NimitGuitar webboard
วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ (/showthread.php?tid=120)

Pages: 1 2 3 4

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - PAPAAEG - 11-09-2007

โห..น้าป๋อ แค่น้าปุ๊ติดธุระไม่ไปบ้านน้ากฤษณ์ด้วยวันนั้น จะเอากันถึงตายเลยเหรอ ....แต่ก็เห็นด้วยนะ

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - .::.pOoH.::. - 11-09-2007

PAPAAEG Wrote:โห..น้าป๋อ แค่น้าปุ๊ติดธุระไม่ไปบ้านน้ากฤษณ์ด้วยวันนั้น จะเอากันถึงตายเลยเหรอ ....แต่ก็เห็นด้วยนะ

ปะ...ปะ....ปะ...ป๋า...ป๋า....ป้าบบ!

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - SARUN - 11-09-2007

povation Wrote:น้าปุ๊ทำขายหน้าบนเวทีหรือ...แล้วมีลูกค้าซื้อไปไหม?
น้าSARUN คราวหน้าไปดักซุ่มยิงเลย ไม่ต้องซุ่มฟงซุ่มฟังแล้ว!

รับคำสั่งน้าป๋อครับ
เด๋ยว ศ.นี้ ถ้าน้าปู๊ทำหน้ามาขายอีก...จะไปดักซุ่มยิงเลย ปุ๊ ปุ๊ ปุ๊ ปุ๊ ปุ๊ ปุ๊ Rolleyes

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - povation - 11-09-2007

ถ้าผมว่างศุกร์นี้ ผมจะคอยไปดูต้นทางให้...ไม่รู้จะมีทีเด็ดให้ผมได้ดูบ้างรึเปล่า
ช็อตเด็ด...นานๆจะได้เห็นนะน้าSARUN ถือว่าโชคดีเป็นบุญตา

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - Therock - 11-09-2007

..........น้าปุ๊ ขายหน้า อย่างเดียวหรอคับ มีพวกขนตาปลอม คิ้วปลอม ..... หนวด เคา ขาย ด้วยป่าวคับ

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - .::.pOoH.::. - 11-09-2007

ร้านนายพักผ่อน ช่วงนี้อึดอัดครับ เล่นเอาโต๊ะ pool มาลง ร้านก็เล็กอยู่แล้ว ยิ่งคับแคบ

ถ้าคนเยอะๆ ควันบุหรี่จะหนามาก ปุ๊เล่นเสร็จ..เสือเผ่นอย่างเดียว....

ใกล้หน้าหนาวละ...ชักอยากจะหาร้าน open airกี่ ซะแล้วสิ..

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - AcousticMAN_001 - 16-09-2007

ร้าน พฤกษา วารี ถนนกาญจนาภิเษก ตรงทางเลี้ยวจากตลิ่งชัน ทางจะมาบางแคครับ เลี้ยวไปประมาณ300เมตรก็ถึง จันทร์-อังคาร 21.00-21.45 โซนผับครับเล่นเป็นวง วันพุธ - พฤหัส 21.30-23.00 โซนอะคูสติก และ เสาร์-อาทิตย์19.30-21.00 ครับโซนอะคูสติก ถ้าน้ามาแสดงตัวด้วยนะครับ ผมอยากรู้จักน้าครับ

--------------------------------------------------------------------------------

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - SARUN - 19-09-2007

กระทู้นี้ดีจังเลย ทำให้รู้ว่าจะได้ไปเยี่ยมพรรคพวกกันได้ที่ไหน เวลาไหน
ถ้าใครมีการเปลี่ยนแปลงเวลาหรือ ประชาสัมพันธ์ อะไร ก็อยากให้มา up-date หน้านี้ด้วยนะครับ เช่น

Acoustic Man001-ช่วงนี้งดเล่นตามร้านก่อนนะครับ เพราะเตรียมตัวจะออกอัลบั้ม หากท่านใดสนใจ สั่งซื้อได้ทางEmail เป็น CD พร้อม ลายเซนต์
The Rock - ใครอยากฟังเสียง ซานตาครอส วันนี้ ตามมาฟังได้ที่......วันนี้วันเดียวเท่านั้นนะคร๊าบบบบบบ
PoOh- คืนนี้ปุ๊งดเล่นหนึ่งวันนะครับ เพราะ ปุ๊แฮงค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์
Povation - วันนี้Blue Ribbon Band เล่นเป็นวงเปิดconcert คืนนี้พบกันที่ Impact Arena นะครับ
Pood - ผมเพิ่งหิ้ว O-38 มา ท่านใดสนใจยืมไปเล่นที่ร้านไม๊ครับ ไม่คิดตังค์...
Katayoot - วันนี้ถอย Olsan ของเพิ่งส่งมา Mr Jamesเพิ่งส่งมาให้ด้วยตัวเอง ตามมาฟังได้นะครับ ตั้งแต่วันนี้จนถึงสิ้นเดือน แล้วจะปล่อยขายแล้วจ้า(ใครสนใจ แถมเส้นใหญ่ให้ด้วยจ้า)

เป็นต้น
(ทั้งหมด เป็นเหตุการณ์จริง...ที่สมมุติขึ้นมา)

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - Therock - 19-09-2007

เปลี่ยนเป็น the rock เลิกเล่นดนตรีแล้ว.............เพราะหันไปเอาดี ด้านเดินแบบ ถ่ายแฟชั่นแทน ได้มั้ยครับ โหะ โหะ

ล่าสุด.....เป็นพวกอุตสาหกรรมอาหาร เลยนะครับ

RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ - AcousticMAN_001 - 19-09-2007

SARUN Wrote:กระทู้นี้ดีจังเลย ทำให้รู้ว่าจะได้ไปเยี่ยมพรรคพวกกันได้ที่ไหน เวลาไหน
ถ้าใครมีการเปลี่ยนแปลงเวลาหรือ ประชาสัมพันธ์ อะไร ก็อยากให้มา up-date หน้านี้ด้วยนะครับ เช่น

Acoustic Man001-ช่วงนี้งดเล่นตามร้านก่อนนะครับ เพราะเตรียมตัวจะออกอัลบั้ม หากท่านใดสนใจ สั่งซื้อได้ทางEmail เป็น CD พร้อม ลายเซนต์
The Rock - ใครอยากฟังเสียง ซานตาครอส วันนี้ ตามมาฟังได้ที่......วันนี้วันเดียวเท่านั้นนะคร๊าบบบบบบ
PoOh- คืนนี้ปุ๊งดเล่นหนึ่งวันนะครับ เพราะ ปุ๊แฮงค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์ค์
Povation - วันนี้Blue Ribbon Band เล่นเป็นวงเปิดconcert คืนนี้พบกันที่ Impact Arena นะครับ
Pood - ผมเพิ่งหิ้ว O-38 มา ท่านใดสนใจยืมไปเล่นที่ร้านไม๊ครับ ไม่คิดตังค์...
Katayoot - วันนี้ถอย Olsan ของเพิ่งส่งมา Mr Jamesเพิ่งส่งมาให้ด้วยตัวเอง ตามมาฟังได้นะครับ ตั้งแต่วันนี้จนถึงสิ้นเดือน แล้วจะปล่อยขายแล้วจ้า(ใครสนใจ แถมเส้นใหญ่ให้ด้วยจ้า)

เป็นต้น
(ทั้งหมด เป็นเหตุการณ์จริง...ที่สมมุติขึ้นมา)
หุหุ....พูดไม่ออกครับ