NimitGuitar webboard
เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Acoustic music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=18)
+--- Thread: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? (/showthread.php?tid=2974)

Pages: 1 2 3 4

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - oomsin - 28-11-2008

ขอบคุณน้าpopนะครับ ผมไม่น่าถามเเต่ถ้าไม่ถามก็ไม่คอยเข้าใจ

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - pood - 28-11-2008

(28-11-2008, 14:03)pop_250823 Wrote:
(28-11-2008, 13:54)Grid.. Wrote: เหตุผลอะไรล่ะ.. ที่ตอบไม่ได้เพราะเหตุผลส่วนตัวอีกใช่มะ.. คริ คริ..

ปล.ไม่ต้อง pm ไปตามใครมาช่วยหรอก..
ผมpm ไปบอกน้าpood เองครับว่า น้าออมสินกับคนที่ไปลองกีต้าร์บ้านน้ากฤษณ์คนๆเดียวกันครับ กลัวจะเข้าใจผิดกันครับ ลองไปอ่าน pm น้าpood คงเข้าใจครับ

ไม่ใช่เรื่องเข้าใจผิดหรอกครับ

ยิ่งรู้ว่าน้าออมสินเป็นคนที่ไปลองกีต้าร์ที่คอนโดยิ่งงงครับเพราะวันนั้นแอมป์
AER มันก็วางอยู่ตรงหน้า ถ้าสงสัยทำไมไม่ถามเสียตั้งแต่ตอนนั้นแต่ดันมาถาม
ในเว้บ

เวลาผมซื้อของที่ผมไม่รู้จักวิธีใช้ผมจะถามคนขายทุกครั้งครับ มันไม่สำคัญว่าผม
จะจบปริญญาเอกแต่คนขายจบปอสี่เพราะเขาย่อมรู้จักสินค้าที่เขาขายดีกว่าผม
แน่นอน น้าออมสินเล่นกีต้าร์เพราะ หน้าตาดี นิสัยดีแถมแฟนยังสวยอีกต่างหาก
ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นคนขี้อายจนไม่กล้าถามวิธีใช้งานก่อนซื้อนะครับ

ผมเห็นแก้งค์ล่มถล่มน้าป้อปสองแสนไปทั่วเว้บจนผมชักขี้เกียจอ่านแล้ว ผมว่า
รีบไปเคลียร์กันดีกว่าครับ หรือจะวานให้น้าอ้วนเคลียร์ให้ก็บอกมา

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - oomsin - 28-11-2008

พอดีมั่วเเต่ลองกีตาร์สวยๆจนลืมครับน้าpoodเยอะมากกกกกก

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - SARUN - 28-11-2008

(28-11-2008, 14:33)pood Wrote: หรือจะวานให้น้าอ้วนเคลียร์ให้ก็บอกมา
หากสนใจเคลียร์
ขอเชิญติดต่อได้ที่ สมัชชาสิงห์อมควัน
เปิดทำการทุกๆเย็นวันศุกร์ Big Grin

สวัสดีครับหมอsarunผมชอบooo-15มากครับ
น้าpoodพอดีตอนซื้อAERไม่ได้ไปเองครับ วันนั้นทางธีระเค้าบอกว่าเหลือ2ตัวที่โปรโมชั่นเหลือ36000เพราะtommyมา เลยรีบให้พี่ชายรีบไปซื้อมาใหครับ

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - povation - 28-11-2008

SARUN เป็นหมอผีประจำบ้านสีฟ้า และรับดูดวงชะตาตกฝาก ที่สำคัญเป็นกูรูและเสธ.นักวิชาการประจำบ้านสีฟ้า งานอดิเรกคือเล่นดนตรีให้เพื่อนๆเคลิ้ม
มิได้เป็นหมอรักษาโรคใดๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งโรคความจำเสื่อม

RE: เธ�เธญเธชเธญเธ�เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน�เธญเธ�เน�เน?เธญเธกเธ�เน� AER เธ - Webmaster - 28-11-2008

ว่าแล้วต้องมีคนทักผิดระหว่าง หมอ RASUN กับ หมอ(ผี) SARUN Tongue

RE: เธ�เธญเธชเธญเธ�เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน�เธญเธ�เน�เน?เธญเธกเธ�เน� AER เธ - povation - 28-11-2008

(28-11-2008, 15:31)Webmaster Wrote: ว่าแล้วต้องมีคนทักผิดระหว่าง หมอ RASUN กับ หมอ(ผี) SARUN Tongue

นี่ยังไม่รวมหมอนวด(วัดโพธิ์) - san
หมอย๋องฮิ(ระยอง) - Run
อย่า..ฉับฉน

RE: เธ�เธญเธชเธญเธ�เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน�เธญเธ�เน�เน?เธญเธกเธ�เน� AER เธ - LittleNomad - 28-11-2008

ขอใช้สิทธิ์ที่ถูกพาดพิง!

ใครจะให้ผมเคลียร์อะไรครับ!
ถ้าเคลียร์ปิดงวด ก็อาทิตย์ละร้อยละสิบ...
ถ้าเคลียร์เรื่องหญิงสาว ก็ไม่รับประกันว่าอาจจะต้องขอลอง...
ถ้าเคลียร์เรื่องหนี้ ก็ไม่รับปากว่าหากได้แล้วจะส่งมอบ...
ถ้าเคลียร์บ้าน ก็ไปล้างกันเอง...
ถ้าเคลียร์เรื่องข้องใจ ก็จะขีดวงให้ยืนซดกันจนกว่าจะทรุดกันไปข้างหนี่ง แต่ใครหลุดออกมาก่อนก็จะกระทืบซ้ำ!...

RE: เธ?เธญเธชเธญเธ?เธ?เธฒเธกเน?เธฃเธทเน?เธญเธ?เน?เน?เธญเธกเธ?เน? AER เธซเธ?เน?เธญเธขเธ?เธฑเธ? - Katayoot - 28-11-2008

ถ้าคิดจะทำอะไรผมล่ะก็...... Sad

เจ้าหนอนน่าสนใจกว่าเยอะ เชื่อผม...

ไปละ งานเข้า..Tongue