:
(23-02-2009, 09:34)ลูกแกะ Wrote: งั้นศุกร์นี้เลยดีมั้ยครับน้าตู่
หรือจะเป็นซักวันพุธหรือพฤหัสบดี ผมก็ว่างหลัง 20.00 น.
แต่สถานที่ผมไม่ทราบครับ
(จริงๆอยากนัดมาที่พักของผมเลยตอนกลางวัน)

ชวนผู้ชายไปห้อง.. น้าหมอเป็นเกย์ป่าวเนี่ย.. ??

เสียวว้อย.. !! Tongue

อืมมมมมมม ผมค้นพบตัวเองแล้ว ผมเลิกเป็นเกย์ละฮ้า [attachment=11852] อิอิ

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - Grid.. - 24-02-2009

ลุงๆ ไปเขาใหญ่ .. หายเจ็บไหล่ยังคับ..

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - .::.pOoH.::. - 24-02-2009

โทรมามีไรป่ะอ่ะกริด พอดีตะกี้ปะชุม อุม อุม อุม อยู่...Big Grin

RE: ต่อไปนี้แกงค์ล่มได้เปลี่ยนสถานะเป็น... - Grid.. - 24-02-2009

จะถามเรื่อง roland หน่อยค๊าบ..