NimitGuitar webboard
พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ (/showthread.php?tid=1787)

Pages: 1 2 3

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - papachill - 06-06-2008

ไปบ่ายๆได้มั้ยคร้าบ ตื่นม่ายทาน คร่อกๆๆๆ

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - san - 06-06-2008

papachill Wrote:ไปบ่ายๆได้มั้ยคร้าบ ตื่นม่ายทาน คร่อกๆๆๆ

มาเร็วๆ ดีกว่านะครับ น้า papachill

มาให้ทัน แล้วค่อยมาหลับในงานก็ได้ครับ

แต่รับรอง พรุ่งนี้ตลอดทั้งงาน ...ไม่ได้หลับ ไม่ได้นอน แน่ๆครับ!!!

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - dejemerry - 06-06-2008

san Wrote:
papachill Wrote:ไปบ่ายๆได้มั้ยคร้าบ ตื่นม่ายทาน คร่อกๆๆๆ

มาเร็วๆ ดีกว่านะครับ น้า papachill

มาให้ทัน แล้วค่อยมาหลับในงานก็ได้ครับ

แต่รับรอง พรุ่งนี้ตลอดทั้งงาน ...ไม่ได้หลับ ไม่ได้นอน แน่ๆครับ!!!

พี่เจน อย่าลืม เสื่อผืน หมอนใบให้น้องนุคนสวยตาคมด้วยนะจ๊ะ

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - san - 06-06-2008

dejemerry Wrote:
san Wrote:

พี่เจน อย่าลืม เสื่อผืน หมอนใบให้น้องนุคนสวยตาคมด้วยนะจ๊ะ

ก่อนที่ผมรู้จักกับนุ ผมมีทั้ง เสื่อผืน หมอนใบ

ทุกวันนี้ พอมีนุ อยู่ด้วย ชีวิตผมสบายขึ้นแล้วครับ

เหลือแต่เสื่อ หมอนหายไปแล้ว (ต้องหนุนแข้งเค้านอนครับ..)

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - dejemerry - 06-06-2008

san Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:

ก่อนที่ผมรู้จักกับนุ ผมมีทั้ง เสื่อผืน หมอนใบ

ทุกวันนี้ พอมีนุ อยู่ด้วย ชีวิตผมสบายขึ้นแล้วครับ

เหลือแต่เสื่อ หมอนหายไปแล้ว (ต้องหนุนแข้งเค้านอนครับ..)

นั่นแน่!!! เลอะ น้ำลายพี่เจนจนเหม็นไปทั่วห้อง น้องนุทนเหม็นไม่ไหว ปาเข้าป่า
ไปแล้วละซิ ไม่เป็นไร ก็ให้น้องนุนอนหนุนตักพี่เจน แล้วพี่เจนก็นอนกอดขาน้องนุ
เป็นหมอนข้างแทน แค่นึกภาพดู ก็อบอุ่นจนน่าอิจาแย้ววววววว Big Grin วู๊ววววว

ถ้าให้นุ นอนตักผม แล้ว ให้ผมนอนกอดขานุ

โอ๊ยยยยยยยยยยยยย ตัวผมคงเบี้ยววววว ผิดสัดส่วน และคงปวดกระดูกเชิงกรานมากกกกกก คงยิ่งกว่าเล่นโยคะอีกครับ!!!

ปล. โยคะ คือการฝึกสมาธิ ลมหายใจ และสรีระทางร่างกายของ ผู้หญิ่ง เท่านั้น ผู้ชายฝึกไม่ได้

เพราะ โยคะ เป็นของ ผู้หญิง ผู้ชาย ฝึกได้แต่ โยครับ .....ฟริ้วววววววว

san Wrote:ถ้าให้นุ นอนตักผม แล้ว ให้ผมนอนกอดขานุ

โอ๊ยยยยยยยยยยยยย ตัวผมคงเบี้ยววววว ผิดสัดส่วน และคงปวดกระดูกเชิงกรานมากกกกกก คงยิ่งกว่าเล่นโยคะอีกครับ!!!

ปล. โยคะ คือการฝึกสมาธิ ลมหายใจ และสรีระทางร่างกายของ ผู้หญิ่ง เท่านั้น ผู้ชายฝึกไม่ได้

เพราะ โยคะ เป็นของ ผู้หญิง ผู้ชาย ฝึกได้แต่ โยครับ .....ฟริ้วววววววว

นี่ที่เราคุยกัน ยังอยู่ในเรื่อง งานมิตติ้งวันพรุ่งนี้เนอะ ยังไม่ได้นอกเรื่องไปไหนเลยอะ
ไม่!! บอกไว้ก่อน เดี๋ยวใคร ๆจะเข้าใจผิดว่าเรา คิดจะล่มกระทู้สำคัญ Big Grin

ชะแว๊บ!! มาเม้าท์ต่อ น้าสัน ถ้ามีลูกสาว ให้ชื่อ โยคะ ถ้าเป็นลูกชาย ก็โยครับ ไปเลย
มีพ่อช่างคิด ซะขนาดนี้
พูดแล้ว อยากให้ถึงพรุ่งนี้เร็ว ๆ จัง ป้าแดงอยากฟังเพลง ลมหายไป Big Grin

เจอกันพรุ่งนี้นะครับ เดินทางปลอดภัย หนุกหนานฉ่ำใจ ประทับใจให้ถ้วนหน้าครับ

สำหรับวันนี้ ผม เจดี สัน(ขวาน) และ วีเจ พี่แดง(แจ๊ด) แห่งบ้านเต่า ขอลาไปก่อนนะคร๊าบบบบบบบBig Grin

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - pinkuitarz - 06-06-2008

อ่า พรุ่งนี้เจอกันนะค้า~ พี่ๆน้าๆป้าๆ Big Grin

((คืนนี้ซ้อมหนัก -*-))

RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - จ๋า - 06-06-2008

เจอกันค่ะ

ยอมรับว่า ถึงเวลานี้ จ๋ายังมึนๆๆๆ ภูมิแพ้เล่นงานหนักหน่วง และตื่นเต้นอย่างกะจะ recital ตอนเรียนจบ

จ๋าเลยแก้ปัญหาโดย

ไม่ซ้อมหรือเตรียมอะไรเท่าไหร่เลยค่ะ เพื่อลดอาการ ผลักภาระให้พี่ชายดอกเรอะแทน

ปล.จ๋าไปจากเซนทรัลชิดลม จะไปร้าน ควรนั่ง taxi ขึ้นทางด่วนเพลินจิตไปเลย หรือ ไปรถไฟฟ้าลงอ่อนนุชแล้วต่อ taxi
ทั้งนี้เนื่องจากไม่รู้ทางและรถไม่อยู่ไปติดแก๊สค่ะ