NimitGuitar webboard
ขออภัย น้าPood - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขออภัย น้าPood (/showthread.php?tid=3257)

Pages: 1 2

RE: ขออภัย น้าPood - LittleNomad - 19-01-2009

(19-01-2009, 16:03)SARUN Wrote:
(19-01-2009, 15:21)LittleNomad Wrote: นั่นนะสิ!...
ป่านนี้ ลูกสาวน้าว่อง กำลังตั้งครรภ์จนใกล้คลอดแล้วกระมัง!?!

แม่ชื่อ โจ
แล้วลูกๆ จะชื่ออะไรดีน๊อ???

ถ้าเป็นลูกชาย... ให้ชื่อว่า Pat -ดีไหม?
ถ้าเป็นลูกสาว... ให้ชื่อว่า Aura -ดีไหม?
(19-01-2009, 16:16)pood Wrote: ลูกสาวน้าว่องตอนนี้นอนอยู่ในกล่อง Gibson อายุห้าสิบกว่าปี สุขสบายดีครับ
แต่ผู้ปกครองไม่เห็นมารับกลับบ้าน

ส่วนลูกสาวน้า Moowan ย้ายมาอยู่กับผมสามหรือสี่ตัวยังไม่ใด้นับ เห็นคุณพ่อบอกว่าตอนนี้ไม่ค่อยสบายเลยยังไม่มาเอาคืนคงจะกลัวลูกสาวติดไข้

ลูกสาวน้าหนึ่งก็อยู่ที่บ้านผมอีกสองตัว พวกน้าๆคงเห็นบ้านผมเป็นหอพักสตรีแน่นอนหรือมีคนไปลือว่ากีต้าร์มาอยู่บ้านผมแล้วท้องหายป่อง เสียงดีขึ้นก็ไม่รู้เลยเอามาฝากกันใหญ่

เดี๋ยวเปิดบ้านขายให้หมดซะดีไหมนี่

...ส่วนผม ต้นอาทิตย์หน้าจะไปส่งสินสอดรับแม่ K. ลูกสาวน้าpood มาอยู่กินอย่างเปิดเผยนะครับ...

RE: ขออภัย น้าPood - SARUN - 19-01-2009

ก็ลองๆเสนอชื่อกันเยอะๆ
มาให้ว่าที่ ?คุณตา? เป็นผู้พิจารณา แล้วกัน
ไม่รู้จะคลอดที่ หอพักสตรี ?อารีย์? วันไหน

RE: ขออภัย น้าPood - เฒ่าทารก - 19-01-2009

(19-01-2009, 09:17)pood Wrote: ไม่เป็นไรครับ คุณหมออุตส่าห์หนีเวรมารับกีต้าร์เพราะตอนบ่ายผมไม่ว่าง
ขอให้มีความสุขกับกีต้าร์ตัวไหม่นะครับ

น้าเฒ่าทารกว่างเมื่อไหร่ยินดีต้อนรับเสมอครับ ยังมีลูกสาวเหลืออีกเยอะเลย

งั้นผมแอบหลงรักลูกสาวอาที่ชื่อ น้องกิ๊ป นะครับ ส่วนน้องมาร์ คงต้องพาน้องๆหล่อนมาอยู่เป็นเพื่อนอีกสักคนเพราะเธอเริ่มบ่นว่าเหงาแล้วครับBig Grin

RE: ขออภัย น้าPood - Teera - 20-01-2009

(19-01-2009, 16:20)LittleNomad Wrote:
(19-01-2009, 16:03)SARUN Wrote:
(19-01-2009, 15:21)LittleNomad Wrote: นั่นนะสิ!...
ป่านนี้ ลูกสาวน้าว่อง กำลังตั้งครรภ์จนใกล้คลอดแล้วกระมัง!?!

แม่ชื่อ โจ
แล้วลูกๆ จะชื่ออะไรดีน๊อ???

ถ้าเป็นลูกชาย... ให้ชื่อว่า Pat -ดีไหม?
ถ้าเป็นลูกสาว... ให้ชื่อว่า Aura -ดีไหม?
(19-01-2009, 16:16)pood Wrote: ลูกสาวน้าว่องตอนนี้นอนอยู่ในกล่อง Gibson อายุห้าสิบกว่าปี สุขสบายดีครับ
แต่ผู้ปกครองไม่เห็นมารับกลับบ้าน

ส่วนลูกสาวน้า Moowan ย้ายมาอยู่กับผมสามหรือสี่ตัวยังไม่ใด้นับ เห็นคุณพ่อบอกว่าตอนนี้ไม่ค่อยสบายเลยยังไม่มาเอาคืนคงจะกลัวลูกสาวติดไข้

ลูกสาวน้าหนึ่งก็อยู่ที่บ้านผมอีกสองตัว พวกน้าๆคงเห็นบ้านผมเป็นหอพักสตรีแน่นอนหรือมีคนไปลือว่ากีต้าร์มาอยู่บ้านผมแล้วท้องหายป่อง เสียงดีขึ้นก็ไม่รู้เลยเอามาฝากกันใหญ่

เดี๋ยวเปิดบ้านขายให้หมดซะดีไหมนี่

...ส่วนผม ต้นอาทิตย์หน้าจะไปส่งสินสอดรับแม่ K. ลูกสาวน้าpood มาอยู่กินอย่างเปิดเผยนะครับ...

ยินดีด้วยครับพี่อ้วน ให้ผมร่วมขบวนขันหมากไปด้วยคนได้ป่ะ

ส่วนลูกสาวผมนั้น จริงๆแล้ว she เป็นทอมครับ กะจะให้ไปชวนลูกสาวน้ากฤษณ์ หนีตามมาซักคน

RE: ขออภัย น้าPood - LittleNomad - 20-01-2009

(20-01-2009, 15:24)Teera Wrote: ยินดีด้วยครับพี่อ้วน ให้ผมร่วมขบวนขันหมากไปด้วยคนได้ป่ะ

ส่วนลูกสาวผมนั้น จริงๆแล้ว she เป็นทอมครับ กะจะให้ไปชวนลูกสาวน้ากฤษณ์ หนีตามมาซักคน

ด้วยความยินดีครับ... จะให้น้าฯ เป็นต้นเสียงนำโห่หิ้วเลย...