NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 23-11-2007

san Wrote:น้ากานกับต๊ะ ก็คบมา 16 ปี เหมือนกัน

ขอบใจนะ ที่จำได้Big Grin

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - pop_250823 - 23-11-2007

karn Wrote:
san Wrote:น้ากานกับต๊ะ ก็คบมา 16 ปี เหมือนกัน

ผมนับถือมากกับคนที่คบกันได้นานขนาดนี้แสดงว่าต้องเป็นคนที่มีจิตใจมั่นคงไม่วอกแวกแม้แต่น้อย นับถือๆๆ

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 23-11-2007

dejemerry Wrote:ก่อนแต่งก็คบกันมาแค่ 6 ปี รวมเบ็ดเส็ดแล้ว 22 ปี นับวันยิ่งรักกันมากขึ้น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
เกือบและ เกือบอ๊วกจริง ๆ และ.....Tongue Tongue Tongue

น้าสันขวานคบกับแฟนมาแค่ อาทิตย์เดียว แล้วแต่งงานเลย อื้อ..คบกันนานพอ
ควรเนอะ นามสกุลเพิ่งจะรู้จักวันแต่งนี้ละมัง..Smile

รวมคบกับน้าป๋อมา 22 ปี และมีพยานรัก คือ น้องปิ๊ง กับ น้อง ปั๊ง อีก 2 คน

เป็นความรักที่มั่งคงมากครับ

เผลอๆ เดี๋ยวคบกันถึง 55 ปี

คงมีลูกเพิ่มอีก 3 คน!!!

pop_250823 Wrote:
karn Wrote:

ผมนับถือมากกับคนที่คบกันได้นานขนาดนี้แสดงว่าต้องเป็นคนที่มีจิตใจมั่นคงไม่วอกแวกแม้แต่น้อย นับถือๆๆ

น้ากานกับต๊ะ คบกันมา 16 ปี น่านับถือครับ

แต่ถ้าน้ากาน มาคบเด็กอายุ 16 ปี

คงไม่น่านับถือแล้วนะจ๊ะRolleyes

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - dejemerry - 23-11-2007

san Wrote:
dejemerry Wrote:ก่อนแต่งก็คบกันมาแค่ 6 ปี รวมเบ็ดเส็ดแล้ว 22 ปี นับวันยิ่งรักกันมากขึ้น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
เกือบและ เกือบอ๊วกจริง ๆ และ.....Tongue Tongue Tongue

น้าสันขวานคบกับแฟนมาแค่ อาทิตย์เดียว แล้วแต่งงานเลย อื้อ..คบกันนานพอ
ควรเนอะ นามสกุลเพิ่งจะรู้จักวันแต่งนี้ละมัง..Smile

รวมคบกับน้าป๋อมา 22 ปี และมีพยานรัก คือ น้องปิ๊ง กับ น้อง ปั๊ง อีก 2 คน

เป็นความรักที่มั่งคงมากครับ

เผลอๆ เดี๋ยวคบกันถึง 55 ปี

คงมีลูกเพิ่มอีก 3 คน!!!

ตาสันหมานนนน...บวก ลบ คูณ หาร เรียบร้อย
มีไม่ได้แล้วว๊อยยยยยยยยย...Tongue

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - pop_250823 - 23-11-2007

น้ากานกับต๊ะ คบกันมา 16 ปี น่านับถือครับ

แต่ถ้าน้ากาน มาคบเด็กอายุ 16 ปี

คงไม่น่านับถือแล้วนะจ๊ะRolleyes
[/quote]

โอว ลึกซึ้ง

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - povation - 23-11-2007

karn Wrote:

แต่ผมว่ามั่นคงนั้นแน่นอนครับ ส่วนวอกแวก...ผู้ชาย...ก็ต้องมีกันบ้างเล็กๆน้อยๆละครับ....

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - karn - 23-11-2007

pop_250823 Wrote:ผมนับถือมากกับคนที่คบกันได้นานขนาดนี้แสดงว่าต้องเป็นคนที่มีจิตใจมั่นคงไม่วอกแวกแม้แต่น้อย นับถือๆๆ

มีวอกแวกบ้างแหละครับ...ประสาผู้ชาย.....แต่ไม่เลยเถิด
นึกถึงวันแรก ที่เรายืนอ้าปากค้าง มองสาวน้อยที่ร้องเพลงอยู่บนเวทีด้วยความชื่นชม...
วันแรกที่ เราได้มีโอกาสพูดคุยกับสาวน้อยที่ป๊อปปูล่าที่สุดคนนึงในมหาลัย...
วันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้มาดลใจให้ผมกล้าบอกรักเธอ...
และวันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้ มาปิดบังตาเธอให้มืดบอด ไม่ปฏิเสธรักจากผม....
นึกง่ายๆแค่เนี้ยแหละTongue
san Wrote:น้ากานกับต๊ะ คบกันมา 16 ปี น่านับถือครับ

ทำไมน้า san มองผมอย่างง้านนนนน!

povation Wrote:
karn Wrote:

แต่ผมว่ามั่นคงนั้นแน่นอนครับ ส่วนวอกแวก...ผู้ชาย...ก็ต้องมีกันบ้างเล็กๆน้อยๆละครับ....
นี่ล่ะครับ ตัวจริงเสียงจริง แฟมิลี่แมน ลึกซึ้งจริงๆครับ

povation Wrote:แต่ผมว่ามั่นคงนั้นแน่นอนครับ ส่วนวอกแวก...ผู้ชาย...ก็ต้องมีกันบ้างเล็กๆน้อยๆละครับ....

ขณะผมพิมพ์ข้อความข้างบนเนี่ย...ยังไม่ได้เห็นข้อความนี้ของพี่ป๋อเลยนะครับ

ใจตรงกันอีกแย๊ววววBig GrinBig GrinBig Grin

karn Wrote:[quote=pop_250823]

มีวอกแวกบ้างแหละครับ...ประสาผู้ชาย.....แต่ไม่เลยเถิด
นึกถึงวันแรก ที่เรายืนอ้าปากค้าง มองสาวน้อยที่ร้องเพลงอยู่บนเวทีด้วยความชื่นชม...
วันแรกที่ เราได้มีโอกาสพูดคุยกับสาวน้อยที่ป๊อปปูล่าที่สุดคนนึงในมหาลัย...
วันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้มาดลใจให้ผมกล้าบอกรักเธอ...
และวันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้ มาปิดบังตาเธอให้มืดบอด ไม่ปฏิเสธรักจากผม....
นึกง่ายๆแค่เนี้ยแหละTongue
[quote=san]

แสดงว่าทุกวันนี้พี่ต๊ะยังไม่พบกับแสงสว่างสิครับน้า เสี้ยมๆๆๆๆๆ