NimitGuitar webboard
โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. (/showthread.php?tid=482)

Pages: 1 2 3

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - karn - 01-11-2007

Labour Wrote:ว๊า...แย่จัง ติดงานคืนวันศุกร์ สงสัยวันเสาร์กว่าจะไปถึงหลัง 8 โมงเช้าแน่ๆ เสียดายค่อดๆ

หัวหน้า ล่มฯ วาดลีลาออกเสต็บแว๊ววววว!

ธ่อ!น้า...
หลัง8โมงมันก็ก่อนเที่ยงอยู่แล้ว....ไม่ต้องกังวลBig Grin

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - boobyblue - 01-11-2007

ขออนุญาตสายครับ!!
อย่างไวที่สุดก็บ่าย2
อย่างช้าที่สุดก็บ่าย2
แม่บ้านไม่อนุมัติให้ลาหยุดครับ
ผมจึงจำเป็นต้องพลาดอะไรดีๆไปหลายอย่างแน่ๆ
อยากรบกวนให้ผู้จัดช่วยทำคลิ๊ปการแสดงของทุกท่านไว้เอามาประจานกันภายหลังดีมั้ย?
ดี!!
ผมตอบ..
ผู้จัดว่าไง?

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - Grid.. - 01-11-2007

หาวววววว.. ค๊าบบบบบ.. ผมจะตั้งใจนอนและตื่นค๊าบบบบบ..

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - san - 01-11-2007

boobyblue Wrote:ขออนุญาตสายครับ!!
อย่างไวที่สุดก็บ่าย2
อย่างช้าที่สุดก็บ่าย2
แม่บ้านไม่อนุมัติให้ลาหยุดครับ
ผมจึงจำเป็นต้องพลาดอะไรดีๆไปหลายอย่างแน่ๆ
อยากรบกวนให้ผู้จัดช่วยทำคลิ๊ปการแสดงของทุกท่านไว้เอามาประจานกันภายหลังดีมั้ย?
ดี!!
ผมตอบ..
ผู้จัดว่าไง?

น่าเสียดายมากนะครับ เพราะวงระดับโลก..ที่สาม (แก็งป่วน)

เล่นดนตรีในช่วงแรกด้วย หาดูของแปลกตา และ ขัอหูขัดตา ยากนะครับ

Grid.. Wrote:หาวววววว.. ค๊าบบบบบ.. ผมจะตั้งใจนอนและตื่นค๊าบบบบบ..

พี่เข้าใจ ช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวและ

อะไร อะไร ก็ มัก จะตืนตัว ยากไปด้วย

ยิ่งเป็นน้องกริด เลี้ยวเล็ก

........พี่เข้าใจRolleyes

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - call - 01-11-2007

ฮูหยินไปทำฟัน กว่าจะกลับก็ใกล้เที่ยงวัน ผมคงไปได้เร็วสุดก็บ่ายโมง น่าจะติดต่อว่าจ้างคนมาถ่ายทำวิดีโอเก็บภาพบรรยากาศในงานอย่างต่อเนื่องเลยก็ดีนะครับจะได้เก็บตกรายการที่มาไม่ทันได้ดู

ผมขอเสนอว่า สมาชิกในเวบบอร์ดนี้ทุกคนควรจะมีฉายาเจ็บ ๆ อย่างน้อยคนละชื่อ แต่ต้องให้สมาชิกอย่างน้อย 2 คนขึ้นไปโหวตให้การรับรองฉายาก่อนประกาศใช้นะครับ

ผมขอโหวตรับรองฉายา น้า "ขี้ ตา ไหล ค่ะ" ที่น้าป๋อเป็นคนเรียกคนแรก ส่วนฉายา น้าสั่น น้าสั้น อะไรนี่ยังไม่รับรองครับ ฉายาสั้นไปไม่ค่อย get เท่าไหร่ จะอะไรสั้นก็ว่ามา หรือเอาฉายา แจ๊ค ดอร์ สั้น ชื่อพระเอก ไท ทา นิค ดีไหม ชีวิตจริงรู้สึกจะล่มอับปางเหมือนเรือไททานิคด้วยหรือเปล่า TongueBig GrinTongueBig Grin

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - san - 01-11-2007

call Wrote:ฮูหยินไปทำฟัน กว่าจะกลับก็ใกล้เที่ยงวัน ผมคงไปได้เร็วสุดก็บ่ายโมง น่าจะติดต่อว่าจ้างคนมาถ่ายทำวิดีโอเก็บภาพบรรยากาศในงานอย่างต่อเนื่องเลยก็ดีนะครับจะได้เก็บตกรายการที่มาไม่ทันได้ดู

ผมขอเสนอว่า สมาชิกในเวบบอร์ดนี้ทุกคนควรจะมีฉายาเจ็บ ๆ อย่างน้อยคนละชื่อ แต่ต้องให้สมาชิกอย่างน้อย 2 คนขึ้นไปโหวตให้การรับรองฉายาก่อนประกาศใช้นะครับ

ผมขอโหวตรับรองฉายา น้า "ขี้ ตา ไหล ค่ะ" ที่น้าป๋อเป็นคนเรียกคนแรก ส่วนฉายา น้าสั่น น้าสั้น อะไรนี่ยังไม่รับรองครับ ฉายาสั้นไปไม่ค่อย get เท่าไหร่ จะอะไรสั้นก็ว่ามา หรือเอาฉายา แจ๊ค ดอร์ สั้น ชื่อพระเอก ไท ทา นิค ดีไหม ชีวิตจริงรู้สึกจะล่มอับปางเหมือนเรือไททานิคด้วยหรือเปล่า TongueBig GrinTongueBig Grin

ขอบคุณน้า ลอยคอ ที่แนะนำฉายาให้นะครับ

ก็เพราะ แจ็ก ดอร์ สั้น นี่หล่ะครับ เลยทำให้เรือ พุ่งไปชนเกาะน้ำแข็ง

ถ้า แจ็ก ไม่ ดอร์ สั้น ก็ คง พอยัน ไม่ให้เรือชนได้ครับ.....Rolleyes

ขอบคุณ น้า ลอยคอ รูปหล่อ อึกครั้งนะครับ

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - kitalica - 01-11-2007

น่าเสียดายมากนะครับ เพราะวงระดับโลก..ที่สาม (แก็งป่วน)

เล่นดนตรีในช่วงแรกด้วย หาดูของแปลกตา และ ขัอหูขัดตา ยากนะครับ

โดยเฉพาะคิววงที่ สอง (สลึง) พึงบรรจบให้ครบบาท นั่นนะสุดยอด

เล่นร้านไหน ลูกค้าเช็คบิลกันทั้งร้านเลย

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - Kitja - 01-11-2007

ผมคงไปถึง 10 โมงครับ

รักเสมอ
สิงห์เกษตร

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - povation - 01-11-2007

ใจผมไปถึงตั้งแต่ 8.00 น. แล้วครับ

RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - .::.pOoH.::. - 02-11-2007

วันเสาร์เป็นวันทำงานปกติของผมเลย แต่งานนี้จะลางานครึ่งวัน

แบกท้องไปงับของกินอร่อยๆในงาน

คงไปถึงไม่เกินบ่ายสองครับ แฟ้ดดดดดดดดดด