NimitGuitar webboard
ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. (/showthread.php?tid=649)

Pages: 1 2 3 4

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - sanghais - 25-11-2007

Labour Wrote:ยินดีต้อนรับครับ...แหม กำลังง่วง จะไปนอนพอดี

แล้วจะฝันถึงก็แล้วกันครับน้า..น้าชื่อไรเนี่ย ? เรียกยากมาก เมาแล้วลิ้นขัด ๆ แฮะ Tongue

ขอบคุณครับ. ชื่อผมเอามาจาก ขนมเวเฟอร์เซียงไฮ้ครับ คือหลายปีที่แล้ว ตอนเพิ่งเล่นอินเทอร์เน็ตครั้งแรก เพื่อนก็บอกให้สมัครhotmail ก่อน. พอhotmailเค้าถามว่าจะใช้ชื่ออะไร ผมก็ไม่ทันตั้งตัวมาก่อน ไม่รู้ว่าต้องตั้งชื่อด้วย. บังเอิญเหลือบไปเห็นห่อขนมนี้แหละ น้องกินแล้วทิ้งเปลือกไว้หลายอัน ก็เลยเอามาเลยครับ.Big Grin

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - sanghais - 25-11-2007

povation Wrote:ผมพยายามแกะรหัส
น่าจะเกี่ยวข้องกับ AIS นะครับ
หรือเป็นพี่ชายน้องชายนาย san
โอว..แค่นาย sanคนเดียวพวกผมก็ไม่เป็นอันได้ทำอะไรกันดีๆแล้ว
อย่านะ! ช่วยบอกให้สบายใจว่าไม่ใช่ญาติสนิทของนาย san

งั้นยังไม่บอก ตอนนี้ดีกว่าครับ..

Big GrinBig GrinBig Grin ย้อเย่น...ผมยังไม่รู้จักคุณsan เลยครับ..

เฒ่าทารก Wrote:......ยินดีต้อนรับด้วยครับ เห็นชื่อคุณน้ามาตั้งนานแล้ว ถึงว่าแอบซุ่มอยู่นี่เองถึงไม่ได้แสดงตัว

สวัสดีครับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับBig Grin...

coldsteel Wrote:สวัสดีครับ ขอต้อนรับครับ
beutyful sunday

สวัสดีครับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับBig Grin...

ชื่อคล้ายอาวุธมีด ยี่ห้อหนึ่งเลยครับ ไม่ทราบว่าเล่นมีดด้วยหรือเปล่าครับ?

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - dejemerry - 25-11-2007

หวัดดีค่ะ น้าเซี่ยงไฮ้ อร่อยดีค่ะ ลูกชายก็ชอบทานค่ะ Big Grin

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกให่ด้วยคนนะครับ. - sanghais - 25-11-2007

dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ไม่ทราบว่า ซุ่มทำอะไรอยู่ 2 อาทิตย์คะเนี่ย น่าจะรีบรายงานตัวตั้งนานแระ บ้านเราอบอุ่นค่ะ น่าอยู่ เข้ามาแล้วจะติด กับดัก ออกไม่ได้ เหมือนป้านุ้ยนี่ไง กีตาร์ก็ไม่เป็น ร้องก็ไม่เป็น เมาส์เป็นอย่างเดียว ก็อยู่ดร้ายยยยยค่ะ

ยินดีต้อนเข้าบ้านสีฟ้าค่ะน้า Sanghais

ป้านุ้ยแนะนำได้ชัดเจนค่ะ รับรองเจอป้านุ้ยเม้าท์ทีเดียว วงแตกกระเจิงค่ะ ไม่งั้น
ก็หลับไปเลยค่ะ...Big Grin

ขอบคุณครับ..ยินดีที่ได้รู้จักครับBig Grin

ป.ปลา..ล.ลิง..ชักอย่าเจอป้านุ้ยแล้วจิครับ..Big Grin

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - povation - 25-11-2007

sanghais Wrote:
povation Wrote:ผมพยายามแกะรหัส
โอว..แค่นาย sanคนเดียวพวกผมก็ไม่เป็นอันได้ทำอะไรกันดีๆแล้ว
อย่านะ! ช่วยบอกให้สบายใจว่าไม่ใช่ญาติสนิทของนาย san

งั้นยังไม่บอก ตอนนี้ดีกว่าครับ..

Big GrinBig GrinBig Grin ย้อเย่น...ผมยังไม่รู้จักคุณsan เลยครับ..
ไม่รู้จักคุณsan..งั้นรึ!
เจ้านี่มันป่วนเกือบทุกกระทู้นะครับ!

RE: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ. - merlot - 25-11-2007

ยินดีต้อนรับครับ

ต่อนเด็กๆก็ชอบกินครับ

povation Wrote:
sanghais Wrote:

ไม่รู้จักคุณsan..งั้นรึ!
เจ้านี่มันป่วนเกือบทุกกระทู้นะครับ!

เช่น " เอาตะโก้ห่อด้วยกระดาษ แล้วใช้ใบตองสานเป็นรูปกล่อง แทนกล่องกระดาษ " ใช่ไหมครับBig GrinBig Grin น่ารักดีออก...

ผมหมายถึงรู้จักตัวเป็น..เป็น..ง่ะครับ..

merlot Wrote:ยินดีต้อนรับครับ

ต่อนเด็กๆก็ชอบกินครับ

สวัสดีครับคุณmerlot ยินดีที่ได้รู้จักครับ...Big Grin