NimitGuitar webboard
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ (/showthread.php?tid=728)

Pages: 1 2 3 4

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - hattaya111 - 07-12-2007

สุขภาพดีครับ มีศีลธรรม ทำบุญสุนทาน เมตตาสรรพสิ่ง

ดำเนินไปในที่ควรดำเนิน พบในสิ่งที่ควรพบ

ภาระกิจราบรื่นทุกประการ ครับพี่

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - Ether - 07-12-2007

สุขสันต์วันเกิดเหมือนกันค่ะ เอาคำอวยพรของกระทู้ด้านบนทั้งหมด รวมกันเป็นของป้าอวยพรให้น้าทีละภาพ นะคะ อิอิ Tongue

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - poPPie - 07-12-2007

Ether Wrote:สุขสันต์วันเกิดเหมือนกันค่ะ เอาคำอวยพรของกระทู้ด้านบนทั้งหมด รวมกันเป็นของป้าอวยพรให้น้าทีละภาพ นะคะ อิอิ Tongue

เห็นหนุ่มๆ ทำมาปากหวาน นะป้าอีโต้ Big Grin

จะบอกอะไรให้ อุอุ (((กระซิบๆ))) น้าว่องหนะ เค้าชอบผู้ชายด้วยกัน เอ๊ออออ..
Tongue

เธอโตขึ้นอีกปีไม่มีแก่
ยิ่งภายนอกยิ่งแลเหมือนยังอ่อน
สุขสันต์วันเกิดนะ..จะขอพร
ขอให้หน้าอย่าหย่อนอย่าเริ่มยาน............ มีความสุขนะครับ HBD น้า ว่อง

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - ปู กีตาร์ปะ - 07-12-2007

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ขอรับน้าที..แหมน้าน่าจะขยับวันเกิดไปอีกซักยี่สิบวันเนอะจะได้แฮปปี้นิวเยียร์พร้อมๆกันเลย.....ขอให้น้ามีแต่สุข สมหวัง ไร้โรคาพยาธิ ตลอดปีตลอดไปขอรับ..ShyShy

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - .::.pOoH.::. - 07-12-2007

แฮบปี้~~~~เบิร์ดดด เดยยย์.....ทู้...ยูววววว ^^"

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - Ether - 07-12-2007

poPPie Wrote:
Ether Wrote:สุขสันต์วันเกิดเหมือนกันค่ะ เอาคำอวยพรของกระทู้ด้านบนทั้งหมด รวมกันเป็นของป้าอวยพรให้น้าทีละภาพ นะคะ อิอิ Tongue

เห็นหนุ่มๆ ทำมาปากหวาน นะป้าอีโต้ Big Grin

จะบอกอะไรให้ อุอุ (((กระซิบๆ))) น้าว่องหนะ เค้าชอบผู้ชายด้วยกัน เอ๊ออออ..
Tongue

เธอโตขึ้นอีกปีไม่มีแก่
ยิ่งภายนอกยิ่งแลเหมือนยังอ่อน
สุขสันต์วันเกิดนะ..จะขอพร
ขอให้หน้าอย่าหย่อนอย่าเริ่มยาน............ มีความสุขนะครับ HBD น้า ว่อง

โธ่ว แล้วก็ไม่บอก ก็มองตั้งนานว่าเป็นอะไรกับคุณยอดจุ๊ ที่แท้ก็ เอ่อออ...

(((ก็บอกแล้วว่าเดินตามรอยอาจารย์ เหอะ เหอะ เหอะ)))

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - povation - 07-12-2007

Happy Birthday ครับ
สุขภาพแข็งแรง มากมายด้วยทรัพย์และเพื่อนแท้ ประสบความสำเร็จในการงาน
ได้ในสิ่งที่อยากได้...เอาในสิ่งที่อยากเอา...เอาไปเลยครับ...เพี้ยง!

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - Webmaster - 07-12-2007

HBD คับ...

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - karn - 07-12-2007

Kitja Wrote:เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของน้าว่อง ในฐานะสมาชิกแก๊งค์เด็กราดรี ขออวยพรให้น้าแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนนะครับ

เช่นเดียวกับหัวหน้าแก็งค์ครับ..สุขสันต์วันเกิดนะครับน้าว่องBig GrinBig Grin

RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - โฟล์คน้อย - 07-12-2007

karn Wrote:
Kitja Wrote:เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของน้าว่อง ในฐานะสมาชิกแก๊งค์เด็กราดรี ขออวยพรให้น้าแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนนะครับ

เช่นเดียวกับหัวหน้าแก็งค์ครับ..สุขสันต์วันเกิดนะครับน้าว่องBig GrinBig Grin

ขอให้ศิษย์พี่.. สุขภาพแข็งแรง..
คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา..
มีลูกเต็มบ้าน กีตาร์เต็มเมืองนะขอรับ.. อิอิ..

ร่ำรวยเงินตรา มากมายคนรัก..
การงานก้าวหน้า.. อยู่ที่ใดขอให้มีแต่คนอุ้มชู..

HBD.. ขอรับ..

โฟล์คน้อย
จอมดาบเสี้ยมสท้านนนนนน.... อุอุ...

...............................