NimitGuitar webboard
หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ (/showthread.php?tid=4787)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - boobyblue - 16-08-2009

หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ .......

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

ยังอยู่มิได้ไปไหน

เข้ามาวันละสี่เวลา

เช้าสายบ่ายดึก

แต่แอบอยู่ตามหลืบ

ก็ผมเป็นพวกเหลือบ!!

ต้องอยู่หลืบ.....ก็เท่านั้น!!!

เคี้ยก เคี้ยก เคี้ยก......

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - ej_sing - 17-08-2009

แวะมาอ่านเรื่อยๆครับ

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Webmaster - 17-08-2009

คงเป็นเพราะเพิ่งมีกิจกรรมติดๆกันไป 2 ครั้งนะครับ ช่วงนี้ต่างคนต่างงานยุ่งก็เลยพักๆก่อน ประกอบกับเป็นช่วงหน้าฝนด้วยนะครับ ทำอะไรคงไม่สะดวกเท่าไหร่ครับ แต่ถ้าน้า Pood มี event อะไรก็บอกได้ครับ

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Bearclaw - 17-08-2009

จัดงานอะไรที่ไหน ชวนด้วยครับ ว่างไปหมด ในโลกinternet ผมเป็นสมาชิกเวปนี้เวปเดียว อยากให้คงความอบอุ่นแบบนี้ไปนานนานนานครับSmile

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Katayoot - 17-08-2009

เข้าทุกวันเหมือนกันครับ แต่งานยุ่งมาก ๆ แค่รับโทรศัพท์พวก non - banking ก็ครึ่งวันแล้ว :p

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Grid.. - 17-08-2009

ยังอยู่ครับ.. ยังรัก+คิดถึงทุกคนในบ้านฟ้าเหมือนเดิม..

แต่ช่วงนี้ผมเบื่อๆ(ตัวเอง)ครับ.. Sad

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Tai Labour - 17-08-2009

อยากช่วยน้องกริด(เบื่อ)จริงๆ Tongue

ทุกสิ่งล้วนอนิจจังฯ มีเช้า สาย - บ่าย เย็น ค่ำ ดึก!!!???
ตอนนี้ว่างครับ ว่างมากด้วย แต่พอมีอะไรดีๆ เข้ามาปุ๊บ มักไม่ว่าง....เงี๊ยะ ชีวิต!

ช่วงนี้เลยรับงาน P.R. ร้านเลิฟ แลกข้าวไปวันๆ

เคยหนีคนที่บ้านไปเที่ยวแบบพี่ปร๋อบอก...ไม่ไหวครับ! โดนโทรกวนตลอดเลยว่าให้ทำตัวตามสบาย ไม่ต้องห่วง, เงินพอใช้หรือเปล่า?
กินข้าวหรือยัง? แต่งตัวให้สะอาดนะ, กางเกงซักได้แล้ว!, เส้อผ้าเดี๋ยวซื้อให้ใหม่, เที่ยวไปเรื่อยๆ นะ ไม่ต้องรีบกลับ, ไม่ต้องกลับมาเลยก็ได้ Big Grin

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - lungdang - 17-08-2009

มาแอบดู ๆๆๆ

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - เฒ่าทารก - 17-08-2009

(17-08-2009, 06:43)Grid.. Wrote: ยังอยู่ครับ.. ยังรัก+คิดถึงทุกคนในบ้านฟ้าเหมือนเดิม..

แต่ช่วงนี้ผมเบื่อๆ(ตัวเอง)ครับ.. Sad

เบื่อๆเหมือนกันเลย ปรับเปลี่ยนโครงสร้างเรื่องงาน บางครั้งเลยไม่รู้ว่าเสาร์ - อาทิตย์จะได้หยุดไหม นัดเพื่อนๆไว้จู่ๆๆเย็นวันศุกร์โทรฯมาบอกให้ทำงานซะอย่างงั้น เงินโอทีก็ไม่ได้ ( เซ็งเป็ด )
แต่ถ้าริมคลองประปา หรือ วังเต่า มีงานสังสรรค์ใหญ่ คงต้องโดดงานไม่สนแล้วเจ้านงเจ้านาย Big Grin

RE: หายไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อยครับ - Kitja - 17-08-2009

(16-08-2009, 23:38)povation Wrote:
(16-08-2009, 23:24)Kitja Wrote: มาทุกวันเหมือนกันครับ วันละ 3 เวลา แต่ไม่ค่อยได้เขียนอะไร เพราะไม่รู้ว่าจะเขียนอะไรดีครับ ก็มีบ้างทักทายน้า ๆ ครับ ผมก็รู้สึกเหมือน ๆ น้าปู๊ดครับ ลองหาอะไร ๆ ทำแบบตื่นเต้น ๆ มั่งก็ดีครับ

หนีภรรยาไปเที่ยวท่องราตรีไง น่าตื่นเต้นไหมล่ะ!

อันนี้ไม่ตื่นเต้นครับ อันนี้เสี่ยงมาก ๆ ครับ