NimitGuitar webboard
น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ (/showthread.php?tid=4563)

Pages: 1 2 3 4 5

hidden - Katayoot - 20-07-2009

อยากแนะนำเทคนิคการเล่น

แว๊กกกกก....กกก... Tongue

ล้อเล่นนะครับ

อยากให้มากันเยอะ ๆ คิดว่าเป็นการเริ่มต้นกิจกรรมดี ๆ สร้างสรร แปลกใหม่ คุ้มค่ากับทุกคน

ขอแรงสนับสนุน และกำลังใจจากทุกท่านด้วยครับ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - povation - 20-07-2009

ลืมบอกไป
วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ ซึ่งนโยบายร้าน Love เปิดโอกาสให้ลูกค้าของร้าน Love สามารถร้องรำทำเพลงบนเวทีที่ร้านได้เต็มที่ในทุกๆวันอาทิตย์
ดังนั้นหลังการแสดง Mini Concert จบลง ขอเชิญผู้ชมหรือลูกค้าทั่วไป ที่ประสงค์จะเล่นหรือแจมเพลง....บนเวทืนั้นเป็นของท่านแล้ว...ศิลปินที่แสดงไปแล้วและไม่ติดธุระใดๆอีก อาจนั่งอยู่ต่อพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับท่าน รวมถึงอาจนึกสนุกร่วมแจมเพลงกับท่านก็เป็นไปได้

ใครไปที่ร้านในวันอาทิตย์ที่ 26 กรกฎาคม 2552 คุ้มจริงๆครับ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - ลูกแกะ - 21-07-2009

ฮือ...................ไม่ว่างอ่าครับ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - ej_sing - 21-07-2009

ไปด้วยจ้า

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - Noname - 21-07-2009

พอดีวันนั้นไม่ว่างแหะ จนกว่าจะกลางเดือนหน้า มีงานต้องปั่น

เสียดาย

อยากขออะไรหรือครับ ขอMartinซักตัวครับ อิๆๆๆ

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - ลูกแกะ - 21-07-2009

อยากได้ projecter พร้อมสาย VGA ต่อ Mc หรือทีวีจอใหญ่พร้อมสาย VGA ต่อ Mc

ตกลงผมแลกเวรได้แล้วครับ กะจะพาน้าหมาแก่ไปด้วย

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - ยอดเยี่ยม - 21-07-2009

(20-07-2009, 12:33)yodLove Wrote: น้า Labour แกมาเมาที่ร้านประจำแหละครับน้า
ถ้าน้าว่างก็มาดื่มกันหน่อยก็จะดีนะครับ
เป็นเกียรติอย่างยิ่งTongue

ผมว่าแล้วววว..เจอแกสองสามครั้ง ดูเป็นคนขี้เมา ดื่มจัด ยังไงไม่รู้ Cool
ถ้าว่างเดี๋ยวจะแวะไปนั่งคุยครับ ได้ยินข่าวว่าเด็กเสิร์ฟสวยด้วย อิ..อิ Tongue

Have Fun!

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - karn - 21-07-2009

เย้!! น้าหนึ่งอีเจ กะ น้าหมอลูกแกะหมาแก่ก็มาBig Grin

งั้นผมขออีกอย่างนึงนะครับ แบบว่าโลภอ่ะTongue

อยากดูน้าหนึ่งหัทยา พาราดี บิดสายมั่วๆแล้วเล่นเป็นเพลง(เพราะอีกต่างหาก) อีกทีครับ
เคยเห็นที่บ้านพี่กฤษณครั้งนึงแล้ว แต่ยังข้องใจว่าเล่นไปได้ยังไง
คราวนี้ถ้าเป็นได้ผมขอบิดสายด้วยตัวเองครับ จะได้หายข้องใจBig Grin
(จะบิดให้มั่วเชียว)Tongue

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - povation - 21-07-2009

(21-07-2009, 14:35)karn Wrote: เย้!! น้าหนึ่งอีเจ กะ น้าหมอลูกแกะหมาแก่ก็มาBig Grin

งั้นผมขออีกอย่างนึงนะครับ แบบว่าโลภอ่ะTongue

อยากดูน้าหนึ่งหัทยา พาราดี บิดสายมั่วๆแล้วเล่นเป็นเพลง(เพราะอีกต่างหาก) อีกทีครับ
เคยเห็นที่บ้านพี่กฤษณครั้งนึงแล้ว แต่ยังข้องใจว่าเล่นไปได้ยังไง
คราวนี้ถ้าเป็นได้ผมขอบิดสายด้วยตัวเองครับ จะได้หายข้องใจBig Grin
(จะบิดให้มั่วเชียว)Tongue

อาจจะมองเป็นหน้าม้าก็ได้...ฉะนั้น...ต้องให้บิดกันคนละสายรวม 6 คน
งานนี้..หนึ่งซะอย่าง...บ่ยั่นดอก...

RE: น้าๆอยากขออะไรใน mini concert ครั้งนี้ครับ - karn - 21-07-2009

จะบิดให้เขียวเชียว...หมั่นเขี้ยวRolleyes