NimitGuitar webboard
เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ (/showthread.php?tid=2994)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - LittleNomad - 02-12-2008

(02-12-2008, 14:35)โฟล์คน้อย Wrote: แล้วน้าอ้วนอย่าลืมติดสติ๊กเกอร์กะโหลกไขว้ด้วยนะ.. อิอิ.. สะใจ.. จุ๊กกรู.......ฮ้าาาาาา..

อิอิ.. มารเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!

กะโหลกไขว้น้าโฟล์คน้อย ดูแล้วเหมือน kitty ภาคยมโลกเลยพับผ่า!

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - กีต้าร์เก่า - 02-12-2008

.....ชอบครับ......กะโหลกของน้า โฟล์คน้อย .........***มแบบคิกขุ ไงก็ไม่รู้.......มีโบว์สีชมภู..........เค้าชอบหงะ.........ตะเอง.............

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - Moowan - 02-12-2008

(01-12-2008, 16:29)SARUN Wrote:
(01-12-2008, 16:05)pood Wrote: เพื่อให้แม่บ้านจัดเตรียมเบียร์ มิกเซอร์และน้ำแข็ง
ไว้จำหน่ายในราคาทุน อาทิเช่น

Heiniken ขวดใหญ่ 70 บาท
Mixer ขวดละ 10 บาท

เพิ่ม
1ซุ้มกาแฟ ด้วยสิครับ เผื่อผู้ที่พิสมัย รสชาติกาแฟโบราณ , ง่วงตอนดึกๆ และ น้าอ้วน
2เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ อ่อนๆ อย่าง Spy ด้วยสิครับ เผื่อแก๊งค์ สาวๆ และ น้าศักดิ์ชัย

เห็นด้วยกับซุ้มกาแฟครับ.. น่าจะขายได้ยาวตั้งแต่สายยันค่ำเลยนะครับ.. ผมคนนึงที่จะทานกาแฟหลายแก้วครับ.. / Moowan

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - pood - 03-12-2008

หนูแจนบอกว่าจะเตรียมซุ้มกาแฟรอบกลางคืนและจะขายเหล้าปั่นด้วยครับ
แต่ไม่รู้จะขายประกันด้วยหรือเปล่า

วันเสาร์จะเอาเจ้า Apple ไปให้น้ากานลองอีกรอบเพราะเมื่อคืนเพิ่งเปลี่ยนสายใหม่
เพราะไม่เคยเปลี่ยนเลย เสียงดีและดังขึ้นกว่าสองเท่าครับ

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - pood - 03-12-2008

กระทู้เปิดบ้านในหน้าซื้อขายปรับปรุงแล้วครับ

ตอนนี้น่าจะเปิดอ่านง่ายขึ้นมาก ผมใด้ย้ายกีต้าร์ที่จองแล้วทั้งหมอไปอยู่หน้าท้าย
และเพิ่มเติ่มแผนที่ทั้งเล็กและใหญ่มาไว้หน้าหนึ่งสำหรับท่านที่ยังไม่เคยไป

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมกันเกินหมื่นครั้งครับ

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - karn - 03-12-2008

(03-12-2008, 10:02)pood Wrote: หนูแจนบอกว่าจะเตรียมซุ้มกาแฟรอบกลางคืนและจะขายเหล้าปั่นด้วยครับ
แต่ไม่รู้จะขายประกันด้วยหรือเปล่า

วันเสาร์จะเอาเจ้า Apple ไปให้น้ากานลองอีกรอบเพราะเมื่อคืนเพิ่งเปลี่ยนสายใหม่
เพราะไม่เคยเปลี่ยนเลย เสียงดีและดังขึ้นกว่าสองเท่าครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่Big Grin

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - LittleNomad - 03-12-2008

งานนี้ผมจะไปต้มขาหมู ขุนชูน้ำหนักให้เจ้าภาพ... และเพื่อนสมาชิก
แต่เพื่อนพ้องคงมากันมากหน้าหลายตา... ต้มมากก็ไม่ไหว เพราะต้องเจียดสตางค์ไว้เป็นสินสอดลูกสาวเจ้าภาพ...

ด้วยเหตุฉะนี้ ใครมาเย็นย่ำดึกดื่นวิกาลเกิน ก็อด!...

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - โฟล์คน้อย - 03-12-2008

(03-12-2008, 12:31)LittleNomad Wrote: งานนี้ผมจะไปต้มขาหมู ขุนชูน้ำหนักให้เจ้าภาพ... และเพื่อนสมาชิก
แต่เพื่อนพ้องคงมากันมากหน้าหลายตา... ต้มมากก็ไม่ไหว เพราะต้องเจียดสตางค์ไว้เป็นสินสอดลูกสาวเจ้าภาพ...

ด้วยเหตุฉะนี้ ใครมาเย็นย่ำดึกดื่นวิกาลเกิน ก็อด!...

ขอบคุณครับ.. น้าอ้วน..

แต่ป๋มหวังว่า.. เมนูของน้าอ้วน..
คงไม่แอบใส่ลูกกระสุนปืนไว้ให้เคี้ยวกรุบกรับเล่นด้วยนะครับ..

อิอิ.. มารเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!!

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - Therock - 03-12-2008

(03-12-2008, 12:54)โฟล์คน้อย Wrote: ขอบคุณครับ.. น้าอ้วน..

แต่ป๋มหวังว่า.. เมนูของน้าอ้วน..
คงไม่แอบใส่ลูกกระสุนปืนไว้ให้เคี้ยวกรุบกรับเล่นด้วยนะครับ..

อิอิ.. มารเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!!

ตอนนี้จอมยุทธไร้สำนัก...
เริ่มหาญกล้าต่อกร กับคาวบอยแห่งภูฐาน
ศึกนี้ช่างน่าดูชมยิ่งนัก
ใคร่ขอเชิญญาติสนิท มิตรสหาย น้า ๆ มิตรรักแฟนเพลง
ล้อมวงเข้ามา...แทงมา วางเงินไป
ผมต่อข้างน้าอ้วน 10 : 1 ครับ

RE: เทียบเชิญงานเปิดบ้านวันเสาร์นี้ครับ - dear709 - 03-12-2008

(03-12-2008, 12:59)Therock Wrote:
(03-12-2008, 12:54)โฟล์คน้อย Wrote: ขอบคุณครับ.. น้าอ้วน..

ตอนนี้จอมยุทธไร้สำนัก...
เริ่มหาญกล้าต่อกร กับคาวบอยแห่งภูฐาน
ศึกนี้ช่างน่าดูชมยิ่งนัก
ใคร่ขอเชิญญาติสนิท มิตรสหาย น้า ๆ มิตรรักแฟนเพลง
ล้อมวงเข้ามา...แทงมา วางเงินไป
ผมต่อข้างน้าอ้วน 10 : 1 ครับ

ใครจะกล้ารองล่ะครับ Sad