NimitGuitar webboard
ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... (/showthread.php?tid=574)

Pages: 1 2 3 4

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - kitalica - 15-11-2007

เนื้อหา เรื่องราว ยาวเหยียด ไม่มีเวลาอ่านครับ

ขอดูรูปนายแบบอย่างเดียว ก็คุ้มแสนคุ้ม

เห็นแล้วอยากทุ่ม santa และโยน lowden ทิ้งจริงๆ

คน..อะไร หล่อเหลือหลาย ทุกอย่างเพรียบพร้อม

อย่างนี้ ไม่รู้จะมีชีวิตอยู่ไปทำไมนานนาน........+

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - san - 15-11-2007

kitalica Wrote:คน..อะไร หล่อเหลือหลาย ทุกอย่างเพรียบพร้อม

อย่างนี้ ไม่รู้จะมีชีวิตอยู่ไปทำไมนานนาน

ผมน่าจะออกไปทางหล่อ(ปูน) ยังไม่เสร็จมากกว่า หน้าตาถึงได้ บิดเบี้ยวขนาดนั้น!!!

แล้วจะให้ผมรีบจากโลกนี้ไปไหนหละครับ ลองคิดดู ขาดผมซักคน บ้านนี้ก็...คงมีความ

สุขกันทะลักทะล้นเลยครับ!!!

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - kitalica - 15-11-2007

san Wrote:ผมน่าจะออกไปทางหล่อ(ปูน) ยังไม่เสร็จมากกว่า หน้าตาถึงได้ บิดเบี้ยวขนาดนั้น!!!

แล้วจะให้ผมรีบจากโลกนี้ไปไหนหละครับ ลองคิดดู ขาดผมซักคน บ้านนี้ก็...คงมีความ

สุขกันทะลักทะล้นเลยครับ!!!

ผมเห็นด้วยนะที่น้าสั่นขา ยกย่องตัวเองว่า แต่อยากให้บ้านนี้มีความสุขล้นทะลัก

แต่ยังหาบ้านใหม่ให้น้าฯ อยู่ไม่ได้ ไอ้ที่หาได้ มันก็ไฮโซเกินไปคร้าบ

เลยอยากให้น้าฯ กลับไปอยู่บ้านเก่า!!!!!!!!!!

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - nit gt - 15-11-2007

ดีน่ะ เมื่อวานไม่ยอมถ่ายรูปกับน้า ....เป็นข่าว แหงๆ....

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - san - 15-11-2007

nit gt Wrote:ดีน่ะ เมื่อวานไม่ยอมถ่ายรูปกับน้า ....เป็นข่าว แหงๆ....

เมื่อวาน แอบมาหาผมถึงที่ทำงาน

เล่นตัว ไม่ยอมให้ถ่ายรูป

ใช่ซี่ ไม่อยากเสียภาพรัก ใช่ม้า

เป็นกิ๊กกันแค่นี้ ทำไมต้องหลบๆ ซ่อนๆ กันด้วย

ถ้าครั้งหน้ามา ไม่ให้ถ่ายรูปอีก เค้าจะเปิดเผย ของลับ เอ้ย!! ความลับของเรา สองคน แล้วนะ

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - povation - 15-11-2007

ผู้ตั้งกระทู้นี้กำลังเหยียบเรือสองแคมอยู่นะ!
หญิงก็ได้ชายก็ดี....
ณ ตอนนี้ เวลานี้....
เข้าใจว่าเวลาได้หมดลงและผ่านไปแล้ว
แต่ช่วงเวลาต่อจากนี้ไป ดอกเรอะผู้มากด้วยโบรชัวร์แห่งความรักที่มักจะไล่แจกผู้คนเกลื่อนกลาดไปทั่วทุกท้องถนน จะตกหลุมรักใครอีก
โปรดติดตามตอนต่อไป.....

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - Therock - 15-11-2007

povation Wrote:ดอกเรอะผู้มากด้วยโบรชัวร์แห่งความรักที่มักจะไล่แจกผู้คนเกลื่อนกลาดไปทั่วทุกท้องถนน จะตกหลุมรักใครอีก

ไม่เห็นจะ ต้องติดตามใด ๆ ครับน้าป๋อ...........เพราะรักของผม
ไม่มีโบรชัวน์
ไม่มีสตั๊นแมน....
ไม่มีแสตนอิน....
ไม่มีสลิงค์....
.......................ฮรึ๋ยยยยยยยยยยยยย!!!! นั่นมันจาพนม แล้วครับ...

ห้วงเวลาต่อจากนี้ คงไม่ไปตกหลุมรักใคร ได้อีก เพราะ หลุมที่ตกอยู่ทุกวันนี้ ก็ลึกซะจนไม่เห็นแสงเดือนแสงตะวันแล้วครับ......
กริ๊ก กริ้ววววววววววววววว

Therock Wrote:
povation Wrote:ดอกเรอะผู้มากด้วยโบรชัวร์แห่งความรักที่มักจะไล่แจกผู้คนเกลื่อนกลาดไปทั่วทุกท้องถนน จะตกหลุมรักใครอีก

ไม่เห็นจะ ต้องติดตามใด ๆ ครับน้าป๋อ...........เพราะรักของผม
.......................ฮรึ๋ยยยยยยยยยยยยย!!!! นั่นมันจาพนม แล้วครับ...

ห้วงเวลาต่อจากนี้ คงไม่ไปตกหลุมรักใคร ได้อีก เพราะ หลุมที่ตกอยู่ทุกวันนี้ ก็ลึกซะจนไม่เห็นแสงเดือนแสงตะวันแล้วครับ......

ดีครับ โส น้า หน้า

อยากผละออกไปจากไม้ป่าเดียวกัน ทำไมละ อีโธ่ นึกว่าจะไปไกลแค่ไหน

ท้ายที่สุด ก็ต้องกลับมาหาป่าเดียวกันอีกครั้ง เราทุกคนยังเหมือนเดิม จิงไหมละค้า

จาก ป๋าสั้น (สั้นแต่ชื่อ จริงๆชื่อยาวกว่า)Tongue

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - dejemerry - 15-11-2007

Therock Wrote:

ร็อคมีแต่น้ำใสใจจริง.. ป้าแดงพูดถูกป่าวจ๊ะ ร็อคตกหลุมรัก แต่อย่าตกหลุมพรางนะจ๊ะ

RE: ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... - pinkuitarz - 15-11-2007

ว้า..!! อุตส่าห์รีบกดเข้ากระทู้นี้... ไอ้เราก็คิดว่าพี่ซองฮีซะอีก เฮ้อออ... Rolleyes

แต่ดั๊นนน.. มาเจอภาพของคนที่ชวนให้จิตหลอนเอามากๆ ตายแน่ๆ คืนนี้นอนฝันร้ายแน่เลยค่ะ Sad