NimitGuitar webboard
29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt (/showthread.php?tid=817)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - .::.pOoH.::. - 28-12-2007

อ้าว...ย้ายวิกแล้วเหรอครับ ยังไม่ทันได้ตรวจสอบสภาพคล่องเลย

บ้านน้านิดจีทีฯ อยู่แถวไหนครับ

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - nit gt - 28-12-2007

ขอโทษครับติด ภาระกิจอย่างแรง..ครับ
เรียนเชิญครับ ตามแผนที่นี้ครับ.. รอแป๊บ ครับ

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - dejemerry - 28-12-2007

nit gt Wrote:ขอโทษครับติด ภาระกิจอย่างแรง..ครับ
เรียนเชิญครับ ตามแผนที่นี้ครับ.. รอแป๊บ ครับ

เป็นเถ้าแก่ก็งี้แหละค่ะ น้านิท ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ต้องรีบร้อน พวกเราคอยได้
เดี๋ยวจะเป็นลมเป็นแล้งไปซะก่อน..Big Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - poPPie - 28-12-2007

โห้ โห้.. ผมต้องพาหวานใจและดวงใจน้อยๆ ของผมไปหัวหินหง่ะจ้า เลย..อดแจมเลย

ไว้โอกาสหน้า ฟ้าใหม่ค่อยเจอกันนะครับ. ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆ ร้องเพลงเผื่อด้วย...555 อยากๆBig Grin

คิดถึงทุกคนเลย

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - dejemerry - 28-12-2007

poPPie Wrote:โห้ โห้.. ผมต้องพาหวานใจและดวงใจน้อยๆ ของผมไปหัวหินหง่ะจ้า เลย..อดแจมเลย

ไว้โอกาสหน้า ฟ้าใหม่ค่อยเจอกันนะครับ. ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆ ร้องเพลงเผื่อด้วย...555 อยากๆBig Grin

คิดถึงทุกคนเลย

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ น้าป๊อป ฝากสวัสดีปีใหม่สุดสวยกะสุดหล่อ
ที่บ้านด้วยนะคะ เที่ยวเผื่อพวกเราด้วยนะคะ Big Grin

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - Tai Labour - 28-12-2007

ตอนนี้ เมาแล้วครับ...คงฟื้นไม่ทัน แหะ ๆ ๆ

แกะเพลงไปเล่นกับ ตายอด69+น้าหมอเมย์เดย์ อยู่....ถามก็ไม่บอก
หลอกให้งง กางหนังสือเล่นตามเคย งั้นก็ "มั่ว"ทั้งปี

ความมันส์อยู่ตรงนี้ แต่คนฟัง ทรมานนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - nit gt - 28-12-2007

ช่วยเตรียม กีต้าร์ที่มี ปิกอัพ มาด้วยครับ...ส่วนเครืองเสียงไม่ต้อง
สบาย ๆครับ อยากจะให้มากันไว ๆหน่อยจะดีมากครับ..ประมาณ 15.00 น. ครับ
เพราะบางท่านอาจจะต้องไปทำภารกิจในวันต่อไปครับ ...

แผนที่ วาดไม่ค่อยเก่งครับ ภาพต่อกันนะครับ (เบอร์ผม 0815108859)
"น้องกริด หนอนชาเขียวเคยมาครับ ลองถามทางดูก็ได้ครับ.. หลง ชัวส์"

Labour Wrote:ตอนนี้ เมาแล้วครับ...คงฟื้นไม่ทัน แหะ ๆ ๆ

แกะเพลงไปเล่นกับ ตายอด69+น้าหมอเมย์เดย์ อยู่....ถามก็ไม่บอก
หลอกให้งง กางหนังสือเล่นตามเคย งั้นก็ "มั่ว"ทั้งปี

ความมันส์อยู่ตรงนี้ แต่คนฟัง ทรมานนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
น้า ๆ ไม่มามีเผา ปั๊ม

กระชันชิดจริงๆ..อาจจะตะขลุกตะขักบ้างนะครับก่อนปิดปีใหม่อยากจะมีซัก10 ร่างเลยครับ
พรุ่งนี้ขอเตรียมตัวปัดกวาด ตัดหญ้าหน้าบ้าน และประดับไฟหน่อย...

1. SARUN
2. จ๊ะเอ๋
3. Grid..
4. ก้อย
5. Katayoot
6. กุ้ง
7. Ether
8. Therock
9. Webmaster
10......
11.....
12.....
13.....

เรียนเชิญครับเรียนเชิญ

RE: 29 ธ.ค. 50 ส่งท้ายปีเก่า..ที่บ้านน้า Nit gt - pinkuitarz - 28-12-2007

สวัสดีค่ะ

...

พอดีตอนนี้พ่อเต่าไม่อยู่... Smile

แม่เต่าเก็บแรงไปบ้านน้านิทพรุ่งนี้..สลบไปแล้วค่ะ Shy

น้องปั๊งก้ไปเฝ้าพระอินทร์คนแรกเลย อิอิ Tongue

ปิ๊งก็มาตอบโอเคนะคะ เดี๋ยวไปประมาณกี่โมงคงต้องถามหัวหน้าเค้าแล้วอ่ะค่ะ เด๋วดูอีกทีนึง ...นะคะ แล้วเจอกันค่ะ Big Grin