NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? (/showthread.php?tid=4853)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - karn - 26-08-2009

(26-08-2009, 17:21)Labour Wrote: ไกล เดินทางลำบาก สถานที่ไม่อำนวย กิจกรรมโลโซ เหม็นกลิ่นโคลน สาบคลอง กันดาร ยุงเยอะ ระคายผิว....อรี้ยยย หยะแยง Sad
แต่ช่วงนี้ผิวซีดๆ คล้ายฝรั่งจนๆหาคนไทยดูแล อยากไปอาบแดดสักวัน...งั้น ว่างไปชัวร์!!! Tongue

งานลำเค็ญมากเหมือนที่น้าศช.บอก ตึกใกล้กันมากเลยเป็นโรคติดต่อ ซวยจริงๆ!
ถ้าลางานคงยังไม่โดนไล่ เพราะบังเอิญเก่ง(คล้ายๆโง่นานมาก แล้วฉลาดขึ้นมาทันที)
บริษัทยืนยันแล้วว่าจะใช้"เชิญออก" เพื่อเป็นหน้าเป็นตาต่อวงศ์ตระกูลสืบไป

อ่านแล้วไม่ต้องตีความให้ยุ่งยากนะครับ

ทั้งหมดที่ท่านประธานโพสต์มาเนี่ย แปลว่าไป (จริงแม๊ะ)Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - yodLove - 27-08-2009

ท่านประธานยังเป็นแบบนี้แล้ว เลขา, ผู้จัดการ, หัวหน้าแผนก, ลูกน้องจะขนาดไหนเนี่ยBig Grin

สรุปว่าตัวฉันบ้า สรุปว่าเธอก็บ้า ไม่รู้ใครบ้ากว่าใครTongue

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - ping - 27-08-2009

แล้วทำไม ไม่ไปวันเสาร์-อาทิตย์
น้ากาน

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Tai Labour - 27-08-2009

ผมสั่งเลื่อนได้ครับ!!!??? เพื่อนางแบบ 5 คน เอ้ย! เพื่อน้าปิงโดยเฉพาะ

หรือถ้าเลื่อนไม่ได้ ผมจะไล่พวกที่หล่อกว่าผมกลับให้หมด (ซึ่งคงเหลือผมคนเดียว เรื่องขี้เหร่ผมสู้ตาย)
ผมจะนอนรอน้าปิงอยู่ที่นั่นจนถึง เสาร์-อาทิตย์ เลย
บรรยากาศน่าถ่ายคลิป อุ้ย!...น่าุ่ถ่ายรูปมากครับ
มีข้อแม้แค่ให้ผม คอสตูม จัดท่า ส่องไฟ พาไปพักผ่อน...แค่นั้นครับBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - karn - 27-08-2009

อยากไปวันเสาร์เหมือนกัน แต่ผมแพ้โหวตครับน้าปิงSad

ส่วนจะเลื่อนได้ไหม ต้องลองตีความโพสต์ข้างบนครับTongueRolleyesTongue

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - love666 - 27-08-2009

ที่พักน่าไปนอนตีพุงมากๆเลย

เอ๊ะ !! Love Resort @ อัมพวา เข้าท่าแฮะ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - karn - 27-08-2009

(27-08-2009, 15:41)love666 Wrote: ที่พักน่าไปนอนตีพุงมากๆเลย

เอ๊ะ !! Love Resort @ อัมพวา เข้าท่าแฮะ Big Grin

เย้!!! มานอนตีพุงกันนะจ๊ะน้าโอ๋Big Grin

(ตีรัมมี่ด้วย)Wink

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - Tai Labour - 28-08-2009

(27-08-2009, 15:52)karn Wrote:
(27-08-2009, 15:41)love666 Wrote: ที่พักน่าไปนอนตีพุงมากๆเลย

เย้!!! มานอนตีพุงกันนะจ๊ะน้าโอ๋Big Grin

(ตีรัมมี่ด้วย)Wink

ไม่ได้ใช้ชีวิตอย่างนี้นานแล้ว หลังจากผ่านช่วงวัยรุ่นมา( 4-5 ปีที่แล้ว)

บางที ชีวิตก็ไม่ได้ต้องการอะไรมากเลยเน๊อะ เหนื่อยก็พัก อยากก็ลุย
ทำงานมาก็เพื่อหาความสุข นี่ไงความสุข ถูกตังค์ด้วย...หัวเราะ เฮฮา บ้าบอ กิน คุย โดดน้ำ รัมมี่ Tongue

งั้นไปแน่นอนครับ!!! ผมจองสถานที่เรียบร้อยแล้วด้วย....เอย

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - yodLove - 28-08-2009

ไม่ได้ใช้ชีวิตอย่างนี้นานแล้ว หลังจากผ่านช่วงวัยรุ่นมา( 4-5 ปีที่แล้ว)

บางที ชีวิตก็ไม่ได้ต้องการอะไรมากเลยเน๊อะ เหนื่อยก็พัก อยากก็ลุย
ทำงานมาก็เพื่อหาความสุข นี่ไงความสุข ถูกตังค์ด้วย...หัวเราะ เฮฮา บ้าบอ กิน คุย โดดน้ำ รัมมี่ Tongue

งั้นไปแน่นอนครับ!!! ผมจองสถานที่เรียบร้อยแล้วด้วย....เอย
[/quote]

ผมก็เงียบเหงามานาน ช่วงวัยรุ่นก็กำลังจะผ่านไปTongue

แต่เล่นรัมมี่ไม่เป็นอะคับ ขอเป็นป๊อกเด้งได้ไหมท่านประทานBig Grin
ปล. ยังไงก็ไปครับ...100%

RE: อยู่ว่างๆ..ไปอัมพวากันมั้ยครับ?? - poPPie - 28-08-2009

(27-08-2009, 09:10)ping Wrote: แล้วทำไม ไม่ไปวันเสาร์-อาทิตย์
น้ากาน

อีพวกนี้ลูกเศรษฐีหนะน้าปิง หยั่งเรามันแค่ ลูกจ้าง
จะไปเชิดหน้าสนุกสนานอย่างพวกเค้า ลูกเมียอดตาย
ใครคิดโปรเจค ขอให้ตกน้ำป๋อมแป๋ม เพี๊ยงงง Sad