NimitGuitar webboard
Happy birthday Antonio - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: Happy birthday Antonio (/showthread.php?tid=2315)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: Happy birthday Antonio - VaneZa - 18-08-2008

ขอบคุณ ทุกๆคนแทนพี่แอ๊นท์มาก มาก นะค่ะ
อ้อแล้วอย่าลืมนะค่ะ....ประกวดคำอวยพรวันเกิดให้พี่แอ๊นท์
ที่1จะได้ CD....limited ที่ทำมาเพื่อโอกาสพิเศษๆๆ
ขอบกว่าเพราะมากๆๆๆๆๆๆๆ...อิ๊อิ๊อิ๊

RE: Happy birthday Antonio - .::.pOoH.::. - 18-08-2008

(18-08-2008, 11:29)VaneZa Wrote: ขอบคุณ ทุกๆคนแทนพี่แอ๊นท์มาก มาก นะค่ะ
อ้แล้วอย่าลืมนะค่ะ....ประกวดคำอวยพรวันเกิดให้พี่แอ๊นท์
ที่1จะได้ CD....limited ที่ทำมาเเพ่อโอกาสพิเศษ

ขอให้ขาวผ่อง เป็นยองใยจ้ะ Big Grin Big Grin

RE: Happy birthday Antonio - VaneZa - 18-08-2008

(18-08-2008, 11:30).::.pOoH.::. Wrote:
(18-08-2008, 11:29)VaneZa Wrote: ขอบคุณ ทุกๆคนแทนพี่แอ๊นท์มาก มาก นะค่ะ
อ้แล้วอย่าลืมนะค่ะ....ประกวดคำอวยพรวันเกิดให้พี่แอ๊นท์
ที่1จะได้ CD....limited ที่ทำมาเเพ่อโอกาสพิเศษ

ขอให้ขาวผ่อง เป็นยองใยจ้ะ Big Grin Big Grin

อันนี้น่าสนใจ...แต่พรคงเป็นจริงได้ยากเนอะค่ะ

RE: Happy birthday Antonio - Tingnal - 18-08-2008

สุขสันต์วันเกิด Happy Birth Day น้า A.n.t ...Ant มด Wink

"ให้โชคดีสุขศรีวันเกิด สิ่งประเสริฐสมหวังดังใจ

หมดทุกข์หมดโศกหมดโรคภัย สิ่งร้ายๆสิ้นสลายมลายพลัน

คิดสิ่งใดทำสิ่งใดก็ได้คล่อง มีแต่หนึ่งไม่มีสองครองสุขสันต์

มีความสุขสนุกๆทุกคืนวัน กับป้าขวัญฯคนสำคัญคนนั้นเอย.." Smile Big Grin

(ขอแผ่นนึงนะน้ามด ..cd นะ..โรตีมะเอา...Rolleyes)

(อืม..รึว่า ..cd มะได้ โรตีซักแผ่นก็ยังดีนะ ...Tongue )

RE: Happy birthday Antonio - Ether - 18-08-2008

Big Grin haPPY Birth DaY นะจ๊ะ
ขอให้แข็งแรง รวยๆๆ แฟนสวยเหมือนเดิม
ขอให้เพลง Hit ติดชาร์ท
ขอให้....พี่ดมย้ายแอนท์มาเล่นข้างล่างเหมือนเดิม โฮ๊ะๆๆ Tongue
ขอให้ ตาสว่างจ้างเพื่อนไปนานๆๆ ส๊าธุ...........
(โอมเพี้ยง CD CD ขอ CD)Big Grin

RE: Happy birthday Antonio - pop_250823 - 18-08-2008

Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆนะครับ

RE: Happy birthday Antonio - pood - 18-08-2008

ปีนี้ขอให้มีแฟนใหม่เยอะๆครับ

หมายถึงแฟนเพลงนะครับ

(18-08-2008, 16:18)ยอดเยี่ยม69 Wrote:
(18-08-2008, 11:29)VaneZa Wrote: ประกวดคำอวยพรวันเกิดให้พี่แอ๊นท์
ที่1จะได้ CD....limited ที่ทำมาเพื่อโอกาสพิเศษๆๆ

ขอให้มีแฟนตัวขาวล่ำใหญ่ หน้าดุ เสียงหวาน และคงความเป็น Dark, Tall and handsome ไว้ตลอดไป

เมื่อไหร่จะโกนขนหน้าแข้งที่คางครับ (ประโยคคำถาม ไม่ใช่คำอวยพรวันเกิด)
จากผม Dark, short not smart

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""ใจร้ายไม่มีใครเกินอะน้าศักดิ์
.....ถ้าเค้าผอมแล้วอย่ามาง้อนะ

RE: Happy birthday Antonio - Antonio - 18-08-2008

สวัสดีครับ....รายงานตัวก่อนเลย
แหม...ดีใจที่ทุกคนร่วมด้วย ช่วยกันอวยพรวันเกิดให้ผม
ซาบซึ้งใจมากๆครับ

เรื่องรางวัลเอาไว้จะให้น้องขวัญ...เลขาส่วนตัว
เป็นคนโพสนะครับบบบ

RE: Happy birthday Antonio - Tai Labour - 18-08-2008

สุขสันต์วันเกิดครับ...น้าแอ๊นท์