NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - bobonuii19 - 25-11-2007

Therock Wrote:ตอบต่อไม่ถูกเลย...ครับ

อ้าววว ไม่ได้ดื่ม wakie กับ Hank หรือจ๊ะ Big Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Therock - 25-11-2007

bobonuii19 Wrote:
Therock Wrote:ตอบต่อไม่ถูกเลย...ครับ
อ้าววว ไม่ได้ดื่ม wakie กับ Hank หรือจ๊ะ Big Grin

......ร้องเพลงสุดท้ายที่ร้านตอนเที่ยงคืนเป็นเพลง "ดื่มให้ตัวเองอีกที.....กับรักที่เพิ่งผ่านพ้นไปอ่ะคร๊าบบบบบบบ"

หุหุ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - bobonuii19 - 25-11-2007

Therock Wrote:

......ร้องเพลงสุดท้ายที่ร้านตอนเที่ยงคืนเป็นเพลง "ดื่มให้ตัวเองอีกที.....กับรักที่เพิ่งผ่านพ้นไปอ่ะคร๊าบบบบบบบ"

หุหุ

ไม่บอกนะเนี่ย ว่ารักผ่านพ้นไป ไอ้เราก็นึกว่า กำลังมีรักซะอีก เริ่มงงแระBig Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Therock - 25-11-2007

หมายถึงลูกค้า เค้าขอเพลงนี้ครับผม...................ไม่เกี่ยวกะผมครับ...555

Therock Wrote:หมายถึงลูกค้า เค้าขอเพลงนี้ครับผม...................ไม่เกี่ยวกะผมครับ...555

อ้าวววว นึกว่าเอาชีวิตจริงมาพูดนะเนี่ยBig Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 25-11-2007

คุยอะไรกันอยู่ครับ

กระทู้นี้คุยได้แต่เรื่องความรักนะครับ อิอิRolleyes

วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนหรือครับ ป้านุ้ย

เมื่อคืนไปลอยกระทงที่ไหนมาครับBig Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 25-11-2007

san Wrote:คุยอะไรกันอยู่ครับ

กระทู้นี้คุยได้แต่เรื่องความรักนะครับ อิอิRolleyes

วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนหรือครับ ป้านุ้ย

เมื่อคืนไปลอยกระทงที่ไหนมาครับBig Grin

เข้าขั้นโฆษณา

นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม

คาดว่าระหว่างจันทร์ถึงศุกร์นี้ 26-30 พ.ย. 50 จะมีการแจมวงสวิงกันแน่นอน
ส่วนสนามใดโปรดติดตามความคืบหน้าทุกระยะ
เวลาที่ออกรอบน่าจะเป็น 06.00 น. ที่อากาศกำลังเป็นใจยิ่งนัก
(ต้องขอโทษด้วยสำหรับท่านที่สะดวกเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์)

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - dejemerry - 25-11-2007

Therock Wrote:หมายถึงลูกค้า เค้าขอเพลงนี้ครับผม...................ไม่เกี่ยวกะผมครับ...555

อ้าวววว นึกว่าเอาชีวิตจริงมาพูดนะเนี่ยBig Grin

ป้านุ้ย คอเกาหลี เชิญทางโน้นค่ะ....Big Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - dejemerry - 25-11-2007

ไม่รู้ป้านุ้ยเค้าซิ..แต่ป้าแดงมัวแต่ลอยคอเก็บเงินในกระทง คุ้มจริง ๆ
ได้ตั้ง 10 บาทแน่ะ Big Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 25-11-2007

povation Wrote:

เข้าขั้นโฆษณา

นักกอล์ฟบ้านสีฟ้าเตรียมตัวให้พร้อม

คาดว่าระหว่างจันทร์ถึงศุกร์นี้ 26-30 พ.ย. 50 จะมีการแจมวงสวิงกันแน่นอน
ส่วนสนามใดโปรดติดตามความคืบหน้าทุกระยะ
เวลาที่ออกรอบน่าจะเป็น 06.00 น. ที่อากาศกำลังเป็นใจยิ่งนัก
(ต้องขอโทษด้วยสำหรับท่านที่สะดวกเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์)

ใช้เวลาในการอ่านประมาณ 8 วินาที

คิดค่าโฆษณาวินาทีละ สามแสนบาด!!!

dejemerry Wrote:ป้านุ้ย คอเกาหลี เชิญทางโน้นค่ะ....Big Grin

คออะไรก็คุยได้ครับ ถ้าเป็นคนมีความรัก ในหัวใจRolleyesRolleyesRolleyes