NimitGuitar webboard
ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ (/showthread.php?tid=13149)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - ยอดเยี่ยม - 08-05-2012

(08-05-2012, 11:19)pinkuitarz Wrote: กรี๊ดด ขอบคุณพี่ๆน้าๆทุกคนมากมากกกค๊า! Big Grin
หนูแอดติดคณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาสื่อสารมวลชนค่ะ จะตั้งใจเรียนต่อไปนะคะ สัญญาค่ะ..

หนูเป็นรุ่นน้อง(หลายปี)ของ น้าKitja น้าSarun พี่Benz และอาจมีท่านอื่นด้วยแน่ๆเลย
55555 ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคะ เย้ๆ~

คิดถึงบ้านฟ้าค่ะ
ไม่ได้เข้านานแต่ก็ติดตามข่าวสารผ่านพ่อกับแม่ตลอด คิคิ Smile

เชื่อพ่อแม่บางครั้งก็ไม่ดีนะหนู Cool
ต้องหัดคิดนอกคอก เอ๊ย!Big Grin นอกกรอบบ้าง ชีวิตจึงจะมีสีสัน..อิ..อิ Tongue

จะได้เรียกตัวเองว่า..นักสื่อสารมวลซน Big Grin

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - quackkk - 08-05-2012

ดีใจด้วยจ๊ะ ตอนนี้เลยกลายมาเป็นรุ่นน้องคณะเดียวกับแฟนผมเลย อย่างนี้รุ่นน้องต้องทำตามคำสั่งของรุ่นพี่ งั้นกลับไปบังคับน้าป๋อให้ปล่อย lowden 30th มา แล้วเอามาให้ผมเดี๋ยวนี้ Big Grin 55555

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - manoch - 08-05-2012

ยินดีด้วยครับSmile

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - ~Luzefer~ - 08-05-2012

โอ้ว~ ยินดีด้วยจร้า~ เย้ๆๆๆ!!

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Chad90 - 08-05-2012

สมัยที่เรียนอยู่ คณะนี้ยังไม่มีเลย
KU36

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Katayoot - 08-05-2012

เลี้ยงด้วยครับ ... Tongue

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Therock - 08-05-2012

ทำไมแอดติดต้องเลี้ยงน้องโน๊ต....:-)

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Tingnal - 08-05-2012

(08-05-2012, 12:58)ยอดเยี่ยม Wrote:
(08-05-2012, 11:19)pinkuitarz Wrote: กรี๊ดด ขอบคุณพี่ๆน้าๆทุกคนมากมากกกค๊า! Big Grin
หนูแอดติดคณะมนุษยศาสตร์ สาขาวิชาสื่อสารมวลชนค่ะ จะตั้งใจเรียนต่อไปนะคะ สัญญาค่ะ..

หนูเป็นรุ่นน้อง(หลายปี)ของ น้าKitja น้าSarun พี่Benz และอาจมีท่านอื่นด้วยแน่ๆเลย
55555 ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคะ เย้ๆ~

ไม่ได้เข้านานแต่ก็ติดตามข่าวสารผ่านพ่อกับแม่ตลอด คิคิ Smile

เชื่อพ่อแม่บางครั้งก็ไม่ดีนะหนู Cool
ต้องหัดคิดนอกคอก เอ๊ย!Big Grin นอกกรอบบ้าง ชีวิตจึงจะมีสีสัน..อิ..อิ Tongue

จะได้เรียกตัวเองว่า..นักสื่อสารมวลซน Big Grin

น้าชัยพูดมีเหตุมีผลครับ Big Grin
ถ้าจะนอกกรอบจริงๆ อย่างไรแล้วก็ควรจะเกาะขอบไว้ก่อนกันพลาดครับ Cool

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Smile

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Therock - 08-05-2012

(08-05-2012, 20:01)Tingnal Wrote:
(08-05-2012, 12:58)ยอดเยี่ยม Wrote:

น้าชัยพูดมีเหตุมีผลครับ Big Grin
ถ้าจะนอกกรอบจริงๆ อย่างไรแล้วก็ควรจะเกาะขอบไว้ก่อนกันพลาดครับ Cool

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Smile

สนับสนุนน้าติงแนลครับ
ให้เริ่มเปลี่ยนจากทำตะโก้ มาเป็น คัพเค้ก หรือ พายสตอ ก่อนคับ

RE: ขอแสดงความดีใจกับน้องปิ๊งครับ - Kitja - 08-05-2012

(08-05-2012, 14:44)Chad90 Wrote: สมัยที่เรียนอยู่ คณะนี้ยังไม่มีเลย
KU36

สวัสดีครับพี่ ผมกิจจา KU-46 คณะเศรษฐศาสตร์และบริหารธุรกิจครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ