NimitGuitar webboard
9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า (/showthread.php?tid=2206)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - BENZ - 30-07-2008

ไม่ต้องห่วงครับน้าเบียร์
พี่กริดเค้าคนกลางคืน
เจอกันตอนมืดทุกที
.....^_^.......

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - love666 - 30-07-2008

น้าเบียร์ครับ ผมไม่เท่าไหร่ครับ จิบเป็นกระไสๆๆ ตัวจริงมาแล้วครับ
ข้างบนนั่นละครับ น้า Benzene ตัวจริงเสียงจริง
น่าจะเปลี่ยนชื่อเป็น Benzedesel ครับ

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - Tai Labour - 30-07-2008

วันสุขแห่งชาติ.........อีกแย้วววววว

ถ้าหาที่นอน(แถวนั้น)ได้ จะไป ...อะแฮ่มTongue

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - poPPie - 30-07-2008

povation Wrote:เนื่องในวันศุกร์ที่ 8 สิงหาคม 2551 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ pinkuitarz อายุครบ 15 ขวบ และ love666 อายุครบ 32 ขวบ
ในวันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2551 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ nit gt Jr. หนูน้อย peachy ลูกสาวสุดสวาทคนเดียวของน้า nit gt และป้าแป๋ม อายุครบ 3 ขวบ

ขอร่วมเกิดด้วยซักคนได้มั๊ยครับ ผมกำลังจะเกิดคืนนี้แล้ว 31กรกฎาคม
น้าหนึ่ง Hattaya ก็เกิดวันที่ 1สิงหาคม อีกหน่อนึงจ้า

เสนอว่าวันที่ 8 เป็นวันศุกร์ ซึ่งหลายคนอาจต้องทำงานวันเสาร์ครึ่งวัน Tongue รวมทั้งผมด้วย
ขอขยับเป็น วันเสาร์ได้มั๊ยครับ จะได้เต็มที่กันไปเลยไม่ต้องมีกังวล

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณา ............................... ด่วน !!!!
Big Grin

ปล. ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะครับ เดี๋ยวปีหน้าผมก็เกิดอีก Cool

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - povation - 30-07-2008

Labour Wrote:วันสุขแห่งชาติ.........อีกแย้วววววว

ถ้าหาที่นอน(แถวนั้น)ได้ จะไป ...อะแฮ่มTongue

อยู่ค้างคาวที่บ้านเต่าก็ได้ครับ

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - Tai Labour - 30-07-2008

povation Wrote:
Labour Wrote:วันสุขแห่งชาติ.........อีกแย้วววววว

อยู่ค้างคาวที่บ้านเต่าก็ได้ครับ

นับเต่าให้ครบพร้อมทั้งทำประวัติลงทะเบียนไว้ด้วยนะพี่ปร๋อ ช่วงนี้หน้ามืดถึงสิ้นปี ดังที่สารภาพไว้เป๊ะ อย่าเผลอ!!! :p

เห็นใจน้าปอปปรี้เพื่อนเลิฟมากๆ วันไหนก็ได้นะที่รักถ้าเราจะได้อยู่ด้วยกัน จุ๊ฟ ๆ Wink

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - poPPie - 30-07-2008

Labour Wrote:ถ้าหาที่นอน(แถวนั้น)ได้ จะไป ...อะแฮ่มTongue

กำมะกุ๊กที่รัก มาอยู่แถวๆ หน้าซีค่อนมะจ๊ะ
เดี๋ยวผมจะได้เหน็บไปบ้านเต่าเหมือนเคย

จุ๊ๆๆ กระซิบๆ ... เมียมาป่าวว เที่ยวเนี๊ยย

จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไป...แถวนั้นร้านลาบอาหย่อยมาก 55555

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - povation - 30-07-2008

Labour Wrote:
povation Wrote:

นับเต่าให้ครบพร้อมทั้งทำประวัติลงทะเบียนไว้ด้วยนะพี่ปร๋อ ช่วงนี้หน้ามืดถึงสิ้นปี ดังที่สารภาพไว้เป๊ะ อย่าเผลอ!!! :p

เห็นใจน้าปอปปรี้เพื่อนเลิฟมากๆ วันไหนก็ได้นะที่รักถ้าเราจะได้อยู่ด้วยกัน จุ๊ฟ ๆ Wink

กีตาร์ทุกตัวผมติด Sensor ไว้ หากนำออกไปจากบ้านเต่าโดยไม่ได้รับอนุญาตเมื่อใดก็ตามจะมีสัญญาณเตือนภัยดังลั่นทั่วหมู่บ้านปลาทองการัต และสายตรวจจะรีบเข้ามายังบ้านเต่าทันที
วันก่อนลองตั้งกีตาร์ไว้ตัวนึงในโรงรถ ให้ใครต่อใครที่ผ่านไปมาเห็น ทั้งคืน!ยังไม่หายไปไหนเลย

ลืมบอกไปว่ากีตาร์ตัวนั้น Made in Myanmar

RE: 8 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - nit gt - 30-07-2008

เรียนเชิญ ทุกท่านครับ .....

งานนี้แสง เสียง จะยิ่งใหญ่ กว่า ครั้งใดๆ มา...อย่า พลาด ครับ ขอบอก..